Abubuwan Wayar hannu: Me yasa za'a Gina, Abinda za'a Gina, Yadda ake tallata shi

ci gaban app ta hannu

Mun ga kamfanoni suna samun nasara tare da aikace-aikacen wayar hannu da sauran kasuwancin da gaske suna gwagwarmaya. Mahimmanci ga yawancin nasarar shine ƙimar ko nishadin da wayar hannu ta kawo jagora ko abokin ciniki. Mahimmanci ga yawancin aikace-aikacen gwagwarmaya ba su da ƙwarewar mai amfani, yawan sayarwa, tare da ƙarancin ƙima ga mai amfani. Hakanan mun lura da ƙa'idodin wayoyin tafi-da-gidanka masu ban mamaki waɗanda aka haɓaka amma ba a taɓa karɓa ba saboda rauni na ci gaban talla.

Ci gaban aikace-aikacen aikace-aikacen wayar hannu yana ci gaba da faɗuwa cikin farashi yayin da ƙarin kamfanoni ke haɓaka ingantattun tsare-tsare da dandamali aikace-aikacen wayar hannu. Hakan ya gabatar da matsaloli da yawa ga masana'antar tunda yanzu kowa yana wallafa apps. Matsalar ita ce ba a kashe isassun kuɗi a kan gwajin mai amfani ba, ƙwarewar mai amfani da haɓakawa… wanda ke yin gaske ko karya nasarar wayar ta hannu.

Har ilayau kamfani ne da ya cancanci saka hannun jari, dole ne kawai ku sami abokan haɗin gwiwa. Manhajojin hannu na iya haɓaka amincin kasuwanci da haɓaka tallan ku. A matsayin misali, mun gina aikace-aikacen sauya fasali mai sauki don kamfanin sinadarai wanda ya taimaka wa kwastomominsu yin lissafin daidai na juyawa ba tare da komawa kan tebur din su ba. Kuma, ba shakka, ƙa'idodin suna da fasalin danna-kira wanda ya ba su damar kiran abokin cinikinmu kawai don taimako ko yin oda.

18% na manyan dillalai 500 a cikin Burtaniya kuma sama da 50% a cikin Amurka suna ba abokan ciniki aikace-aikacen ma'amala. Tare da rabin masu amfani da wayoyin hannu suna juyawa zuwa aikace-aikace don yanke shawara kan siye, alamomin dole ne su ɗauki lokaci don nazarin bukatun mabukaci da ƙirƙirar ƙwarewar aikace-aikacen da ke biyan bukatun abokin ciniki kai tsaye. Amma kafin ƙaddamar da babban aikace-aikacenku na gaba, akwai wasu mahimman mahimman bayanai da zaku kiyaye.

Maɓallan Keyauki daga sabbin bayanai na Usablenet:

  • Kashi ɗaya bisa uku na masu amfani da aikace-aikacen wayar hannu suna cire aikace-aikacen saboda sun rasa sha'awa
  • 30% na masu amfani da aikace-aikacen wayar hannu zasu sake amfani da app idan ya ba da ragi
  • 2/3rds na masu amfani da kafofin watsa labaru a duk duniya suna ɗaukar nuna gaskiya da mahimmanci
  • 54% na dubun dubatan duniya baki ɗaya sun ce ƙarancin wayar hannu zai iya rage musu damar amfani da sauran kayayyakin kasuwanci.

Kara karantawa game da zayyana dabarun aikin wayar hannu mafi kyau a cikin kyauta ta Usablenet Jagora zuwa Ayyukan Waya.

Me yasa Ayyukan Waya?

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.