Komawa: Yadda ake Ajiyayyen Shopify ɗinku ta atomatik ko Shagon Shopify Plus

Yadda ake Ajiyayyen Shopify ko Shopify Plus ta atomatik

Makonni biyun da suka gabata sun kasance masu fa'ida sosai tare da abokin ciniki na masana'antar kayan kwalliya wanda muke ƙaddamar da rukunin yanar gizo kai tsaye zuwa ga mabukaci. Wannan shine abokin ciniki na biyu da muka taimaka tare da Shopify, na farko shine sabis na bayarwa.

Mun taimaka wa wannan abokin ciniki ya gina da alamar kamfani, haɓaka samfuran su da dabarun tallan su, sun gina nasu Kayan Aiki site, hadedde shi zuwa ga ERP (A2000), hadedde Klaviyo don SMS ɗin mu da saƙon imel, haɗa tef ɗin taimako, jigilar kaya, da tsarin haraji. Ya kasance babban aiki tare da tarin ci gaba don fasalulluka na al'ada a cikin rukunin yanar gizon.

Shopify babban tsari ne mai fa'ida, tare da fasalulluka na POS, kantin kan layi, har ma da siyayya ta wayar hannu ta hanyar Shagon su. Abin mamaki, ko da yake, ko da Shopify Plus - maganin kasuwancin su - ba su da madaidaicin atomatik da murmurewa! Alhamdu lillahi, akwai wani dandamali mai ban mamaki wanda aka haɗa shi gaba ɗaya ta hanyar Shopify App wanda ke kula da abubuwan ajiyar ku na yau da kullun… ana kiransa Komawa.

Komawa Shopify Backups

Rewind an amince da sama da kungiyoyi 100,000 tuni kuma shine jagoran sabis na madadin Shopify. Fasaloli da fa'idodi sun haɗa da:

  • Ajiye Shagon ku - Ajiye komai, daga hotunan samfurin mutum ɗaya zuwa metadata zuwa duk kantin ku.
  • Ajiye Lokaci da Kudi - Tallafin CSV na hannu yana ɗaukar lokaci da rikitarwa. Sake dawo da bayanan ku ta atomatik, yana samar da tsaro na bayanan saiti-da-manta-shi.
  • Mayar da Mahimman Bayanai a cikin Mintuna –Kada ka bari rikici na software, ƙaƙƙarfan app, ko malware su ci cikin layin ka. Rewind yana ba ku damar gyara kurakurai kuma ku dawo kasuwanci cikin sauri.
  • Tarihin Sigar A Hannunku - Kasance mai bin ka'ida kuma cikin shiri. Kwanciyar hankali ta hanyar amintacce kuma mai sarrafa bayanai shine fa'idar fa'idar kasuwancin ku.

Yadda ake Ajiyayyen Shopify tare da Maimaita Ajiyayyen

Anan ga hoton bidiyo na dandalin.

Ana adana bayanan ku ta atomatik daga nesa kuma an rufaffen ɓoyewa… wannan shine ƙimar da ba za ku iya sanya alamar farashi ba. A zahiri, farashin Rewind yana da kyau sosai. Komawa zai kula da ci gaba da wariyar ajiya, gami da metadata. Mayar da wani abu daga hoto guda zuwa duk kantin sayar da ku - kawai zaɓi ranar da komai yayi aiki, kuma buga mayar!

tare da Komawa, za ku iya zaɓar kwanan wata don mayar da jigon ku, shafukan yanar gizo, tarin al'ada, abokan ciniki, shafuka, samfurori, hotuna na samfur, tarin wayo, da / ko jigogi.

Fara Gwajin Komawa Kyauta na Kwanaki 7

Bayyanawa: Mu haɗin gwiwa ne don Komawa, Shopify, Da kuma Klaviyo kuma muna amfani da hanyoyin haɗin gwiwar mu a cikin wannan labarin.