Buga Lokaci da Bincike

Real-lokaci… Ya zama wani muhimmin abu. Webtrends ya saki bincike na ainihin lokaci haɗe tare da faɗakarwa. PubSubhubbub yana fitowa don bulogi don tura abincin su maimakon a dawo dasu. Lokacin amsawa yana raguwa… mutane suna tsammanin amsoshin tambayoyin da kawai aka yiwa yan mintuna kaɗan da suka gabata.

Ga masu bugawa, ƙalubalen shine su amsa lokacin da labari ya faru kuma su sami damar hakan nan take. Idan kuna cikin masana'antar wayar hannu kuma sabon abu ya faru, kuna buƙatar bugawa da sauri. Ba kawai shahararrun mutane ke haifar da zirga-zirga ba, har ila yau ikon ku ne yin martani.

Bayan 'yan kwanaki da suka wuce, na buga WordPress Plugin don ChaCha. Kayan aikin shine hadewar gwada wasu abubuwa na babbar hanyar sadarwa ta ChaCha - yanzu ana samunsu ta hanyar API, kayan abinci na yau da kullun, da kayan abinci na al'ada. Filagin yana da widan widget din gefe na gefe - ɗaya wanda a zahiri yake ba da damar lokaci-lokaci yin tambayoyi da dawo da amsa answer. kyakkyawa mai kyau.

Ga masu mallakar yanar gizo, Na kuma haɗa da dashboard na ChaCha Trends wanda ke ba wa masu rubutun ra'ayin yanar gizo taƙaitaccen bayanin abubuwan da ke tafiya akan ChaCha, Twitter da Google! Ta hanyar lura da bayanai masu zuwa, zaku iya amfani da damar cinikin batutuwan da mutane suke tambaya, nema, ko tattaunawa.
chacha-trends-plugin.png

Don Allah a sanar da ni abin da kuke tunani! Kawai je kundin adireshi na plugin ɗinku, Newara Sabo, kuma bincika ChaCha. Danna shigar kuma zai shigar da plugin ɗin. Don amfani da widget din gefe, yi rijista don shiga mai haɓaka daga ChaCha kuma zaku tashi tsaye ba da daɗewa ba! Idan kawai kuna son tafiyar dashboard, kawai rubuta komai a cikin API Filin maɓalli.

Akwai ɗan ɗan hayaniya daga al'adun gargajiyar a duk hanyoyin, amma zaku sami gem kowane lokaci don ɗanɗana damar. Amfani da kalmomin lokaci-lokaci a cikin abun cikin ku da kuma buga abubuwan cikin sauri zai iya samarwa da blog ɗin ku ɗan abin da ba zato ba tsammani!

ƙwaƙƙwafi: ChaCha abokin ciniki ne.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.