Wuri: Kyakkyawan App ɗin Screenshot, Farashin Izgili

sakawa

Muna neman samun hoto mai kyau na imel a kan iPhone a cikin kyakkyawan wuri. Lokacin da na faru a fadin Wuri, Na yi matukar birge. Aikace-aikacen gidan yanar gizon yana da hotuna da yawa waɗanda za a iya sauƙaƙe su sauƙaƙe, kuma yan danna kaɗan ne kawai don loda hoton hotonku kuma ku sake shi. Aikace-aikacen yana ɗauke shi daga can kuma yana daidaita kusurwa da haske don sanya hoton hoto ba tare da ɓata lokaci ba cikin hoto.

sakawa

Yayi kyau sosai har sai na danna Download siyan hoton. Kudaden lasisin suna da ban dariya… asali suna buƙatar sayan hoto ɗaya mai tsayi mai tsayi na $ 85 tunda kowane babban rukunin yanar gizo - wanda aka ayyana sama da baƙi 1,000 a wata ɗaya - yana buƙatar ƙarin lasisin kasuwanci. Tsanani views dubun dubata a wata babban shafi ne? Danna kowane ɗayan shirye-shiryen kowane wata yana ba da lasisin lasisin kasuwanci kawai (baƙi 1,000 kawai a kowane wata).

Gaskiya, zan fi kyau in ɗauki kwararren mai ɗaukar hoto kuma in sami hoto don shootan kuɗi ɗari inda zan iya samun shotsan hotuna guda goma waɗanda duka nawa ne kuma ana iya amfani da su ko'ina a kowane lokaci. Har zuwa lokacin, Na zazzage hoto daga mai tallafa mana, Adana hotunaKuma ya kara mana hoton hoton mu a kai kasa da $ 5 tare da amfani mara iyaka!

4 Comments

 1. 1

  Sannu Douglas,

  Shugaba na wuri a nan… Ga masu rubutun ra'ayin yanar gizo - zaku iya amfani da lasisin kyauta ba tare da wani iyaka ba. Ba kwa neman lasisin da ya dace don harka ta amfani da ku.

  • 2

   Godiya @navidash: disqus. Ba ina nufin amfani ga masu rubutun ra'ayin yanar gizo ba, ina nufin amfani da kasuwanci ne. Har yanzu ba shi da tsada a gare ni in sami hotunan hoto gaba ɗaya tare da ƙwararren mai ɗaukar hoto.

 2. 4

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.