Forarfafawa: Shafin Komai

commons sauke banner

Masu haɓaka software sun gano lokaci mai tsawo cewa tsarin don sarrafa sigar ya sanya ayyukansu sauki da haɓaka. Forarfafa ɗayan ɗayan kamfanonin ne waɗanda suka ba da ingantaccen tsarin sarrafa sigar ga masu haɓakawa. Bayan lokaci, duk da haka, sun lura cewa kamfanoni suna da matsala iri ɗaya tare da takaddun cikin - daga takaddun tallace-tallace, zuwa zane-zane, zuwa ƙungiyoyin farar fata… sun haɗa kai a kan takardu amma galibi ba su da sabbin sigar aiki daga. A sakamakon haka, rikice-rikice na faruwa, ɓacin rai ya biyo baya kuma yawan aiki ya ɓace ko dakatar da shi gaba ɗaya. Sun haɗu da wannan bayanin da ke nuna ciwo.

Sauke fayilolinku zuwa Perforce Commons kuma zai adana su da aminci, adana su ta atomatik kuma kuyi su daidai. Babu sauran binciken da ya dace da sigar fayil ko ɓata lokacinku akan takaddar da ta wuce kwanan wata. Wannan saboda Commons ya haɗu da sauƙin amfani tare da ingantaccen tsarin sigar kasuwanci. Ingantaccen iliminsa kuma mai amsawa yana taimakawa wajen daidaita ayyukan ƙungiyoyin kasuwanci kuma yana nisantar dasu daga rikice rikice. Kuma Commons yana kula da kowane irin fayil ɗin ƙungiyar kasuwanci ke son haɗin kai akan - daga babban fayil ɗin bidiyo zuwa ƙaramar takaddar Kalma.

Sarrafa Sigar Aiki

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.