Sake aiki: Kawo Ingantaccen Abun Moreari akai-akai

rubuta game da

Lokacin da nake aiki Matsakaici, kawai bambanci tsakanin mai nasara rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo shirye-shirye da waɗanda suka yi gwagwarmaya ƙididdigar abubuwan da suka dace ne, abubuwan ban mamaki waɗanda suka sami damar samarwa. Shekaru daga baya kuma wannan har yanzu shine batun tare da kusan kowane abokin ciniki ko fata muke da shi idan ya kasance game da ƙirƙirar dabarun tallan su.

Akwai reasonsan dalilai… rashin wadatattun abubuwa, turawa don kammalawar abun ciki, kuma na ƙarshe shine rashin sanin me za'a rubuta. Abin mamaki ne cewa kamfani na iya samar da ɗaruruwan imel na fitarwa zuwa masu fata da kwastomomi masu taimaka musu suyi nasara, amma suna zaune a buɗe editan rubutu na yanar gizo kuma suna daskarewa.

Sake nunawa dandamali ne wanda ke taimaka wa ƙungiyar rubutun ra'ayinku ta yanar gizo don ƙirƙirar ra'ayoyi da abun ciki don dabarun rubutun ra'ayin yanar gizo na kamfanoni:

Sake siffofin

  • Shiryawa da Bincike - Createirƙiri dabarun abun ciki da aikin gudanarwa na edita game da ra'ayoyin batun, yanayin masana'antu da ƙwarewar ƙungiyarku (da baƙi).
  • Createirƙira da Haɗa Kai - Haɗin kai mai kaifin baki ta hanyar tsarin haɓaka abun ciki. Da sauri sanya ayyuka ga ƙungiyar ku, baƙi da 'yan kwangila.
  • Inganta kuma raba - Nunawa da haɗi tare da masu ba da shawara na alama da masu tasiri don ingantaccen shuka da ƙarin rarraba hankali.

Farashi yana da araha sosai, farawa daga $ 29 kowace wata don masu amfani 5 har zuwa $ 299 kowace wata don masu amfani 70! Buga kai tsaye ta hanyar WordPress, Tumblr da sauransu azaman daftarin aiki ko rayuwa kai tsaye, ko kwafe lambar HTML tare da dannawa ɗaya don saurin rarrabawa.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.