Taya zaka ƙirƙiri dabarun kasuwanci don kara girman tallafi na Wayarka?

mobile apps

Shin kuna neman sakewa da mafi kyawun aikace-aikacen kowane lokaci ga duniya? Yayi kyau, mun yi imani da ku, amma da farko ku duba waɗannan nasihun kan yadda zaku iya sanya shi don samun nasara. Kyakkyawan aikace-aikace ba shine kawai abin da ke ba ku nasara ba, amma har ma da kyakkyawar dabarun kasuwanci da kyakkyawan bita. Ci gaba da karatu don gano yadda zaku sami Candy Crush na wannan ƙarni na gaba:

 1. Kasance cikin takalmin mai amfani da kai a farkon

Bawai kawai kuna ƙirƙirar app don kanku bane saboda kun sami kira zuwa wannan kasuwar kasuwancin. A'a. Kuna kirkirar aikace-aikacen hannu ne don masu amfani na karshe. Don haka, fara tunani kamar su. Nuna su wane ne masu sauraron ku, kuma ku bincika abubuwan sha'awarsu, game da abubuwan da suke gani (launuka da zane), abin da suka karanta, wane kiɗan da suke so. Duk abin da zaka iya. Wannan zai kusantar da ku ga mai amfani na ƙarshe saboda za ku yi magana game da abin da suke so. Ko da gabatar da waƙar da ta dace a gare su tana da tasiri sosai a cikin shawarar su zazzage ta, kuma mafi mahimmanci, don kar a share ta.

Bayan duk wannan, kwastomomi suna da sha'awar daruruwan ƙa'idodin aikace-aikace, amma suna iya share su 'yan kwanaki daga baya saboda wani abu bai dace da su ba, ko kuma kawai sun gaji. Don haka, ainihin gwagwarmayar haɓaka kayan aiki yana sa mai amfani ya kasance haɗe da app ɗin kuma baya jin tilas ya share shi.

Bayan kun sami mai amfani da kuka yi niyya, haɗa shi / ta azaman abin tattaunawa a ciki amfani mai amfani kuma bari su / ta taimaka muku ƙirƙirar ingantattun ƙa'idodin abin da suke so akan wayar su. Yarda da ni; zai kawo bambanci.

 1. Dole ne shafin sauka ya zama cikakke

Shafin sauka shine abu na biyu da mai amfani yake gani, kuma ya zama yana da matukar taimako, don amsa tambayoyin shi / duka. Kuna buƙatar samun screensan hotunan kariyar kwamfuta, bayani game da abin da aikace-aikacen yake yi kuma menene mafi kyawun fasalulunta. Sake dubawar dole ne ya zama yana haskakawa, don haka mai amfani ba ya jin takaici kuma ya ba app ɗin harbi.

 1. Idan bita basu da kyau, saurari masu amfani

Kuna iya samun wasu ra'ayoyi mara kyau, kuma idan dukansu suna game da wannan batun, wannan yana nufin sabuntawa na gaba ya gyara wannan batun, ko mai amfani zai iya barin aikinku. Wani abu da ba a fahimta ba game da ci gaban aikace-aikace shine cewa yawancin mutane suna tunanin an gama aikin ne lokacin da aka ƙaddamar dashi. Koyaya, wannan ra'ayi ne mara kyau, ba a taɓa yin aikin ba, koyaushe kuna buƙatar sabunta shi don dacewa da sababbin ƙa'idodin mai amfani.

 1. Mahimman kalmomi suna da mahimmanci

App store ingantawa yayi kama da inganta injin binciken (SEO), yana da ma'anoni iri ɗaya: wasu kalmomin sunfi wasu bincike. Ana sauƙaƙan kalmomi masu sauƙi. Kuna buƙatar bincika abubuwan yau da kullun, amma akwai shirye-shirye da yawa waɗanda zasu taimaka muku gano menene kalmomin da suka dace muku.

 1. Createirƙiri dabarun kasuwanci kuma tsaya tare da shi

Amfani da dabarun talla shine kawai hanyar da kamfanoni ke rayuwa akan kowace kasuwa, koda kuwa sun sani ko basu sani ba. Talla babban yanki ne wanda zai taimaka muku ko dai kuna son siyar da fruita fruita a cikin murabba'i ko kuma isar da aikace-aikace ga mutanen da suka dace. Don haka, tara tare da sashen tallan ku ko kamfanin talla idan baku da irin wannan sashen a cikin kamfanin ku, kuma ku gano menene madaidaiciyar hanyar sanya app ɗin ku ga masu amfani na ƙarshe. A cikin duniyar tafi-da-gidanka, abubuwa suna tafiya cikin sauri; ƙa'idodi sun riga sun isa dubbai, kuma da alama babu wata hanyar da za ku sa masu sauraron ku su ga aikace-aikacen da kuke da su.

Amma, ta amfani da al'ada marketing dabarun, wanda kuma ake kira tallan guerilla, na iya sanya ku a cikin idon mai amfani. Yi amfani da tallan kan layi kawai idan ba aikace-aikacen tushen wuri bane, kamar rukunin yanar gizo, bidiyo, shedu, da sauransu. Jakadu, kamar masu shahara ko masana, za su taimaka wa kayan aikinku don yin aikace-aikacen sanannenku. Mutane suna sauraron sanannun mutane saboda sun san mutumin kuma sun amince da su.

Dabarun tallan shine 'kyawawan kunshin' na aikace-aikacenku wanda abokin ciniki zai fara gani. Tabbatar yana da kyau.

Kammalawa

Kirkirar wata manhaja da sanya ta nasara hanya ce mai wahala, amma zai baka gamsuwa tabbas. Kar ka manta da amfani da dabarun kasuwanci masu ƙarfi wanda zai sanya ku a daidai inda ya dace don abokin cinikin ku. Bincika kalmomin da suka dace don sanya sunan app ɗinku, kuma sanya shafin saukowar ku ya zama cikakken abin da aikin ku yake yi.

4 Comments

 1. 1

  Tsarin dabarun Kasuwanci na Gaskiya na iya tabbatar da haɓaka dabarun tallafi na wayar hannu. Akwai kayan aiki daban-daban da ake samu a BetaPage da aka yi amfani da su don kasuwancin, talla, SEO, Saas, da sauransu bincika su da haɓaka kasuwancin ku yadda ya kamata.

 2. 2

  Abin mamaki ne kwarai da gaske cewa za mu iya yin rikodin abin da baƙi ke yi a shafinmu. Godiya ga raba wannan jagorar mai kyau. Na yi farin ciki da na haɗu da rukunin yanar gizonku wannan labarin yana kan magana, na sake yin godiya kuma ina da babbar rana.

 3. 3

  Labarin Mr. Rajput yana fadakarwa sosai, kuma ina matukar jin daɗin bayanansa game da daidaiton da ya wajaba tsakanin ƙirƙirar ƙaƙƙarfan ƙa'idodin ƙa'idodin ƙa'idodin masu amfani; da ƙirƙirar kasuwancin nasara ta amfani da wannan gaba.

  Mutane da yawa suna tunanin cewa dabarun talla iri ɗaya ne ga kamfanonin da ke tushen aikace-aikace da kuma sha'anin kasuwancin kan layi, amma akwai bambance-bambance daban-daban waɗanda ke buƙatar lura yayin ƙirƙirar app da fatan nasarar kasuwanci; Ingantaccen kalma ya ma fi fifiko, misali, kuma adadin sararin da aka yi amfani da shi / lokacin da masu amfani ke kashewa a kan aikace-aikacen ba su kai matsayin yanar gizo ba, don haka samun ma'anar gaba ɗaya da sauri dole ne!

 4. 4

  Ci gaban aikace-aikace da zaɓi na iya zama aikin-ta-lambobi a yayin da ba ku yi hankali ba. Da kyau, ajiye wasu ƙarin dama mafi dacewa don sanya dukiya a cikin waɗannan hanyoyin waɗanda zasu haifar da aikace-aikacen da kuke ɗauke da su ya tashi daga babbar kasuwar aikace-aikacen gasa, haɓaka abokan ciniki da taimakawa haɓaka zaɓi.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.