Manajan Kamfen ɗin LinkedIn ya Sanar da Experiwarewar Rahoton Gangamin Kamfe

Manajan Kamfen na LinkedIn

LinkedIn yana ba da sanarwar ƙididdigar ƙwarewar rahoto don Manajan Kamfen na LinkedIn, yana sauƙaƙa fahimtar yadda kamfen ɗinka yake gudana. Sabuwar hanyar sadarwar tana ba da gogewa mai ƙwarewa da ƙwarewa wanda zai baka damar sauƙin sarrafawa da inganta kamfen ɗin ku.

Rahoton Manajan Kamfen na LinkedIn

 

Haɓakar Manajan Kamfen na Kamfen ɗin sun haɗa da:

  • Adana lokaci a cikin rahoton kamfen - Tare da wannan sabon ƙwarewar rahoton, zaku iya ganin yadda kamfen ɗinku ke gudana da sauri kuma kuyi garambawul don haɓaka sakamako. Bayanai a cikin Manajan Gangamin yanzu suna ɗaukar kashi 20 cikin sauri, yana ba ku damar bincika bayanai yadda ya kamata - koda kuwa kuna da ɗaruruwan kamfen da tallan talla. Hakanan, sabon tsarin nab yana ba ku damar sauyawa daga asusun zuwa kamfen zuwa tallace-tallace a dannawa biyu. Hakanan mun sabunta damar bincika, don haka yana ɗaukar secondsan daƙiƙo kaɗan don bincika takamaiman kamfen ɗin ta sunan kamfen, ID ɗin kamfen, tsarin talla da ƙari.

Rahoton Manajan Kamfen na LinkedIn

  • Fahimci aikin kamfen kuma inganta shi cikin walƙiya - Lokacin da tallanku ba sa tafiya da kyau, kuna buƙatar aiki da sauri don daidaitawa. Wannan shine dalilin da ya sa muka ƙara sababbin abubuwa don taimaka muku yanke shawarar kamfen ɗin da sauri fiye da kowane lokaci. Sabon kwarewar rahoto yana nuna fasalin danna-danna sau ɗaya yana ba ku zurfin fahimta game da manyan alamomi kamar abubuwan sauyawa da sanyawa akan hanyar Sadarwar Masu Sauraren LinkedIn.

Rahoton Talla na Manajan Kamfen na LinkedIn

  • Keɓance kwarewar rahotonku - Yanzu zaku iya zaɓar ku zaɓi ƙididdigar ma'aunin da kuka fi damuwa da ita, ko Ayyukan, Juyawa ko Bidiyo.

Dangane da LinkedIn, wannan sakin shine farkon matakin farko a cikin samfurin samfur na dogon lokaci.

Kaddamar da Talla ta LinkedIn

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.