Kasuwancin BayaniKafofin watsa labarun & Tasirin Talla

Shin Kafofin Watsa Labarai na Kashe Kayanku?

Ina ɗan ɗan shinge game da wannan bayanan daga Talla ta Gida. To kashe wani alama, da gaske kuna buƙatar yin ɓarna kuma ban tabbata cewa wannan labarin yana ba da labarin ba. Kodayake yana ɗaukar ra'ayi mara kyau game da kafofin watsa labarun, kisan gilla ƙaramin ƙari ne. Ta yaya kafofin watsa labarun na iya zama cutar da alama na iya zama taken mafi dacewa.

Talla game da kafofin watsa labarun magana ce mai yawa. Shin ya dace da lokacinku? Shin yana taimaka ko cutar da tasirin ku? Kuma wanene yake niyyarsa da gaske: sababbin abokan ciniki, abokan cinikin da ke akwai, abokan hulɗar kasuwanci, ko kuma wani gaba ɗaya? Amsa duk waɗannan tambayoyin tare da sanyi, gaskiyar lamari.

Hakanan, binciken da aka bayar yanki ne kuma baya la'akari da shiri da albarkatun da kamfanonin suka yi a cikin dabarunsu na kafofin watsa labarun. Ina fatan cewa kamfanoni sun koyi darasi kuma ba kawai sun shiga cikin kafofin watsa labarun ba tare da gina kyakkyawan dabaru na ciki ba (da kuma dabarun sadarwa da saita tsammanin tare da ma'aikata). Ba gaskiya bane cewa za mu ga alamun kashewa… amma muna ganin nau'ikan samfuran da ke fama da lalacewar da ba dole ba saboda ba su shirya ba!

karafarini

Douglas Karr

Douglas Karr shine CMO Bude INSIGHTS kuma wanda ya kafa Martech Zone. Douglas ya taimaka da yawa na nasara MarTech farawa, ya taimaka a cikin ƙwazo na sama da $5 biliyan a Martech saye da zuba jari, kuma ya ci gaba da taimaka wa kamfanoni wajen aiwatar da sarrafa sarrafa tallace-tallace da dabarun talla. Douglas ƙwararren ƙwararren dijital ne na duniya kuma ƙwararren MarTech kuma mai magana. Douglas kuma marubuci ne da aka buga na jagorar Dummie da kuma littafin jagoranci na kasuwanci.

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Martech Zone zai iya ba ku wannan abun cikin ba tare da farashi ba saboda muna yin monetize da rukunin yanar gizon mu ta hanyar kudaden talla, hanyoyin haɗin gwiwa, da tallafi. Za mu yi godiya idan za ku cire mai hana tallan ku yayin da kuke duba rukunin yanar gizon mu.