Inda Don Yin oda Abokin Ciniki na Musamman, Marufi Mai Dorewa Don Samfuran Ecommerce ɗinku

Da kyar mako guda ke wucewa wanda ba na samun wani nau'in isar da sako zuwa gidana. Ina da rayuwa mai cike da aiki don haka dacewar samun isar da Maɓalli na Amazon na abubuwa ko kayan abinci a cikin gareji na yana da wuyar wucewa. Wannan ya ce, na san cewa akwai ɓarna da yawa da ke da alaƙa da halaye na. Abu ɗaya mai ban sha'awa shine yayin da ake ɗaukar kwandon shara dina

Vendasta: Ƙimar Hukumar Talla ta Dijital ɗinku Tare da Wannan Dandalin Farin Label na Ƙarshe Zuwa Ƙarshe

Ko kun kasance hukumar farawa ko babbar hukuma ta dijital, haɓaka hukumar ku na iya zama babban kalubale. Haƙiƙa akwai 'yan hanyoyi kaɗan kawai don haɓaka hukumar dijital: Nemo Sabbin Abokan ciniki - Dole ne ku saka hannun jari a cikin tallace-tallace da tallace-tallace don isa sabbin abubuwan da za ku iya samu, gami da hayar gwanintar da ake buƙata don cika waɗannan ayyukan. Ba da Sabbin Kayayyaki da Sabis - Kuna buƙatar faɗaɗa abubuwan da kuke bayarwa don jawo sabbin abokan ciniki ko haɓaka

Dabaru 7 Masu Nasara Masu Kasuwa na Haɗin gwiwar Amfani da su don fitar da Kuɗaɗe zuwa samfuran da suke haɓakawa

Tallace-tallacen alaƙa hanya ce inda mutane ko kamfanoni za su iya samun kwamiti don tallan alamar kamfani, samfur, ko sabis na wani kamfani. Shin kun san cewa tallace-tallacen haɗin gwiwa yana jagorantar kasuwancin zamantakewa kuma yana cikin rukuni ɗaya da tallan imel don samar da kudaden shiga akan layi? Ana amfani da kusan kowane kamfani kuma, saboda haka, babbar hanya ce ga masu tasiri da masu bugawa don haɗa shi cikin ayyukansu. Ƙididdigar Maɓallin Ƙididdiga ta Ƙididdigar Ƙungiyoyin Ƙididdiga ta Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙungiyoyin tallace-tallace sun wuce

UPS API Ƙarshen Matsalolin da Samfuran Lambar Gwajin PHP

Muna aiki tare da abokin ciniki na WooCommerce a yanzu wanda ingantaccen adireshin jigilar kaya na UPS da lissafin farashin jigilar kaya ya daina aiki. Batu na farko da muka gano shi ne kayan aikin jigilar kayayyaki na UPS da suke da shi ya tsufa kuma babban yanki na kamfanin da ya haɓaka yana da malware… wannan ba alama ce mai kyau ba. Don haka, mun sayi kayan aikin WooCommerce UPS tunda masu haɓaka Woocommerce suna samun tallafi sosai. Tare da rukunin yanar gizon baya inganta adireshi ko haɗa jigilar kaya, mu

Yadda Ake Ciyar da Rubutun Bulogin WordPress ɗinku Ta Tag A cikin Samfurin Kamfen ɗin ku

Muna aiki kan inganta wasu tafiye-tafiyen imel don abokin ciniki wanda ke haɓaka nau'ikan samfura da yawa akan rukunin yanar gizon su na WordPress. Kowane samfurin imel na ActiveCampaign da muke ginawa an keɓance shi sosai ga samfurin da yake haɓakawa da samar da abun ciki akai. Maimakon sake rubuta yawancin abubuwan da aka riga aka samar da su sosai kuma aka tsara su akan rukunin yanar gizon WordPress, mun haɗa blog ɗin su cikin samfuran imel ɗin su. Koyaya, blog ɗin su ya ƙunshi samfura da yawa don haka dole ne mu