Neman Damar Kai tsaye na Talla

saita shi ka manta dashi

lissafiMuna aiki tukuru don sanya ayyukan abokan cinikinmu ta atomatik. Yayin da kuka fara tunani game da kokarin kasuwancin ku, a ina kuke da mafi yawan lokaci? Kamfanoni galibi suna yin ragi ko kuma raina sosai lokacin da a zahiri yake ɗaukar tsakanin matakan. Mu kawai aka sanya game da lokacin da za a ɗauka don yin rikodin jagoranci da taɓa wuraren a cikin CRM - da samfurin da ke sauƙaƙa aikin.

Akwai damar cewa kuna yin hakan kullun tare da ƙoƙarin tallan ku, amma baku san hakan ba. Koda wani abu mai sauki kamar tura Tweet ga mabiyan ka na iya zama kamar ba mai girman kai bane… amma idan kana so ka hada da hanyar sadarwa da bin hanyar Tweet a cikin shirin Nazarin ka, zai iya bukatar ka yi amfani da alamu ko masu gano kamfen, ka rage ta hanyar wani. URL gajarta, gwada gajartar hanyar haɗin… sannan kuma a aika da tweet.

Wannan kawai ya juya tweet zuwa ɗan ƙoƙari. Idan kana maimaita wannan aikin lokaci bayan lokaci, zaku ci lokaci mai mahimmanci. Auki lokaci ka gwada wannan da kanka. Lokaci na gaba da kake rubuta abun ciki, canza bayanai, ko nazarin sakamako… yiwa ƙasa alama lokacin da kake ɗaukar matakan. Za ku ga cewa yin ainihin aikin yana ɗaukar ƙasa da canjin abubuwa tsakanin.

Waɗannan sauye-sauyen zinare ne kuma suna ba da dama don saka hannun jari cikin aikace-aikacen sarrafa kai na talla. A sauƙaƙe, aikin sarrafa kai na tallan yana ba ka damar yin ƙari tare da ƙananan albarkatu. Kuma sau da yawa, sarrafa kai tsaye na talla na iya rage haɗarin kuskuren ɗan adam! Kamar yadda mai girma Ron Popeil ya ce, "Kafa shi ka manta da shi!"

Kamar yadda nake so in faɗi, “Wataƙila akwai wata manhaja don wannan!”

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.