Parsely: Nazarin Bugun Abun Cikin Abun Ya Yi Dama

bayanan bututun mai na gani

Idan kamfaninku yana saka hannun jari don haɓaka abun ciki, zaku sami daidaito analytics ba komai bane face takaici. Anan ga wasu dalilai… marubuta, rukuni, ranakun wallafe-wallafe da yin alama. Akwai takamaiman tambayoyin da kamfanin ku ya yi muku waɗanda ba za ku iya amsawa ba:

  • Wadanne abubuwan da muka buga wannan watan suka yi aiki mafi kyau?
  • Wane marubuci ne ya fi yawan zirga-zirga zuwa rukunin yanar gizon mu?
  • Waɗanne alamu ne suka fi shahara?
  • Waɗanne nau'ikan abubuwan da ke cikin abubuwan ne suka fi shahara?

Fargaba.ly abokan aiki tare da masu yin dijital don ba da fahimtar masu sauraro ta hanyar fahimta analytics dandamali. Dubunnan marubuta, editoci, manajan rukunin yanar gizo, da masu fasaha sun riga sun yi amfani da su Fargaba.ly don fahimtar abin da abun ciki ke jawowa cikin baƙi na yanar gizo, kuma me yasa. Dashboards na Parse.ly da APIs suna amfani da kwastomomi don haɓaka ingantattun dabarun dijital wanda ke ba su damar girma da shiga cikin masu sauraro masu aminci.

Parse.ly na rusa ayyukan da ke cikin abubuwan cikin dashboards masu saurin narkewa, gami da bayyani, aikin marubuci, na’ura, ra’ayoyi na tarihi, aikin post, aikin sashe, da masu nunawa. Hakanan zaka iya samarwa da aika rahoto.

Fasalin Parse.ly sun hada da:

  • Dashboards na Abun ciki - Dashboards na ban mamaki na ainihin lokacin abun ciki yanzu sun sami amincewa ga ma'aikatan sama da 700 na manyan hanyoyin yanar gizo masu zirga-zirga, gami da TechCrunch da The Intercept. Yana goyan bayan kashe awo daga cikin-akwatin, kamar ra'ayoyi, baƙi, lokaci, da hannun jari.
  • API - Parse.ly's API ya taƙaita bayani game da zirga-zirga da abun ciki don dalilai na hanzarta samar da hanyar samar da hanyoyin haɗin yanar gizo; hotunan gaggawa don fitar da bayanai cikin sauri; ko sauƙin haɗakarwa na Parse.ly bayanan zirga-zirga tare da tsarin gudanar da abun ciki na yanzu. Kayan aiki ne na haɗakawa don hanzarta samar da shafuka, aikace-aikace, da rahotanni tare da bayanan Parse.ly - gami da ainihin bayanan mu na zirga zirga.
  • Bututun Bayanai - Bututun Bayanai na Parse.ly shine cikakken API, yana isar da ɗanyen bayanai game da rukunin yanar gizonku, aikace-aikacenku, da masu amfani, tare da ɗan damuwa da iyakar sassauci. Hanya ce mai wadatarwa don buɗe 100% na bayanan a bayan Parse.ly's analytics, kuma bincika shi don bukatun ƙungiyar ku. Yana da tsari, kuma yana iya tallafawa al'amuran al'ada na kowane nau'i. Shin kuna sha'awar auna zurfin gungurawa, ayyukan raba abubuwan a yanar gizo, akaɗa akaɓi na bada shawarar abun ciki, ra'ayoyin talla masu iya gani, ko rajistar wasiƙa? Kowane ɗayan waɗannan ana iya tsara su azaman ɗan abin da ya faru, an aika zuwa Parse.ly, kuma an kawo su ta Hanyar Bayanai.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.