Netra Kaifin Basira na Netra: Kula da Alamar Ka a Yanar gizo

Artificial Intelligence

Netra shine farawa mai haɓaka fasahar Gano Hotuna dangane da binciken AI / Deep Learning da aka gudanar a MIT na Kimiyyar Kwamfuta da Laboratory Intelligence Laboratory. Software na Netra yana kawo tsari zuwa hotunan hoto wanda ba'a tsara shi ba tare da wasu mahimman bayanai. A tsakanin milliseconds 400, Netra na iya yiwa hoton hoto da aka yi alama don tambarin alama, yanayin hoto, da halayen fuskokin ɗan adam.

Masu amfani suna raba hotuna biliyan 3.5 a kan kafofin sada zumunta kowace rana. A tsakanin hotunan da aka raba tsakanin jama'a akwai fa'idodi masu mahimmanci game da ayyukan masu amfani, buƙatu, fifiko iri, alaƙar juna, da al'amuran rayuwa masu mahimmanci.

A Netra, muna amfani da AI, hangen nesa na kwamfuta, da kuma zurfin ilmantarwa don taimaka wa yan kasuwa su fahimci abin da masu amfani suke riga suna rabawa; fasaharmu na iya karanta hotuna a sikelin da ba zai yiwu ba a baya. Don cim ma wannan, zamu fara da samfurin hotunan da aka samo akan layi waɗanda suka ƙunshi takamaiman tambari. Bayan haka zamu ɗauki tambarin Starbucks, kuma mu canza shi da hanyoyi daban-daban da yawa don ƙirƙirar saitin horo wanda zai ba masu fasaha damar gane tambarin Starbucks waɗanda aka gurbata, ko kuma a wuraren da mutane ke taruwa kamar kantin kofi. Sannan muna horar da ƙirar kwamfuta ta amfani da haɗin abubuwan da ke cikin kwayoyin halitta da hotunan da aka canza. Richard Lee, Shugaba, Netra

Da ke ƙasa misalin hoto ne wanda Netra software ta cinye daga Tumblr. Duk da cewa taken bai ambata ba A Arewa Face, Kayan aikin Netra yana iya yin hoto kuma ya gano kasancewar tambarin a tsakanin sauran abubuwan sha'awa, gami da:

  • Abubuwa, al'amuran, da ayyuka kamar Hawan dutse, Babban Taro, Kasada, Dusar Kankara, da Hunturu
  • Wani farin namiji mai shekaru 30-39
  • Alamar alamar Arewa Face tare da amincewa ta 99%

Netra Kayayyakin Ganowa

Netra yana bawa kwastomomi damar shiga dashboard na yanar gizo don loda hotuna da / ko bincika hotunan zamantakewar da aka samo daga Twitter, Tumblr, Pinterest, da Instagram. Akwai software ta kasuwanci ga abokan ciniki ta hanyar dashboard na yanar gizo ko API ga kamfanonin software na kamfani. Hakanan za'a iya amfani da babbar fasahar Netra gami da sanya hotuna da bincike (sarrafa kadarar dijital) da binciken gani.

Netash Dashboard

Masu amfani zasu iya dubawa analytics akan alamun hoto kuma amsa mahimman tambayoyi kamar:

  • Ina alama ta da ke nunawa a cikin hoto kuma a wane yanayi?
  • Waɗanne abubuwan alƙaluma ne suke aiki da alama a cikin hotona?
  • Waɗanne abubuwan alƙaluma ne ke aiki tare da alamun abokan fafatawar?
  • Waɗanne ayyuka / nau'ikan kayayyaki ne masu amfani waɗanda ke hulɗa da alama na kuma suke sha'awar?

Masu amfani za su iya yin hotunan hoto dangane da matakan haɗin gwiwa da kuma yanayin hoton. Netra kuma yana da ikon ƙirƙirar masu sauraro na al'ada dangane da abubuwan da aka sanya a cikin hotunan kafofin watsa labarun. Misali, Reebok na iya yin amfani da software don yiwa masu amfani da motsa jiki aiki ta hanyar Crossfit ga masu amfani da suka sanya hotunan kansu suna aikin motsa jiki a makonni biyu da suka gabata.

Mun yi imanin muna da fasaha mafi inganci a cikin alama da kasuwar gano tambari. Hakanan muna bambanta kanmu tare da ƙarin damar gane hoto. Akwai wani kamfani guda ɗaya wanda zai iya yin alama, tambura, abubuwa, al'amuran, da mutane, kuma wannan shine Google. A cikin kanmu zuwa gwajin kai, muna yin sau biyu mafi kyau fiye da su. Hanyoyin leken asiri na Netra na iya ba da bayanai masu matukar mahimmanci don haɓaka bayanan mai amfani da ke akwai (misali bayanan martaba, bayanan rubutu, bayanan kuki) waɗanda masu tallata zamantakewar suka riga suka samu. Richard Lee, Shugaba, Netra

Aikace-aikace masu amfani sun haɗa da saka idanu, sauraren zamantakewar jama'a, ba da shawarwari game da zamantakewar jama'a, tallan tasiri, binciken kasuwanci da talla.

Nemi Samun dama zuwa Netra

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.