Bunkasa Tallace-tallace da Samfuran ku tare da Waɗannan Hackan fashin kwamfuta

yawan aiki

Kowace rana, kamar dai muna da karancin lokacin kulawa da aikinmu. Yana da rikicewa tunda akwai aikace-aikace da yawa, masu fashin kwamfuta da na'urori waɗanda suke taimaka mana adana lokaci a zamanin yau. Da alama shawarwari ne da dabaru waɗanda zasu iya cinye mana lokaci hakika suna ɗaukar babbar matsala akan yawan aikinmu.

Ni babban ƙaunataccen mai amfani ne da mafi yawan lokutata a kowace rana kuma ina ƙoƙari na sanya dukkan ma'aikatana su kasance masu ƙwazo sosai - musamman ƙungiyar tallace-tallace, wanda shine mafi mahimmancin sashi a cikin kowane kamfanin SaaS.

Ga wasu hanyoyin da kayan aikin da zanyi amfani dasu don ceton kaina da ƙungiyar tallace-tallace na ƙarin lokaci da haɓaka ƙimarmu gabaɗaya.

Hack 1: Bibiyar Lokaci Na Addini

Na kasance ina aiki nesa fiye da shekaru 10 yanzu kuma na tsani ra'ayin bin diddigin lokacin da kuke aiki. Ban taɓa amfani da shi don bincika ma'aikata na ba, amma na gano hakan yana iya zama da amfani sosai don wasu aikace-aikace.

Kimanin wata guda, Ina bin diddigin lokaci don kowane aikin da na yi. Don ayyuka masu rikitarwa kamar aiki akan shirin tallanmu zuwa wani abu mai sauƙi kamar rubuta imel. Na ƙarfafa maaikatana da su yi hakan har tsawon wata ɗaya, don bayanan kansu. Sakamakon ya kasance bude ido.

Mun fahimci yawancin lokacinmu da aka ɓata a kan ayyuka marasa amfani kwata-kwata. Gabaɗaya, mun shafe yawancin kwanakinmu muna rubuta imel da kuma cikin tarurruka, yin ainihin aikin ƙanana. Da zarar mun fara bin diddigin lokacinmu, zamu iya fahimtar yawancin lokacinmu da gaske ɓata. Mun lura cewa ƙungiyarmu ta tallace-tallace sun ɓatar da lokaci mai yawa wajen shigar da bayanai zuwa cikin CRM ɗinmu maimakon yin magana da masu yiwuwa da siyar da namu tsari software. Mun ƙare da sake fasalta tsarin kasuwancinmu da tsarin gudanarwar aikinmu don zama mafi inganci.

Shawarwari Mafi Kyawu

Ingantaccen Ba da Shawara yana ba ku damar ƙirƙirar kyawawan shawarwari na zamani a cikin mintina. Shawarwarin da aka yi tare da wannan kayan aikin suna tushen yanar gizo ne, suna iya bin sawunsu kuma suna canzawa sosai. Sanin lokacin da aka buɗe ba da shawarar zai taimaka muku bin kadin a lokacin da ya dace, kuma za ku kuma sami sanarwar lokacin da aka zazzage, sanya hannu ko biyan kuɗi a kan layi. Sanya tallace-tallace ta atomatik, burge abokan cinikin ku kuma sami ƙarin kasuwanci.

Yi Rajista don Kyawawan Shawara a Kyauta

Hack 2: Ku Ci Kwaɗo Kai Tsaye?

Farkon kashewa, bana ba da shawarar a zahiri cin kwadi. Akwai sanannen magana daga Mark Twain wanda ya ce ya kamata ci kwaɗo mai rai abu na farko da safe. Waccan hanyar, kun aikata mafi munin abin da zai iya faruwa a rana kuma duk abin da ya faru zai iya zama mafi kyau kawai.

Kwarin kanka na yau da kullun shine mafi munin aikin da ke zaune a saman jerin abubuwan da kake yi. A gare ni, yana sarrafa tikiti na goyan bayan abokan ciniki. Kowace safiya idan na kunna kwamfutar tafi-da-gidanka, nakan ba da awa ɗaya ko biyu don karantawa da kuma amsa imel na abokan ciniki. Sauran rana suna ji kamar iska. Don ƙungiyar tallace-tallace na, Ina ba da shawarar yin abu ɗaya. Mutane daban-daban suna da ra'ayoyi daban-daban na abin da suke live kwado shine, don haka bana ba da shawarar ainihin aikin, amma ina ba da shawarar yin mafi munin, ayyuka mafi wahala da safe.

Kashe 3: Amfani da Tabbacin Zamani don Yanar gizan ku

Samun ƙarin tallace-tallace ta hanyar tallan kuɗi yana buƙatar lokaci da kuɗi. Bugu da ƙari, fito da sababbin hanyoyi don samun abokan ciniki yana buƙatar bincike da yawa da aiki tuƙuru. Amma akwai wata hanya don samun ƙarin tallace-tallace ba tare da kashe ƙarin kuɗi ba - ta amfani da shaidar zaman jama'a.

Wannan dabarar tallan yana da kyakkyawan bincike kuma an tabbatar dashi yana aiki a yawancin masana'antu daban-daban. A sauƙaƙe, ya kamata ka yi amfani da kwarewar abokan cinikinka na yanzu tare da alama don shawo kan ƙarin abokan ciniki su kashe kuɗi tare da kai.

Shahararrun nau'o'in shaidar zaman jama'a sun haɗa da sake dubawa, amincewa, shedu, sanarwar tuba da wasu da yawa. Hakanan akwai karin hanyoyin zamani kamar sanarwar sanarwar.

Idan kun riga kun gamsar da abokan ciniki, yin amfani da abubuwan da suka samu a daidai wurin akan gidan yanar gizon ku na iya yin babban tasiri akan ƙimar juyawar ku da lambobin tallace-tallace. Koyaya, babu wata hanyar daidaitawa-duka kuma yana ɗaukar gwaji don samun ingantacciyar hanyar tabbatar da zamantakewar al'umma. Labari mai dadi shine, yana aiki kuma yana aiki sosai.

Hack 4: Dauki Talla Akan Layi

Teamsungiyoyin tallace-tallace da yawa har yanzu suna amfani da hanyar gargajiya inda suke son saduwa da mutum cikin mutum don rufe yarjejeniyar. Duk da yake wannan yana da fa'idodi da yawa, akwai kuma ƙananan abubuwan ma. Duk lokacin da kuka fita zuwa taro, kuna yin asara mai yawa da kuɗi, ba tare da sanin ko taron zai zama na siyarwa ba.

Akwai wadatattun kayan aiki a zamanin yau wanda ya sauƙaƙa don rufe tallace-tallace a nesa. Manhajojin tattaunawa kamar su Zuƙowa ba ka damar yin kiran bidiyo kafin shirya taro da kanka. Ta waccan hanyar, koda kuwa baku sami siyarwa ba, mintuna 15 kawai za ku rasa lokacinku maimakon yini ɗaya don ziyartar abin da ake tsammani.

Kashe 5: Daidaita Kasuwancin Ku da Marketingungiyoyin Talla

A cikin yawancin kamfanonin da na yi aiki, tsarin tallace-tallace ya rikice saboda dalili ɗaya. Sashen tallace-tallace ba su san abin da sashen tallan ke yi ba tare da abubuwan da ke ciki da kayan talla kuma a lokaci guda, sashen tallan ba shi da masaniya game da abin da tallace-tallace ke haɗuwa kowace rana. Sakamakon haka, yawancin bayanai sun ɓace kuma ɓangarorin biyu ba suyi aiki ba.

Don kiyaye ƙungiyoyin biyu a shafi ɗaya, yana da mahimmanci a sami tarurruka na yau da kullun inda ƙungiyar tallace-tallace da ƙungiyar tallace-tallace take kaiwa kuma membobin za su iya zama tare don tattauna abin da ke faruwa a kowane ɓangare. Talla yana buƙatar sanin game da hulɗar da wakilan tallace-tallace ke yi da abokan ciniki. A lokaci guda, tallace-tallace suna buƙatar sanin game da sabbin abubuwan da ke fuskantar abokin ciniki don su iya daidaita tsarin su yayin tuntuɓar sababbin abubuwan. Duk abin da ake buƙata shine mintina 15 a kowane mako kuma duka naka ne sadarwar kungiya kuma yawan aiki zai inganta.

Hack 6: Kasance Morearfafa Tare da Taron Talla

Idan wani daga ƙungiyar tallace-tallace yana da ganawa tare da abokan cinikin sa, suna da kowane lokaci a duniya. Koyaya, don tarurruka na ciki, lokacinmu ya iyakance. Ka tuna lokacin bin diddigin da muka yi? Mun koyi cewa mun kwashe awanni 4 kowane mako a kan tarurrukan da ba su yin komai don burinmu na tallace-tallace.

A zamanin yau, mun ƙayyade duk tarurrukanmu zuwa mintina 15 aƙalla. Duk wani abin da ya fi wannan ya cancanci imel kuma alama ce ta cewa ba a tsara ajandar taron yadda ya kamata ba. Mu ma'aikaci ya yaba ya ratsa rufin gidan kuma muna adana lokaci mai yawa a zamanin yau - godiya ga wannan mai sauƙin hack.

Bayanan Karshe…

Babbar ƙungiyar tallace-tallace ita ce dole ga kamfanin da ke son haɓaka kuɗaɗen shiga da damar haɓaka. Waɗannan su ne wasu manyan fasahohin da muke amfani da su don tabbatar da cewa ƙungiyar tallace-tallace namu suna iya yin aiki yadda ya kamata, kuma ina fatan kun same su masu amfani. Wataƙila mafi mahimmancin ɗauka a nan shi ne cewa ba kowane fashin kayan aiki yake sauka zuwa aiki da kai da babbar fasaha ba - zaka iya cimma abubuwa masu ban mamaki kawai ta hanyar canza wasu abubuwan yau da kullun da ɗabi'arka.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.