Kuskuren Shafin Saukewa Yakamata Ku Guji

kuskuren shafi shafi

Za ka yi mamakin yadda abubuwa da yawa suka shagaltar da mutum a shafin da suka isa. Maɓallan maɓalli, kewayawa, hotuna, maƙallan harsashi, kalmomin da suka yi bold gaba dayansu capture dukkansu suna ɗaukar hankalin baƙon. Duk da yake wannan fa'ida ce yayin da kake inganta shafi kuma da gangan ka shimfiɗa waɗancan abubuwan don baƙo ya bi, ƙara abubuwan da ba daidai ba ko wasu abubuwa na daban na iya ɗaukar baƙon daga kiran-da-aikin da kake so su danna ta kuma maida kan.

Copyblogger ya fitar da wannan ingantaccen tarihin wanda ke haifar da kwatankwacin tsakanin baƙo akan rukunin yanar gizonku da wani da ke bin kwatance, 9 Shafukan Sauke Shafuka waɗanda ke Sa Ku Rasa Kasuwanci. Ina matukar son wannan kwatancen saboda ya dace sosai yayin da kake tunanin balaguron da kake yi.

Abu na farko da muke yi a tafiya shine taswirar asali da inda aka dosa, sannan samar da ingantacciyar hanya a tsakanin. Lokacin da kake zana taswirar shafin sauka, da fatan kuna yin abu ɗaya - tunani game da inda baƙonku suke zuwa kuma ba barin tambaya kamar yadda makomar take. Ga su nan 9 kuskuren kuskure zaka iya yin lokacin ƙirƙirar shafuka masu sauka (amma ya kamata ka guji):

  1. Ba ku bayyana ba amfanin juyowa.
  2. Ba ku samar da wani ba hanya mai sauƙi don tuba.
  3. Ba ku nuna a sarari ba a makoma guda ko sakamako.
  4. Ba ku yi ba sadar da mahimman bayanai yadda ya kamata.
  5. Ba ku yi ba kawar da abubuwan da ba dole ba.
  6. Kun yi amfani da yawa jargon da kuma maganganu masu rikitarwa.
  7. Ba ku tallafawa abun cikin ku da bayanai, bayanai dalla-dalla da shaidu ga inganta amincin ka.
  8. Ba ku yi ba cire wasu zaɓuɓɓuka kamar kewayawa da ƙarin hanyoyin haɗi.
  9. Ba ku tabbatar da shafin saukar ku ba an ɗora da sauri!

Kuskuren Shafin Saukewa na Kowa

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.