Babbar Jagora Don Amfani da LinkedIn Sales Navigator

Jagoran Navigator na Talla na LinkedIn

LinkedIn ya kawo sauyi kan yadda kasuwancin ke cudanya da juna. Sanya mafi kyau daga wannan dandamali ta amfani da kayan aikin Sauti Navigator.

Kasuwanci a yau, komai girman su ko ƙananan su, sun dogara da LinkedIn don ɗaukar mutane aiki a duk faɗin duniya. Tare da masu amfani sama da miliyan 720, wannan dandamali yana haɓaka kowace rana cikin girma da ƙima. Baya ga daukar ma'aikata, LinkedIn yanzu shine babban fifiko ga 'yan kasuwar da ke son kara karfin kasuwancin su na dijital. Farawa tare da ƙirƙirar haɗi don samar da jagoranci da ƙirƙirar ƙimar ƙimar mafi kyau, yan kasuwa suna ɗaukar LinkedIn ƙari mai ƙima ga ƙimar su marketing dabarun.

LinkedIn Don Kasuwancin B2B

Tsakanin wasu abubuwa, LinkedIn yana da tasirin tasiri sosai akan kasuwancin B2B. Kusan kusan 'yan kasuwa miliyan 700 daga ƙasashe 200 + da ke kan wannan dandamali, yanzu ya zama babbar hanya don kasuwancin B2B. Wani bincike ya nuna hakan 94% na kasuwar B2B yi amfani da LinkedIn don rarraba abubuwan su. Masu kafa kamfanin B2B da shugabannin kamfanin suna ƙoƙarin zama Tasirin LinkedIn ta hanyar ƙirƙirar kasuwancin kansu tare da rubutun labaru don haɓaka isar da ƙwayoyi, haɓaka ƙirar sanarwa, kuma sakamakon haka, haɓaka tallace-tallace.  

Wakilan tallace-tallace ba a baya suke ba, suna gina tashoshin tallace-tallace a kan LinkedIn wanda hakan ke haifar da haɓakar tallace-tallace. Talla Navigator, kayan aikin LinkedIn an tsara shi don ɗaukar wannan tsari zuwa matakin gaba. LinkedIn Sales Navigator ya zama kamar kamfani na musamman na LinkedIn kanta. Duk da yake LinkedIn ya riga ya yi tasiri sosai don siyarwar jama'a, Mai Gudanar da Talla yana ba da ƙarin fasalolin da yawa waɗanda za su ba ku damar samun damar ko da da sauri a cikin gidanku. 

Ba tare da ƙarin damuwa ba, ga jagora mai sauri don taimaka muku farawa da wannan kayan aikin.

Menene LinkedIn Sales Navigator?

LinkedIn Sales Navigator kayan aiki ne na zamantakewar al'umma wanda zai sauƙaƙe muku samun samfuran da suka dace don kasuwancin ku. Yana yin hakan ta hanyar miƙa zaɓuɓɓukan tsaftacewa masu zurfin dangane da bayanan mai amfani wanda zai ba ka damar gudanar da ingantaccen bincike mai gano ainihin abubuwan da kake buƙata.

Ta amfani da Navigator na Tallan, wakilan tallace-tallace suna bincika ta hanyar maɓallan jagora, saka idanu kan ayyukansu, kuma bincika irin waɗannan lambobin da za su iya kaiwa gare su. Wannan yana basu damar zama tsaka-tsakin ci gaba a wasan su ta hanyar gina bututu masu inganci don samar da ingantattun tallace-tallace.

Ayyuka na zamani suna aiki (kuma muna son shi). Masu amfani da Navigator na Tallace-tallace sun sami damar hawa sama da + 7% a cikin nasara daga ayyukan siyarwar zamani.                                                                                          

Sakshi Mehta, Babban Manajan Kasuwancin Samfura, LinkedIn

Kafin kayi nutsewa cikin amfani, bari mu duba shin a zahiri an tsara muku Navigator ne ko kuma a'a.

Wanene Ya Kamata Ku Yi Amfani da LinkedIn Sales Navigator?

LinkedIn Sales Navigator shine ainihin abin da kuke buƙata idan kun kasance mai sayar da B2B.

Talla Navigator samfur ne da aka biya don kowa akan LinkedIn. Biyan kuɗi na iya bambanta. Kuna iya zaɓar mutum, ƙungiya, ko samfurin biyan kuɗi bisa ga bukatun ku da girman kamfanin ku. 

LinkedIn Sales Navigator yana ba mu damar gano waɗancan 'yan kasuwar a cikin ƙungiyar kuma mu je wurinsu kafin su duba samfuran daban daban shida don sa su ga matsalolinsu daban kuma a ƙarshe su fahimci cewa da gaske akwai kyakkyawar mafita.                                                                                              

Ed McQuiston, VP Tallace-tallace na Duniya, Hyland Software

Ku san yadda Hyland, Akamai Technologies, da Guardian suka yi amfani da LinkedIn Sales Navigator don siyarwar jama'a.

Yadda ake Amfani da Jirgin Rariyar LinkedIn

Farawa daga tushen Navigator na Kasuwanci don fa'idantar da wannan kayan aikin a cikin 2020, mun rufe ku daga dukkan fannoni. Ga yadda zaka fara daga farko.

1. Fara gwajin ka kyauta

Abu na farko da kake buƙatar yi shine zuwa Talla Navigator shafi kuma danna kan Fara Gwajin Ku na Kyauta zaɓi. LinkedIn zai baka damar amfani Talla Navigator kyauta na kwanaki 30. Don haka, tabbatar cewa kayi cikakken amfani da wannan a cikin watan farko.

Kuna buƙatar samar da bayanan katin kuɗin ku don shiga wannan tayin. Bugu da ƙari, ba za a caje ku komai ba idan kun soke rajistar ku kafin lokacin gwajin ya ƙare.

Daga nan za a jagorance ku zuwa Gidan yanar gizon Navigator na Talla, kuma yana da wani dandamali daban a cikin kansa. Duk abin da kuka yi a nan ba zai shafi asusunku na LinkedIn na yau da kullun ba.

2. Kafa Asusunka

Da zarar kayi rajista don asusu, kana buƙatar saita abubuwan da kake so daidai.

Kuna iya keɓance muku asusun Navigator na saita abubuwan da kuke so kamar su taken aiki, tsaye, da yankuna da kuke son niyya.

LinkedIn Talla Navigator Screenshot

Da farko, Navigator na Talla zai ba ku zaɓi don adana haɗin haɗin LinkedIn ɗinku na yanzu azaman jagora. Allyari, kuna iya daidaita Navigator na Talla tare da Salesforce ko Microsoft Dynamics 365 don shigo da duk abokan hulɗarku da asusunku. Hakanan akwai ƙarin zaɓuɓɓuka da yawa don haɗa LinkedIn tare da wasu ƙa'idodin idan kuna amfani da wasu CRMs. 

A wannan gaba, kun gama da ɓangaren farko na saita asusunka. A yanzu zaku iya dubawa da adana kamfanoni Salon Navigator ya ba da shawarar. Ajiye kamfani a cikin asusunku yana ba ku damar bin sabuntawa, bi sabbin hanyoyin, da karɓar takamaiman labarai na kamfanin.

Wannan yana sanar daku sosai kafin tattaunawarku ta farko da kwastoman ku. Koyaya, idan har yanzu ba ku tabbatar da irin kamfanonin da za ku adana ba, kuna iya tsallake wannan ɓangaren kuma ƙara su daga baya.

Aƙarshe, kuna buƙatar cika bayanin kan waɗanne irin hanyoyin da kuke nema. Saboda wannan, zaku iya shigar da bayanai game da yankin tallan ku, bukatun masana'antu, da ayyukan aikin da kuke niyya. 

3. Nemo Maganganu da Abubuwan da ake tsammani

Abu na gaba da yakamata kayi da zarar ka gama amfani da abubuwan asusunka shine bincika abubuwanda kake so da kuma gina jerin abubuwan jagoranci. Wata hanya mai sauƙi don yin wannan ita ce amfani da Ginin magini - kayan aiki a cikin Navigator na Talla wanda ke ba da matatun bincike na ci gaba. Ga duk wanda ke amfani da Navigator na Talla, sanin yadda ake amfani da Ginin magini muhimmin mataki ne. 

Don inganta ka'idodin bincikenku, zaku iya bincika takamaiman taken aiki ko kamfanoni. Idan kun gama saita sigogin bincikenku, danna zaɓi na Bincike don ganin sakamako. Navigator na Talla zai ba ku ƙarin bayanai da yawa a cikin sakamakonsa fiye da yadda za ku samu a cikin ingantaccen sigar LinkedIn. 

Dama kusa da kowane sakamako, zaku sami Ajiye azaman Gubar zaɓi. Kuna iya amfani da wannan don adana abubuwan da suka dace. Nemi damarku cikin hikima maimakon zaɓar mutane baƙi daga jemage.

binciken mai bincike mai haɗin yanar gizo

Mataki na gaba shine adana jagora zuwa asusu. Anan, asusun koma zuwa kamfanonin da kake son bi don ci gaba da sabbin abubuwan ci gaba.

A gefen hagu na shafin, zaku sami zaɓuɓɓukan tacewa da yawa, gami da masana'antu, ƙayyadewa, sunan farko da na ƙarshe, lambar gidan waya, girman kamfani, matakin manya, da shekarun gogewa.

Bugu da ƙari, Navigator na Talla yana samar da fasalin da ake kira TeamLink. Kuna iya amfani da TeamLink don tace sakamakonku don ganin haɗin kan ko haɗin kai. Idan TeamLink ya lura da alaƙar mutum tsakanin kwatankwacinku da memba na ƙungiyar, zaku iya tambayar haɗin haɗin ku don gabatarwa. Aƙarshe, bayan kun ƙara abubuwan da ake tsammani azaman jagora, zaku iya duba su akan Leads tab.

4. Tattalin abubuwan Talla

A shafin saitunan bayanan martabar Navigator ɗin ka, za ka ga abubuwan da aka fi so na Talla a tsakiya. Daga nan, zaku iya ƙaddamar da jerin kwastomominku masu kyau dangane da masana'antu, labarin ƙasa, aiki, da girman kamfani.

Abubuwan da aka zaɓa na Filin Jirgin Ruwa na LinkedIn

Waɗannan fifikon zasu bayyana a duk lokacin da kuka bincika bayanan martaba. Kuma LinkedIn shima zai nuna muku jagora bisa ga fifikon da kuka saita.

Wannan kusan shine mafi kyawun yanayin binciken Jirgin Ruwa. Hakanan zaka iya gudanar da bincike na gaba akan ko dai jagoranci ko asusun. Akwai matatun bincike sama da 20 da zaku iya amfani dasu don bincikenku. Waɗannan sun haɗa da kalmomin shiga, take, filayen kamfani da ƙari mai yawa.

5. Bincika Abubuwan Da Ka Sami Ceto

A shafin Gidan Mai Saurin Talla, zaku iya bin diddigin ɗaukakawar kwanan nan da kuma labarai masu dacewa da jagororin da kuka adana. Kyakkyawan abu game da Navigator Na Siyarwa shine zaka iya ganin ɗaukakawa koda daga mutanen da ba haɗin yanar gizon ka bane. Tare da duk waɗannan fahimtar abubuwan da kake tsammani, zaka iya rubuta mafi kyawun saƙonnin InMail (saƙonnin kai tsaye) don shiga su.

Hakanan, idan kuna son takaita fagen abubuwan da kuke sabuntawa, yi amfani da waɗancan matatun a gefen dama na shafin. A cikin shafin Asusu, zaku iya ganin jerin kamfanonin da kuka ajiye. Don ƙarin sani game da kamfani, danna zaɓi na Asusun Dubawa. A can, zaku iya samun kuma ƙara ƙarin mutane kuma sami sabon bayani game da kamfanonin su. 

Bugu da ƙari, za ku iya danna zaɓin 'Duk Ma'aikata' don ganin duk wanda ke aiki da wannan kamfanin. Wannan kyakkyawar alama ce mai ilhama tunda tana ba ku damar haɗuwa da kowa a cikin kamfanin a kowane lokaci.

6. Gina Lambobin sadarwa

A wannan lokacin, kun gano abubuwan da kuke tsammani kuma kun bi abubuwan da suka faru. Yanzu, ta yaya za ku iya tuntuɓar su?

Mafi kyawun dabarun da zaka iya amfani dasu don ci gaba da tuntuɓar maɓallan asusun ka shine aika musu saƙonni masu dacewa da kan kari. Tare da taimakon Navigator na Talla, zaku iya zama yau da kullun tare da ayyukan mai siyan ayyukanku na LinkedIn.

Kuna iya sanin lokacin da zaku miƙa ku aika musu InMails. Sakonnin kirkira da kirkirar samfuri ta yadda zai gayyaci tattaunawa mai amfani. Kuma wannan shine ainihin tsarin dabarun haɓaka dangantaka wanda ke buɗe hanyarku zuwa nasarar cinikin jama'a.

Koyaya, LinkedIn Sales Navigator yana da ƙananan rashin amfani. Dole ne ku kai ga kowane ɗayan jagororinku da hannu. Wannan na iya zama mai cin lokaci sosai. 

Hanya ɗaya don kaucewa wannan aikin harajin shine ta atomatik aiwatar da saƙon saƙonku. Kuna iya yin hakan kawai tare da taimakon kayan aikin atomatik na LinkedIn.

Lura cewa ba duk kayan aikin kera lafiya bane. Idan kana son aminci da ingancin aiki tabbas, zai fi kyau ka zabi Fadada don tsarin tallan kai na zamantakewarka. Expandi yana tabbatar da amincin asusunka ta hanyar aiwatar da iyakokin ginanniyar aminci don bin diddigi da buƙatun haɗi, aika saƙonni a cikin lokutan aikin da aka tsara, da cire tarin da ke jiran gayyata tare da dannawa ɗaya kawai. 

Mun san cewa siyarwar jama'a da neman su na iya zama mai wahala idan ba ku ɗauki kayan aikin da suka dace ba ko mafi kyawun kayan aiki. Amfani da dandamali kamar LinkedIn Sales Navigator yana baka damar gina babban jerin abubuwan sa'a cikin sauri kuma tare da ƙananan ƙoƙari. Hakanan zaku iya ɗaukar wannan jerin ɗin ku shigo da shi cikin Expandi, wanda zai yi muku yawancin ayyukanku na cinye lokaci.

7. Hanyoyin Sayarwa Daga Navigator Na Talla

Akwai fasali da yawa a Navigator na Talla wanda zaku iya amfani dasu idan kun san yadda ake amfani dasu dama. Misali, idan kuna buƙatar sabbin jagorori, Mai Sayarwa na tallace-tallace na iya bayar da shawarar jagororin dangane da bayanan ku da amfanin ku.

Bugu da ƙari, idan kuna da jagora mai ƙarfi amma mai ƙarfi, Mai Sayar da Talla yana ba ku damar sanya bayanan kula da alama ga bayanan abokin ciniki. Hakanan yana aiki tare da CRM ɗinka.

Bugu da ƙari, idan kuna sha'awar talla ta hanyar LinkedIn mai shigowa, Mai Sayar da Talla zai ba ku damar gani. Don haka, zaku iya duba wanda ya kalli bayananku kwanan nan. Ta waccan hanyar, zaku iya sanin wanda ya riga ya nuna sha'awar ku da ƙungiyar ku.

8. Bayar da Tsammani Daraja

A kan LinkedIn, masu tsammanin waɗanda suka cika Bukatun wani ɓangare na bayanin martabarsu suna yi muku babbar fa'ida. A kan wannan, suna ba ku cikakken jerin batutuwa waɗanda zaku iya amfani da su azaman:

  • Filin tattaunawa don fahimtar halayensu da fifikonsu da kyau
  • Taswirar hanya akan yadda kamfanin ku da samfuran sa zasu iya biyan buƙatun su

Sanin abin da jagororinku ke da sha'awar fahimta da fahimtar yadda samfuranku zasu iya samar musu da ƙimar da suke nema kyakkyawar hanya ce. Zai ba ku babbar dama akan masu fafatawa waɗanda ba su da isasshen kulawa don keɓance hanyoyin su ga jagororin su.

9. Sanya Tsawan Navigator Na Tsare-tsaren zuwa Chrome

Dabara ce mai sauki wacce take adana maka lokaci da kuzari da yawa. Talla na Chrome mai binciken Navigator Yana baka damar ganin bayanan LinkedIn daga cikin maajiyarka ta Gmel. Allyari, wannan haɓaka na iya jagorantar ku da batutuwa masu warware kankara, adana abubuwan jagoranci, da kuma nuna muku TeamLink bayanai.

Kammalawa

Idan kun karanta yanzu, akwai wata tambaya guda ɗaya da zaku iya tambaya:

Shin mai binciken LinkedIn Navigator yana da darajar kuɗin ku?

Don amsa a taƙaice, ee, haka ne. Yayinda businessananan andan kasuwa da ƙungiyoyin tallace-tallace yakamata su fara gwada sigar kyauta don ganin ko ya cancanci saka hannun jari daidai a wannan lokacin, manyan kamfanoni lallai yakamata suyi amfani da wannan dandamali don ingantattun bututun tallace-tallace da ingantaccen aiki.

LinkedIn Talla Navigator Demo Expandi LinkedIn aiki da kai

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.