53% Kasafin Canji daga Buga zuwa Bincike da Zamantakewa

buga bincike kan layi na zamantakewa

Yau da safe, ina karatu Rahoton Kasuwancin Bincike na eConsultancy na 2011. Rahoton Tallan Tallan Yanki na 2011, wanda Econsultancy ya samar tare da haɗin gwiwa tare da SEMPO, ya yi zurfin dubawa yadda kamfanoni ke amfani da binciken da aka biya, ingantaccen injin bincike (binciken dabi'a) da tallan kafofin watsa labarun.

Rahoton, wanda kuma ya ƙunshi kimantawa a kasuwa, ya biyo bayan binciken sama da mutane 900 da aka amsa daga duka kamfanonin biyu (masu tallata abokan ciniki) da kuma hukumomi, kuma ya dogara ne da bayanai daga ƙasashe 66 daban-daban da aka tattara a watan Fabrairu da Maris 2011.

Abubuwan binciken sun shafi kashe kuɗi, ƙalubalen da ake fuskanta a yanzu, amfani da takamaiman injunan bincike da abubuwan da ke faruwa a duk binciken da aka biya, SEO da kafofin watsa labarun. Binciken, SEMPO na shida na Rahoton Bincike na shekara-shekara, yana kuma ƙunshe da sauye-sauye na shekara-shekara da ɓarkewar kamfani da binciken hukuma a kowane ɓangare.

A lokacin karantawa a cikin takaddar, babban canji guda ɗaya wanda na samo shine sauyawar kasafin kuɗi daga bugawa zuwa tallan tallace-tallace da / ko shirye-shiryen kafofin watsa labarun. Fiye da rabin masu amsa kamfanin (53%) suna sauya kasafin kuɗi daga bugawa! Wasikun kai tsaye da tallan tallan talla suna bugawa amma kuma suna tasiri.

Buga canjin kasafin kudi sem

Baya ga bincike da zamantakewa, sauran hanyoyin da ke samun kulawa mai yawa daga wayar salula ne. Tabbatar sanya hannayen ku akan wannan rahoton - yana ɗaya daga cikin rahotanni mafi cikakken bayani da na gani a wani ɗan lokaci game da yanayin masana'antar tallan bincike - musamman game da canje-canje a cikin wasu matsakaita da tashoshi.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.