Ratedididdigar Ginin Ginin da ke Aiki wanda ke Aiki Abin Mamaki Sosai

Tasirin Hanyar Gina Hanyoyi

'Yan kasuwar dijital sun dogara da ginin haɗin yanar gizo azaman mahimmin dabaru a cikin inganta injin binciken (SEO) don haɓaka matsayin shafin su akan shafukan sakamakon injin binciken (SERPs). Tare da yan kasuwa da ke aiki don samun hanyoyin baya da kuma inganta zirga-zirgar rukunin yanar gizo, samar da jagorori, da cimma wasu manufofi, sun koya juya zuwa wasu shahararrun hanyoyin a cikin kayan aikin su.

Menene Backlink?

Backlink shine hanyar haɗi mai latsawa daga shafi ɗaya zuwa naka. Injunan bincike kamar Google suna amfani da backlinks a cikin matsayinsu na algorithm. Shafukan da suka fi dacewa masu alaƙa da abubuwan da ke ciki, ƙwararrun injunan bincike suna gaskanta su. Sakamakon haka, za su gabatar da su mafi girma a cikin shafukan sakamakon binciken injiniyar bincike (SERPs).

Menene haɗin ginin?

Ginin haɗin haɗin tsari tsari ne inda masu binciken injiniyar bincike ke kallon bayanan haɗin yanar gizo masu dacewa da gasa, kuma suna ƙayyade dabarun da zasu yunƙurin samun hanyar haɗi daga shafin da aka sa gaba zuwa nasu. Tare da isasshen ƙoƙari, da abubuwan haɗin haɗin da suka dace, gidan yanar gizon na iya haɓaka matsayinsa akan takamaiman sharuɗɗa da kuma iya ganin injunan bincike gaba ɗaya don yankin sa. Yana da mahimmanci a lura cewa hanyoyin haɗi daga buɗaɗɗe, spammy, ko shafukan da ba su dace ba na iya zubar da darajar ku - don haka ginin mahada ya kamata ya mai da hankali kan shafuka masu dacewa, masu inganci.

Menene Hanyoyin Ginin haɗin?

Hanyoyin haɗin ginin kamar aikawa da baƙi (inda aka ƙirƙiri abun ciki na asali don jagorancin tunani akan wani shafi daban a cikin masana'antar), ginin hanyar haɗin ginin (maye gurbin matattun hanyoyin baya da mafi kyawun abun ciki), da kuma ginin sama (sabuntawa da haɓaka abubuwan da suke kasancewa tare da sababbi da babba- backlinks masu inganci) sun zama ayyukan-tafiye-tafiye a cikin masana'antar saboda tasirin su. 

Koyaya, yayin da tallan dijital ke ci gaba da zama ruwan dare, yawancin masu rukunin yanar gizo da masu gidan yanar gizo suna fara ambaliyar ruwa tare da buƙatun iri ɗaya, suna rage damar buƙatunku don karɓar su. Don kasancewa gaba da gasar, yana iya zama lokaci don bincika rashin fahimta mahadar hanyar gini (NOTE: Wancan canjin baya ne!) Wannan aikin yana da kyau - ko watakila ma mafi kyau - fiye da shahararrun takwarorinsa.

Bayanin bayanan da ke ƙasa (SAURARA: Hakanan, dabarun ginin hanyar haɗi!) Sun ba da wasu dabaru marasa amfani: tambayoyi, shafukan samar da hanyoyin, hanyoyin haɗin gwiwa, Taimaka wa mai ba da rahoto (HARO), sake fasalin hoto, hanyoyin haɗin martaba, haɗawa waje / son kuɗi, ginin hanyar haɗi na 2, da al'amuran watsa labarai. 

Tare da keɓantattun masu farawa zuwa matsakaicin matakin kisa, ana tattauna kowane dabaru tare da jerin ingantattun ayyuka waɗanda zasu taimaka muku samun hanyoyin baya baya da sauƙi. 

Dogaro da buƙatunku, zaku iya amfani da ɗaya ko haɗakar waɗannan hanyoyin haɗin ginin don haɓaka ribar kasuwancinku. Hakanan zaka iya aiwatar da waɗannan dabarun don haɓaka shahararrun ayyukan ginin haɗin kanku, yana ba ku damar cimma burin ku mafi kyau. 

Samun gaban fakitin akan shafukan sakamakon binciken injin bincike (SERPs) na iya zama ƙalubale, amma tare da hanyoyin da dabarun da suka dace, kun tabbata da kawo kyakkyawan sakamako da inganci. Zuwa da tsarin da yafi dacewa da bukatunku shine batun gwada sabbin abubuwa da ganin abin da ya fi dacewa. Yi amfani da damar don ƙirƙirar abubuwa tare da dabarun ginin haɗin haɗin ku ta amfani da hanyoyin da ke ƙasa.

Haɗin Ginin Infographic

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.