Fata Ta Wimpy a MyJonesSoda.com

Jones SodaIna dubawa http://www.myjonesmusic.com makon da ya gabata kuma sun ga suna amfani da Wimpy Flash na tushen MP3 Player. Wannan shine ɗan wasan da na ɗan ƙirƙira fata ta al'ada akan gidan yanar gizo na ɗana, http://www.billkarr.com. Don haka sai na watsar da manyan mutane a Jones layi na tambaya ko zan iya gina musu fata. Na yi, kuma 'voila', yanzu suna amfani da fata akan rukunin yanar gizon su.

Har ma suna ba da tunani game da buɗe shafin don samun wasu ƙirarraki ta wasu magoya baya. Ina tsammanin wannan kyakkyawan ra'ayi ne.

Anan ne yawancin kamfanoni ke rasa rukunin gidan yanar gizo. Menene gina fata don MP3 player akan gidan yanar gizon Music na Soda ya shafi siyar da soda? KOMAI !!! Gidan yanar gizon shine hanyarku ta haɗi tare da masu sauraron ku ta hanyar saƙon da ya dace wanda yayi magana dasu. Kamfanoni da yawa suna ci gaba da amfani da yanar gizo kamar alamar gaban Garage Sale mai arha.

Abin da Jones ya yi da farko sanya shafin kiɗa shine sun ba da alama fiye da ni ga ɗana, wanda ke son kiɗa (kuma an jera shi a myjonesmusic.com). Kuma banda ɗana, ga duk abokansa. Da sauransu, da sauransu, da sauransu. Wannan sanannen sanata ne daga Jones Soda. Kuma abubuwan da muke turawa gaba ɗaya gaba ɗaya, mu abokan cinikin amintattu ne.

Sun gina ta. Mun zo. Mun ci gaba da saya!

PS: Tushen Beer mara Sugar shine nafi so.

2 Comments

  1. 1

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.