Tasirin Yanayin Talla na Dijital akan ionsungiyoyin Kiredit da Cibiyoyin Kuɗi

kasuwancin bashi na 2017

Abokin aiki Mark Schaefer kwanan nan ya buga wani rubutu, 10 Epic Shifts waɗanda suke Sake Rubuta Dokokin Talla, wannan ya zama dole a karanta. Ya tambayi 'yan kasuwa a duk faɗin masana'antar yadda tallan ke canzawa sosai. Areaaya daga cikin yankunan da na ga yawancin aiki a ciki shine ikon keɓance dangantakar tare da mai yiwuwa ko abokin ciniki. Na bayyana:

Wannan kwararar bayanan na iya nufin “mutuwar kafofin watsa labarai da haɓakar niyya, keɓaɓɓun goyan bayan kasuwanci ta hanyar ABM da makamancin kayan aikin. Za mu ga abubuwan KPI da gogewa analytics fiye da sauƙi da jin daɗin abokin ciniki. ”

Duk inda kuka duba a cikin tallace-tallace, algorithms, aiki da kai, fasaha ta wucin gadi, bots, da kowane irin fasaha ana amfani dasu don gwadawa matsala ɗaya. Kamfanoni suna amfani da fasaha don yin hulɗa tare da abubuwan da suke fata da abokan ciniki a matakin mutum, suna ba da ƙwarewa ta musamman. Duk da cewa ba mu da albarkatun da za mu yi hulɗa da kowane mutum, fasaha ta fara aiki wanda zai ba da damar hakan.

MDG ta buga wannan bayanan kwanan nan don Masana'antu na Kirkirar Kirki, 5 Ka'idodin Tallace-tallace na Unionungiyoyin Kuɗi. Yayinda aka keɓance bayanan ga ƙungiyoyin bashi, duk kamfanoni ya kamata su mai da hankali:

  1. Taɗi Zai Haɗu Cikin Tsarin Sadarwa Mai .arfi - Shekaru da yawa, kungiyoyin kwadago sun yi tunanin tattaunawar ta yanar gizo a matsayin kyauta mai kyau. A cikin 2017, wannan yana iya canzawa yayin da masu amfani suka zo duba ayyukan tattaunawa azaman buƙata. 24% na Millennials sun ce ba za su yi amfani da cibiyoyin kuɗi ba wanda ba ya ba da fasalin tattaunawar kan layi
  2. Kamfen Gangamin Imel Zai Bayar da Sakamako Mai Girma - Imel ya daɗe yana aikin tallan dijital, kuma daidai ne haka. Dabarar tana ci gaba da isar da gudummawa a farashi mai sauki ga 'yan kasuwa a duk fadin tsaye. Yankunan kamfen na imel suna da kashi 94% mafi girman ƙididdiga kuma 15% mafi girman ƙimar buɗewa
  3. Dabarun SEO Zai Zama Tsarin Dabaru - Ka tuna lokacin da ingantaccen injin bincike ya kasance game da ɓoyayyun ɓoyayyun abubuwa da dabaru masu rikitarwa? Wadannan ranakun sun kare. Don ƙungiyar kuɗin ku ta yi matsayi mai kyau a cikin sakamakon bincike, ya zama dole a haɓaka abubuwan sadaukarwar yanar gizo da mutane ke son hulɗa da su kuma raba raba.
  4. Hanyoyin Sadarwar Zamani Zasu Zama (Babba) Hanyoyin Sadarwar Talla - Cibiyoyin sadarwar jama'a suna ci gaba da haɓaka daga rukunin yanar gizo na kyauta don yan kasuwa don dandamali don biyan kuɗi. Yanzu sun zama wani muhimmin ɓangare na duk abin da aka kashe na talla. 74% na 'yan kasuwa sun ce suna kashe kasafin kudi kan talla na zamantakewar al'umma kuma ana hasashen kashe Global akan tallan sada zumunta zai karu da 26.3% a cikin 2017
  5. Abubuwan da zasu faru zasu zama mafi mahimmanci fiye da kowane lokaci don shiga - Rikewa / halartar al'amuran na iya kasancewa mafi mahimmancin dabarun tallan makaranta. Koyaya, wannan dogon tarihin ba shi da tasiri sosai. 67% na yan kasuwa suna cewa abubuwan da ke cikin mutum har yanzu suna da tasirin dabarun kasuwanci

Yayinda muke kamfanin dillancin dijital anan cikin Indianapolis, har ma muna ƙaddamar da jerin abubuwan da ke faruwa na yanki don taimakawa abokan cinikinmu zuwa ga ƙarin masu tasiri da masu siye. Talla na dijital yana ba da dama mai ban mamaki, amma bai kamata a yi amfani dashi azaman maye gurbin ɗumi da ƙwarewar taron mutum ko taro ba!

creditit ƙungiyar kasuwanci

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.