Kasuwancin Bayani

Nazari, tallan abun ciki, tallan imel, tallan injin bincike, tallan kafofin watsa labaru da fasahar fasaha akan Martech Zone

 • Ranar soyayya ta Zamani game da Wasannin Media

  ShortStack: Ra'ayoyin Gasar Wasannin Media na Zamanin Ranar soyayya

  Ranar soyayya ta kusan zuwa gare mu. Kudaden masu amfani ya kai dala biliyan 23.9 a bara, sama da dala biliyan 21.8 a shekarar 2021… Wannan ya ce, har yanzu mutane suna shirin kashe kuɗi a kan ƙaunatattun su… don haka lokaci ya yi da ku don shirya kamfen ɗin kafofin watsa labarun ku na Ranar soyayya. Kamar yadda ku…

 • Yadda Ake Rage Lokacin Load da Shafinku

  Yadda Ake Rage Lokacin Load da Shafukan Gidanku

  Shafukan yanar gizo masu sannu-sannu suna rinjayar ƙimar billa, ƙimar juyawa, har ma da martabar injin bincikenku. Wannan ya ce, Na yi mamakin adadin rukunin yanar gizon da har yanzu suna cikin jinkiri. Adamu ya nuna min wani shafi a yau wanda ke ɗaukar sama da daƙiƙa 10 don lodawa. Wannan talakan yana tunanin suna tara kuɗaɗe biyu akan hosting… a maimakon haka suna asarar ton na…

 • Mahimman Ma'auni na Kamfen Talla

  Mahimman Ma'auni Ya Kamata A Mai da hankali kanku Tare da Kamfen Tallan Dijital

  Lokacin da na fara nazarin wannan bayanan bayanan, na ɗan yi shakkar cewa akwai ma'auni da yawa da suka ɓace… amma marubucin ya bayyana a sarari cewa sun mai da hankali kan kamfen ɗin tallan dijital kuma ba dabarun gaba ɗaya ba. Akwai wasu ma'auni da muke lura da su gabaɗaya, kamar adadin manyan kalmomi da matsakaicin matsayi, rabon jama'a, da rabon murya… amma…

 • Yadda Ake Sunan Kasuwancin Ku

  Yadda Ake Zaɓan Sunan Kasuwancin ku a hankali

  Mun taimaka wajen samar da wasu ƴan kasuwa da samfuran suna a tsawon shekaru ga abokan cinikinmu kuma ba shi da sauƙi kamar yadda ake gani. Daga cikin akwatin, akwai ƴan dabarun da zaku iya amfani da su don fito da suna don kasuwancin ku, gami da: Yi amfani da sunan ku - Wannan na iya zama mai sauƙi kuma…

 • Menene Tallan SMS? Sharuɗɗa, Ma'anoni, Ƙididdiga, da Gaba

  Menene Tallan SMS? Sharuɗɗa, Ma'anoni, Ƙididdiga… Da Gaba

  Shin kun san cewa saƙon rubutu na farko da aka taɓa aikowa shine Merry Christmas? Haka ne… shekaru ashirin da suka gabata, Neil Papworth ya aika da saƙon zuwa Richard Jarvis a Vodafone. Da farko an iyakance saƙonnin rubutu zuwa haruffa 160 saboda wannan shine matsakaicin tsayin saƙon da za'a iya aikawa ta hanyar hanyar sadarwa ta hanyar Global System for Mobile Communications (GSM)…

 • Tips da Kayan Aikin Rubutun SEO

  Menene Manyan Tips na Rubutun Rubutun SEO na 2023?

  Babban aikin tallanmu tare da abokan ciniki shine haɓaka ɗakin karatu na abun ciki don fitar da ƙarin ƙwararrun jagora da taimaka musu su canza sauri. Binciken dabi'a shine tashar farko don wannan zirga-zirga saboda bincike yana ba da ƙarin niyyar siye fiye da kusan kowane tashar saye. A taƙaice… idan na yi imani zan yi siya amma ina son yin bincike…

 • Abubuwan Abun ciki na Viral Infographic

  Menene Abubuwan gama-gari na Abun ciki na Viral?

  Da kaina, na gaskanta kalmar kwayar cutar ta ɗan yi amfani da ita, musamman a matsayin dabara. Na yi imani cewa akwai dabara don yin abun ciki mai iya rabawa, ko da yake. Akwai abubuwa da yawa da za su iya taimakawa ga wani abu da ke faruwa a intanet. Wasu daga cikin mafi mahimmanci sun haɗa da: Abun ciki - Don abun ciki ya shiga hoto, sau da yawa yana buƙatar zama mai ban sha'awa,…

 • Yadda Ake Haɓaka Ƙimar Ƙimar Musamman

  Yadda Ake Haɓaka Ƙimar Ƙimar Ƙimar Ƙirarriya

  Ɗaya daga cikin yaƙe-yaƙe da nake fama da kamfanoni shine daina tunanin abin da suke yi kuma fara tunanin dalilin da yasa mutane ke amfani da samfur ko sabis. Zan ba ku misali mai sauri… kowace rana, za ku same ni ina yin rikodin da gyara kwasfan fayiloli, rubuta lambar haɗin kai, aiwatar da mafita na ɓangare na uku, da horar da abokan cinikina. Blah, blah, blah… ba haka bane…

 • Menene Gaskiyar Gaskiya? Bayanin bayanai

  Mecece Haƙiƙanin Haƙiƙa?

  Aiwatar da gaskiya ta zahiri don tallace-tallace da kasuwancin ecommerce yana ci gaba da hauhawa. Kamar yadda yake tare da duk fasahohi masu tasowa, tallafi yana ba da damar rage farashin da ke kewaye da tura dabarun fasahar kuma gaskiyar kama-da-wane ba ta bambanta ba. Kayan aiki don haɓaka haƙiƙanin zahiri shine Kasuwar duniya don gaskiyar kama-da-wane tana samun haɓaka cikin sauri kuma ana tsammanin ya kai dala biliyan 44.7 ta…