Bayanan Abokan Cinikin ku Ya Kamata Ku Bibiya a cikin Abun Hulɗa da ku

mabukaci tare da yanar gizo

Duk da cewa duk zamu iya, a mafi yawancin, mu yarda cewa abubuwan da ake hulɗa da su ba wani abu bane “sabo,” ci gaban da aka samu a cikin fasahar tallan sun sanya abubuwan hulɗar zasu zama masu amfani ga ƙoƙarin tallan mutum. Mafi nau'ikan abubuwan hulɗa ba da damar samfuran tattara bayanai masu yawa a kan masu amfani - bayanan da za a iya amfani da su don biyan buƙatun mabukaci da taimako tare da ƙoƙarin tallan na gaba. Abu ɗaya da yawa daga cikin yan kasuwa ke gwagwarmaya dashi, duk da haka, shine ƙayyade wane nau'in bayanin da suke son tattarawa tare da abubuwan da suke hulɗa dasu. A ƙarshe, batun amsa wannan tambayar ce ta zinare: "Waɗanne bayanan masu amfani ne zasu zama mafi amfani ga ƙarshen ƙungiyar?" Anan akwai wasu shawarwari don bayanan masu amfani waɗanda suka dace da gaske don fara bin diddigin yayin haɓakar abun cikin mu na gaba mai zuwa:

Bayanin hulda

Tattara sunayen imel da lambobin waya na iya zama bayyane, amma za ku yi mamakin yadda mutane da yawa ba sa yin wannan. Akwai wasu nau'ikan alamomi a can waɗanda ke ƙirƙirar abubuwan haɗin keɓaɓɓiyar tauraruwa zalla don manufar wayar da kan jama'a; don haka tattara bayanai ya ƙare yana yin shara ƙarƙashin kilishi.

Shin wasa ne ko aikace-aikacen keɓancewa mai kayatarwa, alamar ku na iya fa'ida daga tattara wannan bayanin. Theasan layi, alamar ku na iya ɗaukar babban gabatarwa da kuke son masu ba da shawara na alama (kamar waɗanda suka yi hulɗa tare da app ɗin ku) su sani game da shi. Kuma ba wai kawai kuna son su sani game da shi ba, amma kuna son su yi amfani da gabatarwar a zahiri lokacin da suka yi siye a shagonku.

Yanzu, Na samu gaba ɗaya cewa akwai wasu lokuta da gaske ba ya “da ma'ana” don neman bayanin lamba. Na samu. Kafin (ko ma bayan) yin wasa, babu wanda da gaske yake son raba bayanin su. Kodayake kun san za ku yi amfani da bayanan tuntuɓar mabukaci ta hanyar da ta dace, bisa doka, da mutuntawa, har yanzu akwai sauran masu amfani da yawa da ke tsoron ba za ku yi ba. Abin farin ciki, akwai abin da zaku iya yi wanda ke da matukar taimako ga yawancin alamun da na yi aiki da su - kuma wannan yana samar da wasu nau'ikan mai da hankali don dawowa don bayanin lamba na asali. Bayan duk wannan, ta yaya zasu fanshi kyautar su ko kyautar su in bamu san ko su waye ba?

Centarfafawa zai iya zama babba ko ƙarami kamar yadda alamun ku yake tsammani ya dace. Bayan kunna wasa ko yin taƙaitaccen bincike (duk abin da abubuwan hulɗarku ke ƙunshe da, da gaske), kuna iya tambaya ko suna son shiga-ciki don samun damar cin babbar kyauta ko ficewa don karɓar takaddama ko kyauta . A dabi'ance, ma'anar duk wannan shine mutane suna son kayan kyauta (ko samun damar cin kyauta kyauta). Masu amfani za su fi karkata ga bayar da bayanansu don a tuntube su game da abubuwan da suke karfafa musu gwiwa.

Tsarin Gida

Musamman ga Google Analytics, bin diddigin abu shine bin diddigin ayyuka akan abubuwan hulɗa na rukunin gidan yanar gizon ku. Waɗannan ayyukan (ko “abubuwan da suka faru”) na iya ƙunsar kowane irin ma'amala - komai daga buga maɓallin kunnawa / ɗan hutu a bidiyo, watsar da fom, gabatar da fom, wartsakewar wasa, sauke fayil, da sauransu. . Kusan kowane irin ma'amala kan kafofin yada labarai na hulda yana kirga matsayin "taron."

Abin da ke sa bin diddigin taron yana da matukar taimako shi ne cewa yana bayar da kyakkyawar fahimta game da yadda masu amfani da ku suke yin amfani da gidan yanar gizonku da kuma yadda suke sha'awar abubuwanku. Idan bin diddigin abin da ya faru ya nuna cewa mutane kawai suna bugawa maɓallin kunnawa akan wasa sau ɗaya, yana iya zama mai nuna alama cewa wasan yana da banƙyama ko kuma kawai ba ƙalubalen isa bane. A gefen juyi, ayyukan “kunna” da yawa na iya nuna cewa mutane na matukar jin dadin wasan da ke shafin yanar gizanka. Hakanan, rashin ganin isassun abubuwan “saukarwa” / ayyuka na iya zama kyakkyawan alama cewa abubuwan da zazzagewa (e-guide, bidiyo, da sauransu) basu da amfani ko isa don zazzagewa. Lokacin da alamomi suka mallaki wannan nau'in bayanan, zasu iya yin ingantaccen cigaba ga abubuwan su, da kuma dabarun kasuwancin su gabaɗaya.

Haɗa bin diddigin abubuwan da ke faruwa a cikin rukunin yanar gizonku na iya zama ɗan ƙaramin wayo, amma alhamdu lillahi, akwai da yawa yadda za a yi jagora a wurin (gami da daya a Google) wanda zai iya taimaka maka aiwatar da bin taron GA kyawawan sauƙi. Hakanan akwai da yawa daga jagororin kwarai akan yadda ake samun dama da karanta rahotanni daga GA akan abubuwan da kuka biyo baya.

Amsoshin Zaɓuka da yawa

Nau'in bayanan masu amfani na ƙarshe da nake ba da shawarar bin diddigin su ne amsoshi-zaɓuɓɓuka da yawa a cikin tambayoyi, safiyo da masu kimantawa. Babu shakka, tambayoyi da yawa (da amsoshi) zasu bambanta da yawa, amma akwai hanyoyi 2 bin diddigin amsoshi da yawa-na iya taimakawa alamarku! Na ɗaya, kamar bin diddigin taron, tambayoyin zaɓuɓɓuka da yawa da amsoshi za su ba wa alama alama mafi kyau game da abin da yawancin masu amfani ke so ko tsammanin daga gare ku. Ta hanyar samarwa da masu amfani da ita wasu limitedan hanyoyin da zaka zaba (a tsakanin jarrabawar ka ko binciken ka), hakan zai baka damar rarraba kowane martani da kashi; don haka zaku iya tara wasu masu amfani ta hanyar martani na musamman. Misali: Idan kayi tambaya, "wanne daga cikin waɗannan launuka idan kafi so?" kuma kun bayar da amsoshi 4 masu yuwuwa (Ja, Shuɗi, Kore, Rawaya), kuna iya tantance wane launi ya fi shahara ta mutane nawa suka zaɓi takamaiman martani. Wannan gabaɗaya baza'a iya aiwatar dashi ba tare da amsoshi cike-cike.

Wani dalilin bin sahun amsoshi da yawa yana iya zama da amfani shine cewa masu sana'a zasu iya yin karin haske kan takamaiman masu amfani wadanda suka bada wani martani (Ex: ja jerin masu amfani wadanda suka amsa da launin da suka fi so kamar "ja"). Yana ba da damar samfuran su mayar da hankali ga ƙoƙarin kasuwancin su kan takamaiman masu amfani a cikin wannan rukunin - ko ta hanyar tallan imel, imel kai tsaye ko kiran waya. Allyari, kuna iya gano cewa masu amfani da suka amsa tare da amsa na musamman suna da wasu abubuwan gama gari waɗanda ya kamata a yarda da su. Wasu tambayoyi masu yawa-zaɓaɓɓuka waɗanda zaku iya tambaya sau da yawa suna la'akari da: sayan lokaci, alamar da ake so, alama ta yanzu - duk abin da zai taimaka tare da kowane tattaunawa na gaba, da gaske!

Komai maƙasudin maƙasudin abubuwan sadarwar ku, tattara bayanai akan kowane bangare na hulɗar mabukaci ya cancanci ƙoƙari. Tare da sababbin masu fafatawa a kowace rana, kuna bin alamunku don sanin waɗanda masu amfani da ku suke da abin da suke so. Ci gaban da aka samu a fannin fasaha ba wai kawai ya ba da damar tara waɗannan bayanan ba, amma ya sanya sauƙin yin hakan. Tare da duk albarkatun da ke akwai ga masu kasuwa, babu wani uzuri da ba zai bi komai ba!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.