Dalilai 5 Da Mai Ziyarci Ya Zo A Shafin Ku

Shafin yanar gizo da Ziyartar Baƙi

Kamfanoni da yawa suna tsara gidan yanar gizo, bayanan zamantakewar jama'a, ko shafin sauka ba tare da fahimtar manufar baƙon ba. Manajan samfura suna matsa wa sashen tallata jerin abubuwa. Shugabanni suna matsa wa sashen tallace-tallace don buga sabon sayayyar. Teamsungiyoyin tallace-tallace suna matsa wa sashen tallace-tallace don haɓaka tayin da jagorar tuki.

Waɗannan duk motsawa ce ta cikin gida kamar yadda kuke neman tsara gidan yanar gizo ko shafin saukowa. Lokacin da muke tsarawa da haɓaka gaban yanar gizo don kamfani, saurin turawa da muke samu shine na al'ada… duk abin da ke m. Wani lokacin yana da fasalin yanar gizo hakan ya ɓace, amma a mafi yawan lokuta gaskiyar magana ce game da kamfanin.

Ina aiki kan horarwa na kamfani na babban kamfanin jama'a tare da daruruwan rassa kuma an bukace ni da in gabatar da bayani kan bangarorin shafin yanar gizo ko shafin sauka. Maganar gaskiya, kowane shafi na gidan yanar gizonku shafi ne na sauka. Kowane maziyarci yana wurin da wasu irin niyya. Abu mafi mahimmanci a shafin yanar gizo shine tabbatar da cewa kuna samar da hanya ga wannan baƙon!

Lokacin da muke tsara shafuka, bayanan martaba, da shafukan sauka don kamfanoni, ƙa'idar ƙa'ida ɗaya da zan tunatar da su ita ce wannan ::

Ba mu tsara da gina gidan yanar gizon kamfanin ku ba, mun tsara kuma mun gina shi don baƙi.

Douglas Karr, Highbridge

Menene Nufin Baƙuwar Ku?

Akwai dalilai guda 5 wadanda kowane bako ya zo shafinka, bayanan kafofin watsa labarun, ko shafin sauka. Shi ke nan… 5 kawai:

  1. Bincike - yawancin mutane da suka isa shafin yanar gizo suna bincike. Suna iya bincika matsala a masana'antar su ko gidansu. Suna iya bincika matsala game da samfurinka ko sabis naka. Suna iya bincika bayanan farashin. Suna iya ma kawai ilmantar da kansu a matsayin wani ɓangare na aikin su. A kowane hali, a batun shine shin kuna bayar da amsoshin da suke nema. Kamar yadda Marcus Sheridan ya amsa a cikin littafinsa, Suna Tambaya, Ka Amsa!
  2. kwatanta - Tare da bincike, baƙonku na iya kwatanta kayan ku, sabis ɗin ku, ko kamfanin ku da wani. Za su iya kwatanta fa'idodi, fasali, farashi, ƙungiya, wuri (s), da dai sauransu. Kamfanoni da yawa suna yin aiki mai ban mamaki na buga ainihin shafukan kwatancen abokan hamayyarsu (ba tare da shan jabs) don banbanta kansu ba. Idan baƙo yana yin kwatancen ku ga abokan hamayyar ku, shin hakan yana ba su sauƙi su yi?
  3. Ingancin - Wataƙila baƙo ya sauka zuwa matakan ƙarshe a cikin kwastoman su amma suna da concernsan damuwa game da ku ko kamfanin ku. Wataƙila suna damuwa game da lokacin aiwatarwa, ko tallafin abokin ciniki, ko gamsar da abokin ciniki. Idan baƙo ya sauka akan shafinku, kuna bayar da wani tabbaci? Manuniyar amana bangare ne mai mahimmanci - gami da ƙimantawa, sake dubawa, shaidun abokan ciniki, takaddun shaida, kyaututtuka, da sauransu.
  4. Connection - Wannan na iya zama ɗayan mawuyacin hali na mafi girman gidan yanar gizon kamfanoni. Wataƙila sun kasance masu ba da software… kuma babu maɓallin shiga. Ko kai ɗan takara ne da ke neman aiki - amma babu shafin kulawa. Ko kuma su babban kamfani ne kuma ƙoƙari ne don haɓaka hanyoyin cikin gida da inganci, suna guje wa sanya lambobin waya. Ko kuma mafi muni, suna da ɗaya kuma suna tura ku zuwa cikin kundin adireshi na wuta. Ko kuma hanyar gidan yanar sadarwar da kuka gabatar bata samarda mahallin kan martani ko yadda zaku iya samun taimakon da kuke buƙata ba. Anan ne masu hira suke samun ci gaba. Abinka ko abokin cinikinka yana son haɗawa da kai… yaya wahalar da kake musu?
  5. Chanza - Tare da haɗi, shin kuna sauƙaƙawa ga wanda yake son yin siye don yin hakan a zahiri? Ina mamakin yawan shafuka ko shafukan sauka wadanda suka siyar dani… sannan kuma basa iya siyarwa da ni. Na shirya - katin kiredit a hannu - sannan kuma suka jefa ni cikin mummunan zagayen tallace-tallace inda aka tilasta ni in yi magana da wakilin, tsara jadawalin demo, ko ɗaukar wani mataki. Idan wani yana so ya sayi kayanka ko sabis yayin da suke kan rukunin yanar gizonku, za su iya?

Don haka… yayin da kuke aiki don tsara gidan yanar gizo, bayanan zamantakewar jama'a, ko shafin sauka - yi tunani game da niyyar baƙo, daga ina suke zuwa, wace na'urar da suke isowa, da kuma yadda zaku ciyar da wannan niyyar. Na yi imani kowane shafi yana buƙatar tsara tare da waɗannan dalilai 5 waɗanda baƙi ke sauka a can. Shin shafukanku suna da su?

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.