Sanarwa: Adana Kan Layi, Littattafai, da Tsarin Biyan Kuɗi

Sanar da Tsarin Adana Layi

Idan kun kasance gidan motsa jiki, situdiyo, mai koyarwa, mai koyarwa, mai horarwa, ko kowane irin kasuwanci inda kuke buƙatar ajiyar lokaci, ɗauki biyan kuɗi, sarrafa tunatarwar abokan ciniki, da sadar da kyautatawa ga kwastomomin ku, Omnify manufa ce da aka gina ta musamman don kasuwancinku yana buƙata… shin kuna tushen wuri ko kasuwancin kan layi.

Tsarin Kulawa na Omnify

Karɓi Rijista, Biya & Sarrafa jerin jirage daga yanar gizo da wayar hannu. Createirƙiri tubalan ramummuka da ake samu a rana, lokutan ajiyar wurare, iyakance adadin masu halarta, bawa mambobin-damar isa da ƙari tare da Omnify. Haka kuma, sanya masu halartan ku su yarda da 'Laifin Laifi' kafin su gama ajiyar wurin.

Sanar da Tsarin Adana Layi

Haɓaka Omididdigar nira sun haɗa da:

  • Singleungiya ko Matsakaici - Createirƙiri asusu daban-daban na kowane wuri, ku sami mambobi iri ɗaya ku sami damar shiga wurare da yawa, ku mallaki kundin-aji da membobin raba hanya yadda kuke so su kasance.
  • Jadawalin Ma’aikata da Jadawalin Layi - duba da sarrafa jadawalin kowane mutum, gudanar da masu halarta, kuma bawa abokan ciniki damar sake tsarawa ko sokewa kamar yadda ake buƙata. Omnify har ma yana bayar da jerin jira don sanar da kwastomomi lokacin da aka buɗe rami a cikin jadawalin ma'aikacin. Omnify yana aiki tare tare da Kalandar Google!
  • Balaguro da Biyan Kuɗi - Karɓi biyan kuɗi daga abokan ku tare da keɓaɓɓun hanyoyin biyan biyan kuɗi na PCI. Fasali sun haɗa da maimaita biyan kuɗi, biya daga baya, POS na tebur na gaba, da hanyoyin biyan kuɗi kai tsaye don imel da SMS.
  • Rahoton Kuɗi da Nazari - Bibiya da fitarwa kwastomomin sayayya, rijista, zama, sakewa, sakewa, da kudaden shiga da aka tsara don kiyaye kasuwancin ku.
  • Gudanar da .ungiyar - Addara da cire ma'aikatanka, gudanar da izininsu, aiki tare da kalandarku, kuma sanar dasu kan sabbin rijista ko sokewa tare da masu tuni na imel.
  • marketing - Musammam da keɓance imel waɗanda ke ba da ragi, tunatarwa, da buƙatun ra'ayoyi. Omnify yana haɗawa tare da Zapier don aiki tare da tushen abokin cinikinku da abubuwan da ke faruwa tare da dandamalin tallan waje.
  • mobile App - Omnify GO, aikace-aikacen hannu don Omnify shine hanya mafi sauki don duba jadawalin ku da masu halarta. Duba su kuma sake tsarawa tare da buga fam ɗaya. Hakanan zaka iya aika saƙonnin nan take, yin kira, ko yi musu imel kai tsaye daga aikace-aikacen!
  • Warewa - Sauƙaƙe ƙirƙirar gafarar dijital da samun izini daga kwastomominka. Duk wani sharadin da aka sanya hannu zai kiyaye maka lokaci, ƙoƙari, da kuɗi akan sarrafawa da adana wasiƙar. Wannan yana da mahimmanci a yanzu kamar yadda ake barin kasuwancin a buɗe tare da ƙuntatawa a ƙarƙashin annobar.
  • WordPress Jirgin - Fara siyarwa kai tsaye daga shafin yanar gizonku na WordPress ko gidan yanar gizo tare da Omnify's WordPress Plugin wanda ke ba da damar tsara abubuwan nuna dama cikin sauƙi a gefen gefe.
  • Tallafin Kaura - Yi ƙaura da kwastomomin ka da kuma rajistar data kasance daga dandalin buɗaɗɗen bayanan ka, loda bayanan ka, da aika sanarwar imel ga abokan cinikin ka.

Fara Gwajin Gwanin Ku na Kyauta

Bayyanawa: Ni amini ne na Kiyaye.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.