Talla 'Yan ƙasar A Tallace-tallace Contan ciki: Tukwici 4 da Dabaru

Tallace-tallace ta Kasa

Kasuwancin abun ciki yana ko'ina kuma yana da wahala yana mai da damar juya abubuwan zuwa kwastomomi na cikakken lokaci kwanakin nan. Kasuwanci na yau da kullun ba zai iya cimma komai ba tare da hanyoyin haɓakawa da aka biya, amma zai iya samun nasarar wayar da kan jama'a da haɓaka hanyoyin amfani da shi tallata 'yan qasar.

Wannan ba sabon ra'ayi bane a cikin duniyar yanar gizo, amma yawancin samfuran har yanzu sun kasa amfani da shi gwargwadon iko. Suna yin babban kuskure kamar yadda tallan ƙasar ke tabbatar da cewa yana ɗaya daga cikin dabarun tallata riba wanda kusan ke tabbatar da isar da abin da ake buƙata akan saka hannun jari.

Amma yaya yake aiki? Shin zaku iya yin daidaitattun daidaito tsakanin talla na ƙasar da tallan abun ciki? Idan baku da tabbas yadda za ku amsa waɗannan tambayoyin guda biyu, ci gaba da karatu don koyon mahimman ƙa'idodin talla na 'yan ƙasa a cikin tallan abun ciki. 

Ba boyayyen abu bane cewa tallan abun ciki yana mamaye duniyar dijital, amma yaya batun talla na asali? Idan da gaske kuna son sanin yadda yake aiki, dole ne ku fahimci abin da ake nufi da bincika ƙididdigar asali a cikin wannan filin.

Menene Tallace-tallacen 'Yan ƙasar?

Tallan 'yan ƙasar shine amfani da tallan da aka biya wanda yayi daidai da kamanni, ji, da aikin tsarin watsa labarai da suka bayyana. Sau da yawa zaka ga tallace-tallace na asali azaman ɓangarorin tallan tallan ka na yanar gizo ko a kan shafukan yanar gizon da kake so kamar shawarwarin labarin. 

Outbrain

Statididdigar Talla ta Nasar

Irin waɗannan tsare-tsaren abun ciki suna kama da zaɓin edita na saba na dandamalin sadarwa da aka bayar. Wannan shine ainihin abin da ke sa tallan ƙasar yana da tasiri da amintacce:

  • Tallace-tallacen 'yan ƙasar suna samar da ƙirar danna-ta hanyar (CTR) 8.8 sau mafi girma fiye da tallan nuni na yau da kullun. 
  • 70% na abokan ciniki zai fi son koyo game da samfura ta hanyar abun ciki fiye da tallan gargajiya. 
  • Kashi biyu cikin uku na masu amfani suna samun shawarar abun ciki ya zama mafi amfani nau'i na talla na ƙasar.
  • Masu tallata Amurka suna kashe kusan $ 44 biliyan akan tallace-tallace na asali kowace shekara. 

Fa'idodin Tallace-tallace na Nan ƙasar a Tallace-tallace na entunshiya

Tallace tallacen Nan ƙasar yana da ƙarfi, amma ya kamata ku sani cewa yana zuwa da fa'idodi masu fa'ida. Anan akwai fa'idodi mafi girma na talla na asali a cikin tallan abun ciki:

  • Tallace-tallacen 'yan ƙasar ba sa kutse: Ba kamar sauran hanyoyin talla ba, tallace-tallace na asali abokantaka ne da rashin shiga ciki. Kamar dai yadda sunan yake nunawa, irin waɗannan tallace-tallace suna da alama na halitta ne kuma na ɗabi'a, wanda hakan ya sanya aka fi so da su fiye da tallan talla ko kuma abubuwan talla. 
  • Tallace-tallacen 'yan ƙasar amintacce ne: Mutane galibi suna ɗaukar tallan asali don abin dogaro da amana. Ba abin mamaki bane, musamman idan ka ƙirƙiri cikakken cakuda talla da tallan abun ciki. A wannan yanayin, zaku iya burge masu sauraro kawai tare da ingantaccen tallan talla.
  • Babban CTR: Tallace tallacen ativean ƙasar suna da ƙimar dannawa ta hanyar (CTR) fiye da siffofin talla na yau da kullun, wanda hakan shine sakamakon mutuncinsu da amincin su. Irin wannan tallan ba ta da turawa ba, don haka masu amfani ba sa damuwa da cinye abubuwan da ke ciki tare da yin aiki tare da shi a ƙarshe. 
  • Tallan 'yan ƙasar ya dace da kowa: Haɗin tallace-tallace na asali da ƙirƙirar abun ciki ya dace da duk wanda ke cikin kasuwancin. Masu amfani suna son shi saboda yana ba da ingantaccen abun ciki, yayin da masu wallafa suna son shi saboda ba ya tsoma baki tare da abubuwan da aka tsara. A ƙarshe, masu tallace-tallace suna son tallan 'yan ƙasa saboda yana ba da sakamako mai niyya. 
  • Tallan 'yan ƙasar ya dace da duk dandamali: Kuna iya buga tallan talla na asali akan kusan kowace hanyar sadarwa akwai. Daga kafofin watsa labaru da shafukan yanar gizo zuwa mujallu da ƙasidu na gargajiya, talla na asali ya dace da duk masu sihiri. 

Hanyoyi 4 na Inganta Tallace-Tallacen 'Yan Kasar 

Yanzu da kun fahimci mahimman fasali na talla na ƙasar, abin da ya rage shine koya yadda za ku haɗa shi da ƙoƙarin tallan ku na abun ciki. Mun shirya muku jerin shawarwari da dabaru guda huɗu masu amfani:

Haske # 1: Yi shi tare da masu sauraro akan zuciyar ku

Doka ta farko ta tallan 'yan ƙasa kada ta kasance ta zama mai ƙayyadaddun abubuwa kuma a rubuta tare da masu sauraro a zuciyar ku. Kar ka manta cewa tallan talla na ƙasa ba komai bane face ingantattun abubuwa waɗanda ke ƙarfafa masu karatu tare da ƙwazo da inganci. 

Aikinku shine bincika bukatun abubuwan da kuke fata kuma ku mai da hankali kan batutuwan da suka dace da tsammaninsu, fata, buƙatunku, da imaninku. 

Jake Gardner, wani mai ba da aiki at kwararru masu rubutun rubuce-rubuce, ya ce yana da mahimmanci fahimtar yadda masu amfani suke tunani game da batun da aka bayar: “Yi ƙoƙarin gano matsalolin da suke fuskanta. Ta wannan hanyar, zaku iya shirya ingantattun abubuwan ciki waɗanda ke ƙarfafa mutane su ɗauki mataki kan karatu. ”

A lokaci guda, ya kamata kuyi tunani game da mafi kyawun hanyoyin rarrabawa. Shin kuna son nuna tallace-tallace ta hanyar sadarwar zamantakewa ko tafi tare da shafukan da aka bada shawara? Shawararmu ita ce amfani da tashar da kuka san iya isa ga masu sauraron ku musamman. 

Haske # 2: Irƙiri kofi na tsaye

Yawancin yan kasuwa suna ɗaukar tip na biyu yana da mahimmanci tunda yana haifar da banbanci tsakanin kamfen mai nasara da talla mara kyau. Wato, ya kamata kuyi duk abin da kuke buƙatar shirya kwafin fitattu ga kowane tallan asali daban-daban. 

Me ake nufi? 

Da farko dai, abun cikin yana bukatar zama mai fadakarwa sosai, mai ilimantarwa, da / ko nishadantarwa. Abu na biyu, ana sa ran tallace-tallace na asali su zama masu hankali da rashin nuna son kai. Ma'anar ita ce yin yanke hukunci game da bayanan kuma tallafawa bayananku tare da shaida. 

A lokaci guda, sakonninku dole ne su zama cikakke dangane da tsarin rubutu da nahawu. Kuskure guda zai iya lalata mutuncin ku, don haka ya kamata ku bincika kowane ɓangaren abun ciki sau biyu kafin ku rayu. Idan karatun ba ainihin abin ku bane, muna ƙarfafa ku sosai don amfani da dandamali na dijital kamar Grammarly or Hemingway

Haske # 3: Inganta shafin sauka

Babban makamar duk tallace-tallace na asali shine tura masu amfani zuwa shafin sauka daidai. A irin wannan yanayi, dole ne ka tabbata cewa shafin saukar ka ya dace da saƙon abubuwan da ka ƙirƙira. 

Yana da mahimmanci a yi amfani da salo iri ɗaya da sautin rubutun rubutu don tabbatar da kyakkyawan matakin daidaitaccen alama. Tabbas, shafin saukowa dole ne ya inganta samfur ko sabis ɗin da abubuwan da kuke tsammani ke karantawa. 

A ƙarshe, wannan shafin dole ne ya ƙunshi bayyanannen kira bayyananne zuwa aiki (CTA). Maballin CTA wanda aka sanya shi sosai yana bawa baƙi ƙarin kwatance kuma ya nuna musu yadda za su yi aiki lokacin sauka.

Haske # 4: Ma'auni don inganta

Thearshe na ƙarshe akan jerinmu shine auna sakamakon abun cikin tallan ku na asali saboda ita ce kawai hanya don haɓaka kamfen na gaba. Wannan aikin ya fi sauƙi idan kun saita maƙasudai masu kyau kuma ƙayyade alamun maɓallin aiwatarwa (KPI). 

Gabaɗaya magana, yawancin masu tallatawa suna mai da hankali kan sigogi biyu - ra'ayoyi da dannawa. Duk da cewa KPI guda biyu suna da mahimmanci, muna ba da shawarar mai da hankali kan abu na uku wanda kai tsaye yake bayyana nasara ko rashin nasarar kamfen ɗin ku. Muna magana ne game da alkawari bayan dannawa, maɓallin kewayawa wanda ke nuna aikin tallan asali.

Kwayar

Irƙirar abun ciki yana ɗayan ra'ayoyin tallan da suka fi tasiri a zamaninmu, amma ba abu bane mai sauki ka sami matsayin ka a cikin rana ta dijital tare da yawancin masu fafatawa a cikin kowane yanki. Wannan shine inda matakan talla na asali zasu taimaka wa kamfanoni don haɓaka haɗin mai amfani. 

A cikin wannan sakon, munyi bayanin manufar talla ta asali kuma mun nuna muku hanyoyi huɗu don samun nasarar haɗa shi tare da tallan abun ciki. Ya kamata ku yi amfani da waɗannan nasihu da dabaru don tsara mafi kyawun kamfen ɗin talla na asali, amma tabbatar da rubuta sharhi idan kuna buƙatar ƙarin shawarwari daga gefenmu - za mu yi farin cikin amsawa!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.