Yin Shari'a don Tallace-tallace Imel

farashin imel

takaici02Ga yan kasuwa masu son hako zinariya daga shirye shiryen email; sayar da imel na waje yana saurin samun farin jini.

Kasuwancin imel ɗin da aka sarrafa na iya ɗaukar nau'ikan da yawa, kamar ƙirƙira da gudanar da sadarwar imel da ke maimaituwa.

Hakanan zai iya haɗa da haɓaka abun ciki, rarraba tashar-hanyar, haɓakar jerin abubuwa, da haɗakar fasaha da ba da labari da hanyoyin bayar da rahoto. Jerin yayi tsawo.

A kowane hali, idan abokan cinikinmu suka zo gare mu suna nema gudanar da ayyukan imel yana da yawa saboda suna takaici da kuma frugal.

Takaici Masu Kasuwa

Sun kosa. Ba za su iya samun ƙwarewar cikin gida ko ƙarin sifon samarwa (ko iyawa) daga ma'aikatansu ba, amma sun san za su iya kuma ya kamata su yi fiye da haka.

Wannan na kowa ne. A hanyoyi da yawa tallan imel horo ne na musamman. Email yana da wahala. Amma a wasu hanyoyi kawai yana buƙatar baiwa da ƙarfin hali. Yana da wahala a sami waɗannan buƙatun guda biyu a cikin tushe guda ɗaya ko ƙungiyar da ba ta da ƙarfi da ƙwarewa.

Fitar da kaya yana aiki saboda yana bawa yan kasuwa damar shiga cikin dabaru daban-daban, amma na musamman, dabarun abokin tarayya… kasancewar su kamfanin dillancin imel ne ko ESP.

Baya ga kerawa, dabarun kere-kere, da karfin lallashi (duk ana buqatar su idan za ku ci wasan imel), abokin tallan imel shima ya zo da gogewar aiki tare da mabambantan abokan ciniki. Wannan tushe ne mara iyaka ga sabbin dabaru wanda ke tabbatar da cewa ƙoƙarin bai zama wanda aka azabtar da "rukuni na tunani" ba kuma cewa duk dala da aka kashe ana haɓaka shi.

Masu Talla da Talla

Lokacin da suke yanke shawara don ba da tallata imel ɗin su ko ajiye shi a cikin gida, yawancin abokan cinikinmu sun fara duban dala don ganin ko yana da ma'ana. Ba su da kuɗi ko wawaye.

Bari mu fuskance shi, ayyukan tallan imel na ɗaukar lokaci. Don haka, a cikin wani nau'i ko wata, lokaci shine tushen kuɗin kasuwa.

Wannan shine ɗaya daga cikin dalilan da yasa fitar da hankali ke da ma'ana; yana ɗaukar ƙaramin lokaci.

Saboda kwarewar da abokin hidimarka na imel ya kawo a kan teburin, babu ɗan abin da za a samu don koyo, saboda abin da ya shafi ikonsu. Suna kuma jin buƙatar tabbatar da ƙimar su, kowane wata.

Ba zan iya yin magana ga dukkan hukumomi ba amma mun shafe watanni tare da fuskokin fuskokinmu a kusan kowace hanyar ESP da API. Mun san karfinsu, kasawarsu, da gazawarsu. Mun tsara dubban kamfen kuma mun samar da sabis na tuntuba ga yawancin yan kasuwar B2C da B2B. Wannan yana haifar da ƙwarewar da kawai ake samu ta hanyar gwaninta. Inganci yana nufin ƙaramin lokaci, wanda ke nufin ƙananan farashi.

Bayan ƙwarewa, ci gaba da ilimi ya zama tsaran mai ba da sabis. Kudin biyan albashi, likita, lokacin hutu? Fugetaboutt.

Kudin yawanci ƙasa da na ma'aikaci na cikakken lokaci, ko dangane da buƙatun, har ma ana iya samun tanadi mafi tsada. Bugu da ƙari, duk yana dawo da lokaci.

Idan sun fito daga waje, wane irin ROI ne mai talla zai iya tsammani? Hanya guda ɗaya ce kawai don ganowa: fara juyo da zabi cikin hikima. Yana iya biyan babbar riba don neman abokin haɗin gwiwa wanda zai iya yin aiki tare tare da su ko ƙungiyoyin cikin gidansu, ko wataƙila suna so su ba da duk ƙoƙarin tallan imel ɗin, miya zuwa goro.

2 Comments

  1. 1

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.