Izotope RX: Yadda Ake Cire Sauti Daga Bayanan Murya

Izotope RX6 Muryar De-Noise

Babu wani abin da ya fi tsanantawa kamar dawowa gida daga wani abin da ya faru, sanya belun kunne na ɗakunan studio, da kuma gano cewa akwai sautin sauti a cikin rikodinku. Abinda ya faru dani kenan. Na yi jerin yin rikodin podcast a wani taron kuma na zaɓi microphone mai ƙarfi da rakoda Rom na H6.

Ba mu da wani keɓaɓɓun sararin ɗaki don yin rikodin, kawai mun zauna a teburin da ke nesa da taron… amma hakan bai taimaka komai ba. Idan ina da mai haɗa ni da wasu ƙananan makirufo na situdiyo, da zan iya kunna abubuwa da yawa a bayan fage amma waɗannan mawaƙan lavalier suna ɗaukar kowane ƙaramin sauti! Na murkushe.

Don haka, mun ɗan yi gwaji tare da kayan aikin Audacity don cire sautunan bango amma idan muka gyara saitunan, muryar ta fara yin kyau. Na sanya batun a kan dandalin Podcast da na fi so kuma abokina na ban mamaki, Jen Edds nan da nan bada shawara Farashin RX6, kayan aiki kai tsaye don gyara fayilolin mai jiwuwa.

Ba tare da wani horo ba ko kallon bidiyo na Youtube ba, na fito da mummunan waƙoƙin sauti a cikin kayan aikin, danna Sautin murya, kuma kusan jike wando na yayin da nake sauraran karar bayan gida kawai bace!

Izotope RX Voice De-amo

Idan kuna tsammanin zanyi wannan… Na ci gaba da raba ɗan gajeren sakamakon. Tabbas mamaki! Bayanin gefen - Ban faɗi wannan a cikin sutudiyo na ba, kawai nayi amfani da mic ɗin tebur ne akan Garageband… don haka kar ku yanke hukunci na.

Izotope RX6 Voice De-noise a halin yanzu ana siyar dashi akan $ 99 daga $ 129. Wannan abin buƙata ne ga kowane kwasfan fayiloli wanda ya sami kansa yana gwagwarmaya tare da hayaniya ta baya a cikin rikodin su - daga dannawa, zuwa hums, zuwa yankan abubuwa, da ƙari. Na yi amfani da yanayin daidaitawa da saitattu, amma a zahiri za ku iya yin aiki a kan fayil ɗin odiyo ɗinku kamar a Photoshop tare da adana abubuwan da aka gina.

Sayi Izotope RX6 Voice De-amo

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.