Scoutmob: Kasuwanci na Lokaci na Lokaci

iphone taswira

Akwai wasu maganganu daban-daban a cikin masana'antar ma'amala ta yau da kullun inda zafin ragi mai yawa ya kusan kawar da wasu kasuwancin da suka yi amfani da sabis ɗin. Scoutmob ya bayyana yin abubuwa kaɗan, daban-daban, yana ba da lokaci na ainihi, biyan kuɗin biyan kuɗin kasuwancin ku. Scoutmob aikace-aikace ne da aka rarraba wa masu amfani a kan Android, iPhone da Blackberry inda mutane zasu iya shiga kuma duba wata yarjejeniya, amma suyi amfani dashi kawai lokacin da suka shirya.

daga Scoutmob Tambaya shafi:

Ta yaya Scoutmob ya bambanta da waɗancan rukunin rukunin yanar gizon "sayen rukuni"? Scoutmob yayi kama da su ta wasu hanyoyi, amma ya sha bamban da sauran. Kamar waɗannan rukunin yanar gizon, muna ba da imel tare da ma'amala ta yau da kullun wanda ke akwai na awoyi 24. Amma sabanin rukunin yanar gizo na “sayen kungiya” a wajen, ba mu buƙatar biyan kuɗi na gaba daga waɗancan kwastomomin, don haka ku sami damar adana yawancin kuɗin ku na wahala. Wannan yana ba da mahalli na waje-da mahimmancin damar bincika zaɓin su. Fiye da hakan, dandamalin mu na wayar hannu yana karfafa wa wadannan kwastomomin da ke biya su dawo don maimaita kasuwanci. Hakanan muna kulawa da kasuwancin kasuwanci kawai, don haka alamar ku tana daga cikin mafi kyawun garinku na bayarwa.

Menene yarjejeniya ta al'ada? Sihirin Scoutmob “% off” kulla shine suna haifar da kwastomomi mafi girma na al'adu su karya halayensu kuma su gwada kasuwancinku, saboda haka duk abin da muke tambaya shine ku ba magoya baya wata kyakkyawar ciniki. Don haka zamu kare ku ta hanyar rage rangwamen kuma cajin ku kawai lokacin da abokan cinikinmu suka yanke shawara cewa suna son gwada kasuwancin ku.

Yaushe za a nuna ni? Ourungiyar mu ta gida zata yi aiki tare da ku kuma su shirya mafi kyawun ranar don fasalta kasuwancin ku. Bayan haka, za mu yi aiki tare da ku don ƙirƙirar keɓaɓɓiyar rubutacciyar Scoutmob, tabbatar da abokan cinikinmu (da duk abokansu) za su ji game da kasuwancinku.

Har yaushe yarjejeniyar zata wuce? Kasuwancin ku zai zama fasalin imel ɗin mu da gidan yanar gizon mu na rana ɗaya. Bayan haka, yarjejeniyarku zata ɗauki tsawon watanni uku. Wannan hanyar, akwai gaggawa a cikin iyakantaccen tayin, amma akwai kuma wadataccen lokaci don abokan cinikin wayoyi don yin hanyar su (kuma zama masu daidaitawa).

Nawa ne kudin? Har zuwa yanzu, hanyar da kawai za a yi tallatawa a cikin gida ita ce ta biyan ɗimbin kuɗi a gaba, da fatan saƙon ya kama, sannan kuma ƙetare yatsunku don zirga-zirgar ƙafa. Tare da Scoutmob, kawai muna neman biyan kuɗi ne idan abokan cinikinmu suka biya ku. Kuna son ƙarin sani game da farashi? Latsa nan don tattaunawa da ƙungiyar Scoutmob game da farashin.

Yaya za a biya ni? An biya ku ta hanyar da ya kamata a biya ku: ta waɗancan abokan gamsuwa masu zuwa don jin daɗin tayin ku. Bayan haka, kuna biya mana ne kawai don yawan adadin masu sha'awar Scoutmob waɗanda suka ɗauki yarjejeniyar.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.