5 Bayanan Bayar da Bayanan da kuma Tsammani na Talla

bayanan ƙasa

Kwanan nan mun gwada gwajin kwarewar mai amfani da rukunin yanar gizonmu, kuma sakamakon ya rabu biyu. Masu sauraro suna son abun cikinmu amma tallace-tallacenmu sun harzuka - musamman ma inda yake zamewa ko fitowa. Yayin da gwajin ya inganta tsarin shafinmu, sauƙin kewayawa, da ingancin abubuwanmu - ya kuma nuna wani abu da ya ɓata wa masu sauraronmu duka rai.

Wannan cire haɗin abu ne da kusan kowane mai kasuwa zai daidaita shi, kuma batun kasuwanci sau da yawa yana ƙididdige martani ko ra'ayin masu sauraro. Rashin sauraren masu sauraron ku ya sabawa, ba shakka, ga yawancin mashawarcin guru masu ba da shawara a can waɗanda suka yi imanin amsawa, sauraro da bin shawarar masu sauraro koyaushe ya kamata su fara.

Anan akwai Hanyoyin Bayanai na 10 da Tsammani na Kasuwanci waɗanda muke yawan sanyawa waɗanda ke da lahani ga kasuwancinmu.

  1. Fatan Duk Kwastomomi Suna Daidaita - MarketingSherpa kwanan nan bayar da bincike na dalilin da yasa kwastomomi ke bin alamu a shafukan sada zumunta. Jadawalin ya nuna a sarari cewa yawancin masu amfani da kayan suna bin alamomi kan zamantakewar don ragi, cin nasara, takardun shaida, da sauransu. Duk da haka, jadawalin ba ya nuna muku ƙimar kowane ra'ayi na masu amfani. Rage rangwame na tsarkakakke na iya rage darajar kamfanin ka kuma binne kamfanin ka. Zan kasance a shirye in faɗi cewa waɗancan masu amfani da suka ga wasan kwaikwayon rayuwa kuma suka goyi bayan ayyukansu na sadaka sun fi tsada sosai ga lafiyar kasuwancin kamfanin.

mabukaci-fifiko-binciken

  1. Fahimtar Duk itorsan Baƙi Proasashe ne - Shin kun san cewa asusun Bot na sama da kashi 56% na analytics bin hanyar zuwa shafinku? Kamar yadda kuke fassarawa analytics bayanai, ta yaya bots ke tasiri a shafukan shiga da fita, adadin billa, lokaci akan shafin, da sauransu? Suna iya zama suna karkatar da ƙididdigar sosai ta yadda zaku iya canza rukunin yanar gizon ku ta hanyar amsawa… amma amsa ga bots, ba masu yiwuwa bane! Yayin da muke nazarin rukunin yanar gizonmu, muna mai da hankali sosai ga kyawawan ziyara - mutanen da ke ziyartar shafuka da yawa kuma suna kashe fiye da minti a kan rukunin yanar gizon mu.
  2. Zaton Ra'ayin Abokin Ciniki Zai Inganta Kayanku - Na yi aiki don babban mai ba da sabis na SaaS wanda ke da jadawalin ci gaban zalunci wanda ya haɗa dubban haɓakawa da fasali da yawa a kowane saki. Sakamakon ya kasance dandamali mai kauri wanda ya kasance mai rikitarwa, mai wahalar aiwatarwa, ya haifar da rikice-rikicen ci gaba mara ƙarewa, kuma ya rage riƙe kwastomominmu. Sakamakon haka, tallace-tallace sun zama masu rikici, an yi alkawarin ƙarin sifofi, kuma sake zagayowar ya fara ko'ina. Duk da yake kamfanin ya haɓaka kuɗaɗen shiga kuma an siye shi da kuɗi mai yawa, har yanzu ba su taɓa samun riba ba kuma ba za su iya ba. Lokacin da kuka tambayi abokin ciniki abin da yakamata ku inganta, abokin cinikin nan da nan ya nemi kuskure kuma ya ba da nasu, abin da ya faru na yau da kullun. Madadin haka, ya kamata ku lura da halayyar kwastomomin ku don fifita abubuwan inganta kayan ku.
  3. Da zaton katsewa na Bacin rai - Mun gwada sau da yawa kuma, ba tare da neman gafara ba, kusan koyaushe muna aiwatar da fasahar katsewa don ɗaukar hankalin baƙo da kuma sanya su yanke shawara ko su ci gaba da hulɗa da abokan cinikinmu. Tambayi baƙi idan suna son hanyoyin tallatawa na katsewa da kuke turawa kuma, galibi ba haka ba, suna cewa a'a. Amma sai kuyi amfani da hanyoyin talla kuma zaku sami baƙi guda ɗaya waɗanda suka ce ba sa son su sune waɗanda ke latsawa kuma suke hulɗa da ku.
  4. Da zaton ka fahimci kwastoman ka - Abokan cinikinmu galibi suna yin tunani akan dalilin da yasa mutane ke siye daga gare su - farashi, kasancewa, ragi, sabis na abokin ciniki, da sauransu kuma kusan koyaushe basu da kuskure. Lokacin da ka tambayi abokin ciniki dalilin da yasa suka siye daga gare ka, suna iya gaya maka dalilin da bai dace ba. Lokacin da kuka dogara da sifar farko ko ta ƙarshe, ku ma kuna yin mummunan zato. Bayanin bayanan na iya ba da shaidar yiwuwar ɗaukar mataki, amma ba dalilin da ya sa suka sayi sayan ba. Binciken Persona yana da mahimmanci ga fahimta wanda ya siye daga gare ku da kuma hirarraki daga ɓangare na uku na iya amsawa me yasa suka saya daga gare ku. Kada ku ɗauka cewa kun sani, zaku iya mamakin sakamakon.

Linearin layi a nan, tabbas, shi ne kusan ba shi yiwuwa a rarraba tallata cancantar jagoranci daga sauran naka analytics bayanai. Dole ne ku yanke shawara game da tallan kan abin da ke jan hankalin wannan kuma, duk da cewa. Gidan yanar gizonku baya nan don farantawa kowa rai; ya kamata a gan shi azaman kayan tallace-tallace wanda ke jan hankali da kuma baƙuwar maziyarta, yana tura su zuwa juyowa.

Na yi kuskure irin wannan tare da harkokina. Na saurari mutane da yawa waɗanda suke faufau zan sayi samfuranmu ko sabis ɗin ku gaya mani yadda zan canza abubuwan da muke bayarwa da kashe kuɗi. Ya kusan sanya mu daga kasuwanci. Ba na sake jin waɗannan mutanen - kawai na girgiza kaina na ci gaba da yin abin da na san yana aiki ga abokan cinikinmu. Abin da ke aiki a gare su ba shine abin da ke aiki a gare ku ko ni ba.

Dakatar da yin tunanin talla ta hanyar sauraro da kallo kowa da kowa wannan ya shafi alamar ku. Fara inganta ƙwarewar ga masu sauraro wanda ke da mahimmanci… masu sauraro da zasu saya daga gare ku.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.