Moqups: Tsara, Zane, samfuri, da Haɗin gwiwa Tare da Wireframes da Cikakken Mockups

Moqups - Tsari, Zane, Samfura, Haɗin gwiwa Tare da Wayoyi da Cikakken Mockups

Ofaya daga cikin ayyukan jin daɗi da gamsarwa da na kasance yana aiki a matsayin manajan samfur don dandamalin SaaS na kasuwanci. Mutane suna ƙalubalantar tsarin da ake buƙata don samun nasarar tsarawa, ƙira, samfuri, da yin aiki tare akan mafi ƙarancin canje -canjen ƙirar mai amfani.

Don tsara ƙaramin fasali ko canjin ƙirar mai amfani, zan yi hira da masu amfani da dandamali kan yadda suke amfani da hulɗa tare da dandamali, yin tambayoyi ga abokan ciniki masu zuwa kan yadda za su yi amfani da fasalin, tattauna zaɓuɓɓuka tare da ƙungiyoyin gine-gine da gaba- ƙare masu zanen kaya akan yuwuwar, sannan haɓaka da gwada samfura. Tsarin na iya ɗaukar watanni kafin a ɗaura igiyar waya zuwa samarwa. Yayin da ake haɓaka shi, dole ne kuma in yi izgili da hotunan kariyar kwamfuta don takaddun bayanai da tallan samfur.

Samun dandamali don haɓakawa, rabawa, da haɗin gwiwa akan izgili yana da matukar mahimmanci. Ina fata muna da dandamali mai sauƙi da sassauƙa kamar Moqups. Tare da mockup na kan layi da kayan aikin waya kamar Moqups, ƙungiyar ku na iya:

 • Hanzarta Tsarin Halittarku - Yi aiki a cikin mahallin mahaɗan guda ɗaya don kula da fifikon ƙungiyar ku.
 • Shiga Duk Masu ruwa da tsaki - Manajojin Samfuran, Manazarta Kasuwanci, Gine -ginen Tsarin, Masu Zane da Masu Haɓakawa - gina yarjejeniya da sadarwa a sarari.
 • Yi aiki da nisa a cikin girgije - kowane lokaci kuma akan kowane na'ura - ba tare da wahalar lodawa da saukar da fayiloli ba.

Bari mu yi tafiya mai sauri na Moqups.

Zane - Kalli Ra'ayin ku

Yi hangen nesa, gwadawa, da inganta ra'ayoyin ku tare da firam ɗin waya mai sauri da cikakkun izgili. Moqups yana ba kasuwancin ku damar bincika da maimaitawa yayin da ƙungiyar ku ke haɓaka ƙarfi-yana tafiya ba tare da wata matsala ba daga lo-fi zuwa hi-fi yayin da aikin ku ke haɓaka.

Kalli hotunan igiyoyin waya da izgili

Shirya - Siffanta Ra'ayinku

Conceptsauki ra'ayoyi kuma ba da jagora ga ayyukanku tare da kayan aikin zane na ƙwararrunmu. Moqups Hakanan yana ba ku damar ƙirƙirar taswirar rukunin yanar gizo, rakodin ruwa, allon labarai - da tsalle cikin ƙoƙari tsakanin zane -zane da ƙira don kiyaye aikinku cikin daidaitawa.

Ƙirƙira taswirar rukunin yanar gizo, ƙwallon ƙafa, allon labarai

Samfur - Gabatar da Aikinku

Ƙirƙiri samfuri mai aiki ta ƙara ma'amala ga ƙirar ku. Moqups yana ba masu amfani damar kwaikwayon ƙwarewar mai amfani, fallasa buƙatun ɓoye, nemo ƙarshen ƙarewa, da samun sa hannun ƙarshe daga duk masu ruwa da tsaki kafin saka hannun jari a ci gaba.

Ƙirƙiri samfuri mai aiki

Haɗin kai-Sadarwa A cikin ainihin lokaci

Rike kowa a shafi ɗaya, ba da amsa a kowane mataki na tsarin ƙira. Ji duk muryoyi, yi la’akari da duk zaɓuɓɓuka-da kafa yarjejeniya-ta hanyar gyara a cikin ainihin lokaci da yin sharhi kai tsaye kan ƙira.

moqups aiki tare

Moqups yana da cikakken yanayin yanayin kayan aiki a cikin yanayin ƙira ɗaya, gami da:

 • Jawo da sauke abubuwa -Da sauri da sauƙi daga babban ɗakin karatu na widgets da sifofi masu kaifin basira.
 • Stencils na shirye don amfani -Zaɓi daga kewayon kayan haɗin stencil don duka aikace-aikacen hannu da ƙirar gidan yanar gizo-gami da iOS, Android, da Bootstrap.
 • Icon Dakunan karatu -Laburaren da aka gina tare da dubunnan sanannun Shirye-shiryen Icon, ko zaɓi daga Font Awesome, Design Design, da Hawcons.
 • Shigo da Hotuna -Sanya ƙirar da aka shirya, da sauri juyar da su zuwa samfuran hulɗa.
 • Gyara Abubuwa - Gyarawa, juyawa, daidaitawa da salo abubuwa - ko canza abubuwa da yawa da ƙungiyoyi - tare da kayan aiki masu kaifin basira. Ƙara-gyara, sake suna, kullewa, da abubuwan rukuni. Maimaita ko sake maimaita matakai da yawa. Gane abubuwa da sauri, kewaya cikin ƙungiyoyin da ke cike, da juyar da ganuwa - duk a cikin Kwamitin Fitowa. Yi madaidaicin daidaitawa tare da grids, masu mulki, jagororin al'ada, karye-zuwa-grid, da kayan aikin daidaitawa da sauri. Sikelin, ba tare da asarar inganci ba, tare da zuƙowa na vector.
 • Laburaren Font - Zaɓi daga ɗaruruwan zaɓin font tare da Hadaddun Fonts na Google.
 • Gudanar da Shafi - Mai ƙarfi, sassauƙa, kuma mai iya sarrafa Shafin Shafi. Jawo da sauke shafuka don sake tsara su da sauri - ko tsara su a cikin manyan fayiloli. Pagesoye shafuka ko manyan fayiloli - waɗanda ba a shirye suke ba don na farko - tare da dannawa mai sauƙi na linzamin kwamfuta.
 • Shafukan Jagora - Ajiye lokaci ta amfani da Shafukan Jagora, da amfani da kowane canje -canje ta atomatik ga duk shafuka masu alaƙa.
 • Atlassian - Moqups yana da wadatar tallafi don Server mai rikitarwa, Jira Server, Cloud Confluence, da Jira Cloud.

Fiye da mutane miliyan biyu sun riga suna amfani da Moqups don aikace -aikacen da ƙirar gidan yanar gizo da ƙirar waya!

Ƙirƙiri Asusun Moqups kyauta

Bayyanawa: Ni amini ne na Moqups kuma ina amfani da hanyoyin haɗin gwiwa na cikin wannan labarin.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.