PPC Aiki da kai: Keywords Kone daji

kalmomin ppc sun tafi daji

kalmomin ppc sun tafi dajiWatanni biyu da suka gabata, mun ji labarin kamfani wanda yake addamar da kan Keywords miliyan. Mutanen da ke tallata kamfanin sun yi tunanin cewa wannan da gaske ne. Da gaske?

Idan mutum yana da babban isassun Kasafin Kudi na PPC, menene zai iya zama daidai ba tare da yin siyarwa akan Maɓallan da yawa ba? Emphaarfafawa a kan Wasannin Broad, "Fat Head", babu ƙaddamar da Kalmomin maɓalli, da kuma amfani da banbanci na aiki da kai / Dynamic Keyword Insertion yana haifar da nuna tallan mara tasiri / mara kyau.

Shekarar da ta wuce, yayin gudanar da bincike kan layi don ɗaukewar jarirai, ɗaya daga cikin masu ba mu shawara na PPC ya ci karo da tallan da ke nuna “Babysitters na siyarwa ko haya!”

A cikin kwarewarmu, ana ƙirƙirar irin waɗannan tallace-tallace ta atomatik ta kayan aikin da ke haifar da Keywords dangane da ainihin bincike da Babban Tallan Rubutu. Don haka, kun ƙare tare da Adungiyoyin Ad waɗanda ke ƙunshe da adadin kalmomin izgili (dubbai dubbai, yawanci ba su da alaƙa da juna) da Gangamin PPC waɗanda ke kusa da yiwuwar aiwatarwa ko sarrafawa yadda yakamata.

Ga wasu misalai na baya-bayan nan:

Binciken yaro haifar da tayin "Rangwamen Yaro akan Siyarwa!" lokacin da kamfanin yake sayar da kayan yara maza.

PPC aiki da kai

Kamfanin sayarwa kayan aikin famfo ya nuna don binciken siyan kaya.

PPC Maballin aiki da kai

Ofaya daga cikin manyan kantunan littattafan kan layi da aka nuna don Pet. Mafi muni, kalli URL ɗin nuni. Menene baranda yake yi da dabbar dabba, ko ma littattafai?

PPC na atomatik

Irin waɗannan misalan suna da sauƙin samu idan kayi 'yan bincike kan Keywords ɗin gaba ɗaya. Hakanan kuma, sau ɗaya a wani lokaci, zaku sami lu'u-lu'u a kan wani takamaiman bincike lokacin da ba ku tsammani ba.

Ta kowane hanya, yin amfani PPC aiki da kai lokacin da kake buƙatar yin tanadi a kan ƙarfin ma'aikata, amma kada ka yi hakan ta hanyar amfani da tasiri. Lokacin da kamfen ɗin PPC ɗinku bai inganta yadda yakamata ba, zaku tashi tsaye tare da Maballin PPC Ya tafi Daji.

Labarun da kuka gani gaskiyane; kawai an share sunayen kamfani don kare jahilai.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.