Kada Ku zargi WordPress

ƙaura ƙaura wordpress

90,000 masu fashin kwamfuta suna ƙoƙarin shiga cikin shigarwar WordPress ɗin ku a yanzu. Wannan ƙididdigar ba'a ce amma kuma tana nuna shahararren shahararren tsarin sarrafa abun cikin duniya. Duk da yake ba mu da cikakkiyar fahimta game da tsarin sarrafa abun ciki, muna da girmamawa, da zurfin girmamawa ga WordPress kuma muna tallafawa yawancin shigarwar abokan cinikinmu a kai.

Ba lallai bane in yarda da kafa WordPress wanda yafi karkatar da hankali game da al'amuran tsaro tare da CMS. Duk da yake mutane na iya canza hanyar shigarsu ta gudanarwa daga gudanarwa, babban fa'idodin WordPress koyaushe shine shigar da 1-danna. Idan kana so su canza hanyar shiga, wannan ya fi 1 danna!

Ari, ba na son gaskiyar cewa allon shiga hanya ce mai maƙalar lamba wacce ba za a iya gyaggyara ta ba. Na yi imanin zai zama mai sauƙi ga WordPress don ba da izinin hanyar al'ada.

Wancan ya ce, duk wata hukumar da ke ginawa da goyan bayan shafukan WordPress suna riƙe da mafi yawan alhakin a hannunsu. Muna karɓar bakuncin dukkan abokan cinikinmu Flywheel tunda suna yin irin wannan aiki na ban mamaki na sanya idanu don tsaro da tabbatar da kalmomin shiga masu karfi. Kazalika, Flywheel Yana buƙatar ka yi amfani da hanyar shiga daban da admin lokacin da ka ƙirƙiri wani misali na WordPress tare dasu.

Muna da sauran abokan cinikin da suka sami matsala mai tsanani tare da WordPress… kwari, matsalolin aiki, da mawuyacin gudanarwa. Duk waɗannan ba batun WordPress bane, kodayake. Suna Batutuwa masu tasowa na WordPress. Ofaya daga cikin abokan cinikinmu shine dandamali na ba da tallace-tallace - kuma suna da wasu abubuwan da aka tsara musamman a cikin rukunin yanar gizon su. Wata hukuma ta tsara shi, gudanar da shafukan su suna da sauƙi ta amfani da wasu ingantattun filayen al'ada:

ci-gaba-al'ada-filayen

Amfani Manyan Fagen Al'adu, nauyi Forms da kuma kyakkyawan ci gaban taken, Highbridge ya sami damar gina cikakken rukunin ma'aikata don abokin ciniki. Yana aiki ba tare da ɓata lokaci ba kuma ma'aikatansu sun ce gudanar da mulki mafarki ne.

abokan aiki-in-staffing

Gidan yanar gizon ku na WordPress da tsaro na WordPress suna da kyau kamar kayan aikin da aka gina shi kuma yana da kyau kamar ci gaban taken da abubuwan haɗin da kuka haɗa. Kada ku zargi WordPress… sami sabon mai haɓakawa da sabon wurin karɓar sa!

8 Comments

 1. 1

  Ba koyaushe ba ne za mu iya komawa ga furodusan dandalin mu ce “Laifin ku ne wannan ya faru.”

  Na yarda cewa akwai wasu ramuka na tsaro waɗanda WP ba ta taɓa magance su da gaske ba, kuma ina son shigar da danna 1. Koyaya, Ina son amintaccen rukunin yanar gizo, don haka zan ɗauki wannan ƙarin matakin. Kuskure nayi shine duk da na kirkiri sabon asusun gudanarwa na uber tare da sabon sunan mai amfani, ban share tsohuwar asusun admin ba. Wannan ya ba da damar shafina.

  Kallon wadannan abubuwa yana da sauki saboda mun yarda da masu kirkirar dandamali, amma aikinmu ne zama masu tsaron kofar shafinmu. Muna buƙatar ƙarfafa mulkin kamar yadda yake.

  Babban matsayi.

 2. 2

  “Bugu da ƙari, ba na son gaskiyar cewa allon shiga hanya ce mai maƙalar lamba wacce ba za a iya gyaggyara ta ba. Na yi imanin zai zama mai sauƙi ga WordPress don ba da damar hanyar al'ada. ” Ba zan iya yarda da ku ba. Gaskiyar cewa allon shiga hanya ce mai mawuyacin tsari - the / wp-admin - kuma ba za ku iya canzawa ba, a ganina, sauƙaƙa aikin ɓarayin da ke ƙoƙarin shiga cikin shafinku. Godiya ga rubuta wannan labarin, akwai abubuwa da yawa waɗanda na yarda da su sosai, Douglas.

 3. 3
 4. 5

  “… Babban fa'idar WordPress koyaushe shine 1-click shigar". Ba da gaske kake nufi ba, ko? Na yarda gaba ɗaya da sauran labarin, kodayake, kuma musamman na yarda cewa ya hau kanmu a matsayin hukumomi, kamfanoni masu karɓar baƙi da masu haɓakawa don yin aiki mafi kyau na kulla CMS ɗin kyauta (kyauta) wanda ya sanya mu duka kuɗi a cikin 10 na ƙarshe shekaru.

  • 6

   Sauke-danna 1 da ci gaba da sauƙin kulawa sune ainihin abin da ya fashe haɓakar WordPress. Ban ce wannan kawai fa'ida ba ce - akwai wasu daruruwa. Amma akwai wadatattun sauran tsarin CMS na kyauta a can wadanda basu da sauki wanda WordPress tayi… lokacin da mutane basu iya saita su ba, sun sauke su.

   • 7

    Na sami abin da kuke faɗi, amma danna 1 ba alama ce ta WordPress ba, alama ce ta tallace-tallace. WP sananne ne don girkawa na minti 5, ba shigar da danna 1 ba. Saitin minti 5 wanda zai baka damar karɓar sunan mai amfani tunda sigar 3.0. Masu watsa shiri zasu iya canza WP 1-danna Shigar da rubutun don sanya sunan mai amfani mai tsaro amintacce.

    WP ya busa saboda jama'ar da ke tallafa masa sun kai mahimmin abu, wani abu da sauran CMS suka kasa yi. Saukaka shigarwa da kuma ci gaba da kiyayewa tabbas sun taka muhimmiyar rawa a cikin hakan, amma akwai dalilai da yawa waɗanda suka sami tasiri fiye da haka (misali fitowar nau'ikan post post na al'ada).

    Wani batun da za a yi shi ne cewa babu masu fashin 90,000 a can can da ke ƙoƙarin kutsawa cikin sanannun shigarwar WP. Wannan 'yar gurguwar fahimta ce. Adireshin 90,000 IP basu kusan kwatankwacin 90,000 masu fashin kwamfuta ba, waɗanda zasu iya yin saurin lalacewa fiye da botnet.

    Gabaɗaya, na yarda da abin da kuke faɗi. Dole ne mu ɗauki matakai don tabbatar da WP idan za mu ba da shi azaman mafita ga abokan cinikinmu. Samun kutse a WP ɗinka da kuma ɗora masa laifi akan ainihin samfurin kamar samun kwayar cuta ne akan PC ɗinka da kuma ɗora alhakin rashin tsaro na Microsoft. Muna buƙatar yin hankali ko za mu ƙare da zaɓuɓɓukan tsaro waɗanda ba ma so a saka su a cikin samfurin tushe.

 5. 8

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.