Tsara: Taswirar Zafi na Kyauta da Rikodin Zama don Inganta Gidan Yanar Gizo

Bayyanar Microsoft: Taswirar Zafi na Kyauta da Rikodin Zama don Inganta Gidan Yanar Gizo

Kamar yadda muka tsara da haɓaka jigon Shopify na al'ada don mu online kantin sayar da tufafi, Mun so mu tabbatar da cewa mun tsara wani m da sauki ecommerce site wanda bai dame su ko mamaye abokan ciniki. Misali ɗaya na gwajin ƙirar mu shine a ƙarin bayani toshe wanda ke da ƙarin cikakkun bayanai game da samfuran. Idan muka buga sashin a cikin yankin da aka saba, zai rage farashin da ƙarawa zuwa maɓallin katako. Koyaya, idan muka buga bayanin da ke ƙasa, baƙo na iya rasa cewa akwai ƙarin cikakkun bayanai.

Mun yanke shawarar yin sashin jujjuya mai suna daidai more Information. Koyaya, lokacin da muka buga shi a rukunin yanar gizon, nan da nan muka lura cewa baƙi ba sa danna sashin don faɗaɗa shi. Gyaran ya kasance da dabara… ƙaramin nuni kusa da taken sashe. Da zarar an aiwatar da shi, mun kalli taswirar zafi kuma mun ga cewa ɗimbin baƙi yanzu suna hulɗa tare da toggle.

Da ba mu kasance muna yin rikodin zama da samar da taswirar zafi ba, da ba za mu iya gano batun ba ko gwada mafita. Heatmapping abu ne mai mahimmanci lokacin da kuke haɓaka kowane nau'in gidan yanar gizo, rukunin yanar gizon ecommerce, ko aikace-aikace. Wannan ya ce, hanyoyin magance zafi na iya samun tsada sosai. Yawancin suna dogara ne akan adadin baƙi ko zaman da kuke son waƙa ko rikodin.

Abin godiya, giant a cikin masana'antar mu yana da mafita kyauta. Bayanin Microsoft. Kawai saka lambar bin diddigin Clarity a cikin rukunin yanar gizonku ko ta hanyar dandalin Gudanar da Tag ɗin ku kuma kuna kan aiki cikin sa'o'i yayin da ake ɗaukar zaman. Ko da mafi kyau, Clarity yana da haɗin gwiwar Google Analytics… sanya hanyar haɗi mai dacewa don sake kunnawa a cikin dashboard ɗin Google Analytics! Tsallakewa yana ƙirƙirar girman al'ada da ake kira URL sake kunnawa Clarity tare da juzu'in ra'ayoyin shafi. Bayanin gefe… a wannan lokacin, zaku iya ƙara kayan gidan yanar gizo ɗaya kawai don haɗawa tare da Clarity.

Microsoft Clarity yana ba da fasali masu zuwa…

Nan take taswirar zafi

Ƙirƙirar taswirar zafi ta atomatik don duk shafukanku. Dubi inda mutane suka danna, abin da suka yi watsi da su, da kuma yadda suke gungurawa.

Microsoft Clarity Heatmaps

Rikodin Zama

Kalli yadda mutane ke amfani da rukunin yanar gizon ku tare da rikodin zaman. Bincika abin da ke aiki, koyi abin da ake buƙatar ingantawa, da gwada sababbin ra'ayoyi.

Rikodin Zama na Microsoft Clarity

Fassara da Segments

Gano da sauri inda masu amfani ke yin takaici kuma juya waɗannan matsalolin zuwa dama.

Microsoft Clarity Insights da Segments

Tsabtace GDPR da CCPA shirye suke, baya amfani da samfur, kuma an gina su akan buɗaɗɗen tushe. Mafi kyawun duka zaku ji daɗin duk fasalulluka na Clarity akan ƙimar sifili. Ba za ku taɓa shiga cikin iyakokin zirga-zirga ba ko kuma a tilasta ku haɓaka zuwa sigar biya… yana da kyauta har abada!

Yi rijista don Microsoft Clarity