Koyarwar Tallace-tallace da Talla

Masu ba da shawara, 'yan kwangila, da ma'aikata: Ina muke dosa?

Sau da yawa, Ina jin kururuwar ciwo lokacin da muka juya ga masu ba da shawara na waje ko masu kwangila don samun kammala aikin. Yanayi ne mai kyau - wani lokacin ma ma'aikata kan ji kamar ana cin amanarsu cewa za ku fita waje. Gaskiya, akwai ƙirar koyo da ƙarin kuɗi don zuwa waje. Akwai fa'idodi, kodayake.

shawara demovitator
Source: Despair, Inc.

Ban da ban dariya, masu ba da shawara da ƴan kwangila sun gane gaskiyar cewa idan ba su yi ba, ba za su dawo ba. Lokaci. Dama guda ɗaya ce don ƙarfafa amincewa ga abokin ciniki don samun ƙarin aiki. Babu wasu batutuwan da ke da alaƙa da ma'aikata - hutu, fa'idodi, bita, jagoranci, farashin horo, siyasa, da sauransu.

Ma'aikata zuba jari ne na dogon lokaci. Wannan na iya zama kamar ba na mutum bane, amma yana kama da siyan gida ko hayan ɗaki. Gidan yana buƙatar kulawa mai yawa wanda da fatan zai biya a cikin dogon lokaci. Amma yana biya? Idan kuna da canji inda goyon baya ba sa zama fiye da ƴan shekaru, kuna samun dawowar ku kan saka hannun jari?

Masu ba da shawara da ƴan kwangila suma suna da kyakkyawar fahimtar sabis na abokin ciniki. Kai abokin cinikinsu ne, kuma makasudin su shine su faranta maka rai. Wani lokaci, wannan ba haka bane ga ma'aikata. Ma'aikata suna da tsammanin ga ma'aikatan su - wani lokaci sun fi karfi fiye da akasin haka.

Yayin da farashin fa'idar kiwon lafiya ke ƙaruwa kuma canjin ma'aikata ke ci gaba da zama matsala, na yi mamakin cewa ba ma ƙara yin amfani da ƴan kwangila da masu ba da shawara don aiwatar da aikinmu. Wannan ɗan bakin ciki ne, amma yana raba alkama da ƙaya. Ina tsammanin yana ɗaukar ƙaƙƙarfan ƙungiya don gina tushen ma'aikata waɗanda suke da ban mamaki waɗanda kuke buƙatar taɓa kallon waje don fasaha - kuma kuna biya isa wanda ba ku taɓa damuwa da barin su ba. Akwai irin wannan kamfani?

Kira?

Douglas Karr

Douglas Karr shine CMO Bude INSIGHTS kuma wanda ya kafa Martech Zone. Douglas ya taimaka da yawa na nasara MarTech farawa, ya taimaka a cikin ƙwazo na sama da $5 biliyan a Martech saye da zuba jari, kuma ya ci gaba da taimaka wa kamfanoni wajen aiwatar da sarrafa sarrafa tallace-tallace da dabarun talla. Douglas ƙwararren ƙwararren dijital ne na duniya kuma ƙwararren MarTech kuma mai magana. Douglas kuma marubuci ne da aka buga na jagorar Dummie da kuma littafin jagoranci na kasuwanci.

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Martech Zone zai iya ba ku wannan abun cikin ba tare da farashi ba saboda muna yin monetize da rukunin yanar gizon mu ta hanyar kudaden talla, hanyoyin haɗin gwiwa, da tallafi. Za mu yi godiya idan za ku cire mai hana tallan ku yayin da kuke duba rukunin yanar gizon mu.