Siyan Halaye ya Canja, Kamfanoni Basu Canza Ba

Wasu lokuta mukan yi abubuwa kawai saboda ta haka ne aka yi shi. Babu wanda ya tuna dalilin da ya sa, amma muna ci gaba da aikatawa… koda kuwa zai cutar da mu. Lokacin da na kalli tsarin tallace-tallace da tsarin kasuwanci na kamfanonin zamani, tsarin bai canza ba tunda muna da mutanen tallace-tallace turawa matafiya da kuma bugun kira don daloli.

A yawancin kamfanonin da na ziyarta, yawancin “tallace-tallace” suna faruwa a gefen bango. Talla kawai yana ɗaukar oda. Abin baƙin cikin shine, saboda ƙa'idodin ƙungiyar, Sashen Tallace-tallace suna ci gaba da yaba wa waɗannan ƙoƙarin. Wannan yanki ne mai launin toka da ke sa auna tallan tasirin tasirin zamantakewar ke da wahala.

Na rubuta game da yadda Tallace-tallace zasu iya amfani da kafofin watsa labarun harma da canjin halin mai siye a cikin 'yan saƙonni kaɗan:

Wasu kamfanoni waɗanda na sani sun ƙaura da Talla gabaɗaya a cikin Tallace-tallace kuma wasu sun gama da ƙungiyoyin Talla gaba ɗaya. Ni ma ban bayar da shawarwari ba, amma yana da ban sha'awa cewa akwai rikice-rikice da yawa da ke faruwa idan ya zo wurin saka hannun jarin ku na tallace-tallace da tallan talla. Hakanan babu wani tsari wanda ke tallafawa auna yawan tallace-tallace na gari… inda aka siyar da kayan ku ba tare da taimakon talla ko tallace-tallace ba amma tare da jama'ar ku.

Tsarin gargajiya a cikin ƙungiya yana ba da daraja kamar yadda ake tsammani ta hanyar tsarin tallace-tallace.
sayan tsari

Haƙiƙa, tabbas shine cewa siyarwa na iya zuwa daga Talla, Talla ko ma daga Al'ummarku. Sau nawa ka sayi samfur ko sabis bisa ga shawarar daga al'ummarka?
tallace-tallace kafofin watsa labarun sun kusa

Abin mamaki ne a gare ni cewa yawancin kamfanoni ba sa amfani da al'umma ta amfani da sabis na talla. Ina da asusun tallan haɗin gwiwa akan kowane samfur da yarjeniyoyin yarjejeniya tare da duk masu siyar da ni. Ina samun tallace-tallace ga wa) annan ungiyoyin don haka daidai ne cewa ni da ku na samu yabo da kuma lada!

Tabbas, 'kusanci' ba zai faru a Talla ba, Talla ko tare da Al'umma. Arshen zai faru a cikin tsarin samar da asusu, yana tabbatar da cewa an sayar da silar ta hanyar da ta dace. Wannan zai baiwa kamfanoni damar gano inda ya kamata su saka jari.

Talla, Talla, da Samfura su kasance suna gasa da junan su don albarkatu da sakamako. Dole ne kuma suyi aiki tare da juna don tabbatar da isar da sakon layi daidai. Kudin kowane Kusa ya kamata a auna shi a duk faɗin albarkatun uku. Wasu canja wurin lamuni na iya faruwa, ba shakka… mai turawa zai iya zuwa gidan yanar gizon ya tuntuɓi tallace-tallace don ƙarin bayani. A wannan yanayin, ƙungiyar tallace-tallace ta haɓaka kuma ta kawo sayarwa don rufewa.

Kuna iya samun cewa kuna da fitaccen samfura ko sabis wanda ke tsiro da maganar baki shi kaɗai… a wannan yanayin zaku fi kyau saka hannun jari a cikin samfurin fiye da tallace-tallace da tallatawa. Tabbas, idan babu rufewa da ke faruwa a cikin al'umma, ya kamata a ɗauki ƙungiyar masu kula da samfur alhakin - akwai kyakkyawar damar samfuranku ba su da kyau.

Tsohuwar hanyar kashe hannu kawai ba ta aiki. Yawancin sassan kasuwanci suna da ƙimar kusanci mai ban mamaki, amma tunda tallace-tallace suna samun daraja - suma suna samun albarkatu. Na ga yawancin sassan kasuwanci da ke cire mu'ujizai tare da kusan babu kasafin kuɗi… yana rufewa cikin ƙungiyar inda ƙungiyar tallace-tallace ke karɓar oda kawai - amma har yanzu suna samun daraja, albarkatun da kari. Idan jagorar yanar gizo na iya tsallake kai tsaye daga rukunin yanar gizo zuwa kusa akan rukunin asusun, sashen tallace-tallace na iya samun ƙimar daidai.

Idan kamfanoni suna son fahimtar yadda kowace dabara take da mahimmanci ga dabarun kasuwancin su gaba ɗaya, suna buƙatar suma su iya auna daidai daga inda tallace-tallace ke zuwa!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.