MockupsJar: Stock Mockups don Wayar hannu da Tebur

mockupsjar

Da gaske akwai kasuwa ga komai - musamman a duniyar fasahar tallan. Ni mai cikakken imani ne game da adana lokaci kuma ban yin komai da ke da ƙarfi sau biyu. Rariya yana ɗaya daga cikin waɗannan sabis ɗin.

Maimakon ɗaukar hayar mai ɗaukar hoto da sanya su ɗaukar hotunan aikace-aikacenku ko rukunin yanar gizo a kan wayoyin zamani, tebur ko kuma a burauzar - me zai hana a sami ingantaccen hoto tare da haske mai kyau kuma ƙara hotunan hotonku zuwa gare shi don yin izgili ?!

MockupJars cikakke ne mai sauƙi:

  • Ickauki ɗayan izgili da aka warke su. Muna da nau'ikan iri-iri akan mockups waɗanda zaku zaɓi ɗaya.
  • Loda allon aikace-aikacen ku ko kama gidan yanar gizon kai tsaye ta hanyar shigar da url kuma hoton zai canza don zagin da kuka zaɓa.
  • Zazzage izgili a cikin shawarwari da yawa.

Alamar shafi Rariya kuma ba shi gwajin gwaji don ganin editan dodo nasu. Sun riga sun yi aiki tuƙuru don mai tsara ku zai iya mai da hankali kan mahimmin aiki!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.