Komawa kan Zuba Jari (ROI) na Kasuwancin Kayan Aiki na Kasuwanci

Rahoton: ROI na Kasuwancin Kaya Kayan Aiki

A shekara mai zuwa, Automation Marketing ya juya 30! Ee, kun karanta daidai. Kuma yayin da yake kama da cewa yanzu fasahar da ake amfani da ita yanzu tana da ƙanƙanta don har yanzu tana da pimples, gaskiyar ita ce dandamalin sarrafa kai na kasuwanci (MAP) yanzu ya yi aure, yana da ɗan kwikwiyo, kuma yana iya fara iyali nan ba da daɗewa ba. 

A cikin Buƙatar bazara rahoton bincike, mun bincika yanayin tallan sarrafa kai ta zamani a yau. Mun gano cewa kusan rabin ƙungiyoyi har yanzu suna gwagwarmaya da gaske don auna ROI na Automation Marketing. Mun yi mamaki? Ba da gaske ba. Yayin da kasuwar MAP ta wuce dala $ 4B a yau, yawancin kungiyoyin B2B har yanzu suna gwagwarmaya da halayen siyarwa.

Da fatan za a gano ROI da kuka iya dangantawa ga dandalin tallan tallan ku?

Labari mai dadi shine ga waɗanda ke iya auna ROI na Automation Marketing, sakamakon yana da ƙarfi. 51% na ƙungiyoyi suna fuskantar ROI mafi girma fiye da 10%, kuma 22% suna ganin ROI mafi girma fiye da 22%.

Ƙididdigar Lissafi

Ina zargin cewa waɗannan lambobin ba su da yawa. Lokacin da kuka yi la’akari da cewa masu siyan samfuran samfuran B2B na yau suna gudanar da yawancin ilimin su da tsarin siye akan layi, yana da wahala a yi tunanin MAP ba ta da ƙima kamar yadda mafi yawan tallace -tallace na tallace -tallace ɗinku ke samarwa. 

Kyakkyawan hanyar yin la'akari da ƙima ita ce ta tunanin duniyar da MAP ba ta wanzu. Ka yi tunanin gudanar da ƙungiyar ku a yau ba tare da ikon keɓance sadarwa ta mutum da matakin tafiya mai siye ba. Ko don gano mafi kyawun jagora kuma aika su a cikin ainihin-lokaci zuwa ƙungiyar tallan ku. Ka yi tunanin ba tare da injin talla ba wanda zai iya haɓaka jagoranci yana haɓaka haɓaka ma'amala. 

Makullin don Inganta ROI na Automation na Talla

Bincikenmu ya bankado wasu mahimman alamu waɗanda muka yi imanin suna hana ƙungiyoyi ci gaba daga cimma cikakkiyar nasara da kuma fahimtar abin da ake so ROI na Tallace -tallace na Automation. Mafi bayyane shine rashin iya aunawa. Muna ci gaba da gano cewa yawancin ƙungiyoyin tallan tallace -tallace sun kasance babban fifiko na biyu ga ƙungiyoyin Binciken Kasuwancin su, tare da iyakance albarkatun da aka sadaukar don taimaka wa yan kasuwa su auna aiki. Sadaukar da fasahar nazarin da Masana Kimiyyar Bayanai don tallafa wa yan kasuwa shine mabuɗin.

Babban mai hanawa na biyu shine rashin mutane don gudanar da dandamali yadda yakamata. Mun tambayi masu amsa menene mahimman dalilai na rashin amfani da wasu fasalulluka a cikin MAP ɗin su, kuma kashi 55% sun ba da misalin rashin ma'aikata, yayin da kashi 29% suka gano ƙarancin sani akan ƙarin fasalulluka. Babu wata tambaya cewa tsarin bayarwa/buƙata yana da fa'ida ga waɗanda ke da ƙwarewar MAP. Hakanan babban abin tunatarwa ne lokacin da ake yin MAP, masu gudanar da kasuwanci suna buƙatar yin la’akari da duk mahimman fannoni uku na aiki - mutane, tsari, da fasaha.

Menene mahimman dalilai na rashin amfani da wasu fasalulluka a cikin dandamalin sarrafa kai na tallan ku?

Chart: Menene manyan dalilan rashin amfani da wasu fasalulluka a cikin tallan sarrafa kai na tallan ku?

Nasarar Aiki A bayyane yake

Wani abin da ya yi tsalle yayin da ake nazarin sakamakon ma'aunin shine karuwar ingancin tallan da MAP ya kirkira. Mun yi imani cewa babbar ƙimar MAP ita ce ikon yin taɗi na sirri a SCALE. A bayyane yake daga bayanan cewa masu amsa suma suna gane wannan fa'ida.

Ta yaya dandamalin sarrafa kansa na tallan ku ya inganta ingantaccen aiki?

Don ganin Rahoton Alamar Aiki da Aiki ta Farko na bazara:

Zazzage Rahoton Alamar Aiki da Aiki da Kai na bazara

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.