Tasirin hanyoyin tafiye-tafiye da kayan aiki na Zamani da keɓancewa ta Lokaci

ƙetare na'urar abokin tafiya

Shin kun gaji da sharuɗɗan omnichannel da tafiyar abokin ciniki har yanzu? Ba za ku zama mafi kyau ba, saboda shaidun suna bayyana karara cewa waɗannan mahimman maganganu ne a cikin tsarin kasuwancin yau.

Menene Kasuwancin Omnichannel?

Kasuwancin Omnichannel shine amfani da tashoshi iri-iri don tallatawa ga masu fata da abokan ciniki. Tashoshi na iya haɗawa da ɗaya ko fiye da kafofin watsa labarai ko na'urori kuma sun haɗa da kafofin watsa labarun, injunan bincike, hanyoyin talla, kafofin watsa labarai na gargajiya, wasikun kai tsaye, imel, wayar hannu da ƙari.

Abin lura kawai, mun kasance muna kiran wannan tallan na multinhannel amma ina tsammanin hakan bai isa ba. Kalubale na tallan omnichannel shine cewa damar ba ta amfani da zama ɗaya da hanya ɗaya don yin hulɗa tare da alamar ku ta kan layi. Suna iya amfani da wuraren aiki a wurin aikin su, sannan na'urar su ta hannu, sannan kwamfutar su yayin da suke bincike ko kallon talabijin, ko kwamfutar tafi-da-gidanka. Koda a cikin wayar hannu suna iya yin mu'amala ta hanyar zamantakewa, gidan yanar sadarwar wayar hannu, da / ko aikace-aikacen hannu.

Toara zuwa lissafi halayyar wajen layi, kamar yin binciken shagon ku, kuma kun sami matsala a hannuwanku lokacin da kuke ƙoƙarin faɗi yanke shawara na siye da ƙoƙarin keɓance kwarewar kan layi da wajen layi don baƙo. Tsarin tallan zamani sun fara ɗaukar burodin da masu amfani suke barin kuma sun fara haɗa dige don yin hoto mai haske. Signal yana bada shawarar C uku: ƙirƙira, kamawa da daidaitawa; don ci gaba da haɓaka bayananku kuma keɓance ƙwarewar.

Masu cin kasuwa sun wuce halayyar da mazurai na gargajiya ke annabta, kuma hanyar abokin ciniki don siye ta zama ta zama hanyar hawa, tare da ƙarin wuraren shiga da fita. Duk da (ko wataƙila saboda) yaɗuwar tashoshin talla, daga tallan watsa shirye-shirye zuwa biya-da-dannawa, wasiƙa kai tsaye zuwa tallan shirye-shirye, yana da wuya fiye da kowane lokaci don kamfanoni su fahimci abin da ke sa abokin ciniki ya danna saya.

Don babban tattaunawa game da ainihin ma'amala na tallace-tallace, tabbatar da sauraron tattaunawar mu da Jess Stephens ne adam wata. Tallace-tallace na lokaci-lokaci yana haɓaka ƙimar jujjuyawar kimanin 26% da 61% na masu amfani zasu iya siye daga kamfani wanda ke sadar da abun da aka tsara, ainihin lokacin.

Hanyar Sayar Kayan Giciye

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.