Imagga: API don Haɗin Gano Hoton Mai Powarfi da Ilimin Artificial

Imagga Gane Hoton API tare da AI

Imaga ita ce mafita mai ganewa hoto-gaba ɗaya don masu haɓakawa da kamfanoni don haɗa ƙimar hoto a cikin dandamali. API yana ba da fasali da yawa, gami da:

 • Raba abubuwa - Ta atomatik rarrabasu abun cikin hotonka. API mai ƙarfi don rarrabe hoto nan take.
 • Launi - Bari launuka su kawo ma'ana ga hotunan samfurin ku. API mai ƙarfi don cire launi.
 • cropping - generateirƙirar hotuna masu kyau ta atomatik. API mai ƙarfi don amfanin gona-mai san abun ciki.
 • Horar da Al'umma - Horar da hoton Imagga AI don tsara hotunan ka a cikin jerin nau'ukan ka.
 • Facial LURA - Buɗe ƙwarewar fuska a cikin aikace-aikacenku. APIarfin ƙarfi na API don haɓaka fitowar fuska.
 • Multi-harshe - A halin yanzu akwai harsuna 46 da aka tallafawa tare da rukunin Imagga, rukuni, da APIs na alama.
 • Ba Lafiya ga Aiki (NSFW) - Matsakaiciyar hotonn hoto mai sarrafa kansa wanda aka horar akan yanayin fasahar gane hoto.
 • Tagging - Ta atomatik sanya alamun ga hotunanku. API mai ƙarfi don nazarin hoto da ganowa.
 • Bincike Na gani - discoarfafa samfuran samfura a cikin aikace-aikacenku. API mai ƙarfi don gina damar binciken gani.

Tsarin yana iko da aikace-aikacen kasuwanci na 180 a cikin ƙasashe 82 tare da farawa sama da 15,000, masu haɓakawa, da ɗalibai.

Yi bitar Takaddun API na Imagga

Ta Yaya Recoaukar Hotuna Taimakawa Businessan Kasuwa?

Akwai hanyoyi da yawa da ƙungiyoyi zasu iya ƙaddamar da fitowar hoto don haɓaka ƙimar gida da haɓaka ƙwarewar abokan ciniki na waje. Ga kadan daga cikinsu:

Imagga - Tattara Hotunan AI-Kore

 • Sauƙi tsara dukiyar ku ta dijital kuma sanya su bincika ta hanyar sanyawa ta atomatik, rarrabuwa, da bincike. Idan kuna da ɗari-ɗari ko ɗaruruwan masu amfani da loda hotuna da sanya tsarin kadarar ku ta rikice, amfani da kayan aiki kamar Imagga na iya sanya ayyukan ku ta atomatik tare da haɓaka ingantacciyar hanyar cikin ƙungiyar ku.
 • inganta keɓance keɓaɓɓen abun ciki ta hanyar sanya alama da kuma cire launi. Ka yi tunanin nuna kayayyakin da suke hulɗa da su sosai maimakon ba da umarni cewa da hannu za su tace su zaɓi su. Kuna iya sanya aikin fifiko da nuna hotuna don dacewa da sanannun mutanen baƙi.
 • Gina aikace-aikace ko sabis wanda ke ba da martani kai tsaye ga masu amfani da shi bisa hoton da suka loda. Wannan shine ikon Imagga Tsirrai, aikace-aikacen hannu wanda zai iya gano shuke-shuke, furanni, cacti, succulents, da namomin kaza cikin dakika.

 • Gina tutar atomatik aiwatar don hotunan NSFW ana lodawa ta hanyar masu amfani a cikin dandalin ku. Yankunan sun hada da hotunan tsiraici, takamaiman sassan jikin da aka bayyana, ko ma gano kayan ciki.
 • Gano abubuwan da aka gyara ko samfura da gani a cikin yanayin samarwa ko masana'antu. Jami'ar Kasa ta Seoul ta injiniyan a NISHADI TARE DA FATA maganin da ya gano kuma ya ba wa ɗaliban da suka zubar da kayan da ya dace cikin kwandon shara mai kyau.

Har ila yau, Imagga yana ba da bayani ne kan-wuri idan ƙungiyarku tana buƙatar ɗimbin bayanai, dole ne ta tabbatar da sirri, ko kuma buƙatar samun dama da kuma shigar da bayanai saboda buƙatun ƙa'ida.

Sami Mabuɗin API kyauta

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.