Musammam akwatin bincike na Firefox (tare da bulogin ka!)

Jerin Binciken FirefoxWataƙila kun gano nawa yanzu da nake Firefoxaholic. Ina son mai binciken… yana da nauyi kuma yana da sauƙin amfani. Ofaya daga cikin sauran abubuwan da nake so shine jerin bincike a saman dama. Zan iya samun duk injunan binciken da na fi so a ciki kuma in juyo da baya.

Don ƙara injin bincike don Firefox, kawai kuna zuwa Injin Bincike ya Onara shafi kuma danna wadanda kake son girka su.

Amma shin kun san cewa zaku iya gina ɗaya don rukunin yanar gizon ku? Yana da sauki sosai. Tsarin don abubuwan Injin Bincike hade ne na fayil XML (.src) da hoto don nunawa. Yau da dare, na sami ra'ayi… yaya zan iya ƙarawa shafin na zuwa wancan jerin injunan binciken?

Yana da sauki sosai. Adireshin bincike na na (zaka iya gwada wannan ta akwatin bincike na) shine https://martech.zone’s=something inda "s" shine mai canzawa kuma wani abu shine kalmar da ake nema.

Aiwatar da waɗannan zuwa hanya mai sauƙi, Na rubuta wasu lambobi don haɓaka ƙarfin src fayil wanda ake amfani dashi don ƙara injin bincike a burauzarku. Latsa nan don zuwa fom da kuma kara shafinka ko shafinka (idan yana da damar bincike), zuwa shafinka na kanka!

Idan kuna son shafin wani, kamar John ChowCan zaka iya ƙara injin binciken John Chow naka tare da s a matsayin mai canzawa! URL: http://www.johnchow.com/’s=something. Kamar Problogger? Kuna iya ƙara wannan ɗaya a hanya ɗaya!

Wanda yayi Matt Cutts? URL: http://www.mattcutts.com/blog/ da kuma s ga mai canzawa.

Sai dai idan an tsara shi, s koyaushe mai canji ne ga shafukan yanar gizo na WordPress don haka wannan na iya zama da taimako sosai. Fata kuna son shi!

Yourara blog ɗinku a cikin Jerin Injin Bincikenku…

5 Comments

 1. 1
  • 2

   Na gode Blendah!

   Gaskiya zan gwada hakan gaba. Firefox yana da ɗan finciko akan bayanin hanya don fayil ɗin tushe. Dole ne in yaudare shi don ganin wannan yayi aiki. Bari in duba wannan a rana ɗaya ko makamancin haka kuma zan ga abin da za mu iya fitowa da shi. Ina yin kirdadon cewa wani irin matsala ne tare da haruffan da aka wuce.

   Doug

 2. 3
 3. 4
 4. 5

  Na gano cewa binciken shafin google (ta amfani da shafin: keyword) yawanci yana bayar da kyakkyawan sakamako fiye da amfani da bincike na ciki na WordPress.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.