Hukumata tana aiki don taimakawa kamfani mai magana da lafiya na harsuna biyu don gina rukunin yanar gizon su, inganta shi don bincike, da haɓaka sadarwar talla ga abokan cinikin su. Duk da yake suna da kyakkyawan shafin yanar gizon WordPress, mutanen da suka gina shi sun dogara fassarar na'ura don baƙi waɗanda suka yi magana da Sifen. Akwai kalubale guda uku tare da fassarar injin yanar gizon, kodayake:
- Yare - Fassarar Injiniyan Mutanen Espanya baiyi la'akari da ɗan Mexico ba yare na baƙi.
- terminology - Fassarar na'urar ba zata iya ɗaukar takamaiman likita ba magana.
- Tsarin aiki - Fassarorin, yayin da suke da kyau, ba su da tattaunawa a yanayi… wata larura yayin magana ga masu sauraren wannan abokin cinikin.
Don saukar da duka ukun, dole ne mu wuce fassarar na'ura kuma mu ɗauki sabis na fassarar shafin.
Sabis ɗin WPML na WordPress
tare da WPML na kayan yare da yawa da kuma babban taken WordPress (Salut) wanda ke tallafawa shi, mun sami damar tsarawa da buga shafin cikin sauƙi sannan kuma mun haɗa da Ayyukan Fassarar WPML don fassara shafin yadda ya dace ta hanyar amfani ICanLocalize's Hadakar ayyukan fassara.
ICanLocalize Hadakar Ayyukan Fassara
IcanLocalize yana ba da sabis ɗin haɗin kai wanda yake da sauri, ƙwararru, kuma mai araha. Suna ba da ƙwararru sama da 2,000, mafassara na asali waɗanda ke aiki a cikin harsuna sama da 45. Ratesididdigar su sun ƙasa da na hukumomin gargajiya waɗanda kawai ke karɓar manyan kamfanoni ko buƙatar kowane irin saitin asusun ajiyar hannu.
Amfani da Wash ɗin Fassarar WPML wanda aka haɗa tare da ICanLocalize, za ku iya zaɓar abubuwa don fassarawa kuma ƙara su zuwa kwandon fassarar. Ana kirga lissafin kalmar da farashi ta atomatik kuma ana caji su zuwa katin kuɗin ku a cikin asusun ku na ICanLocalize. An fassara fassarorin a jere kuma an buga su ta atomatik a cikin rukunin yanar gizonku.
Baya ga shafukan yanar gizo na WordPress waɗanda aka gina tare da WPML, ICanLocalize kuma na iya fassara takardun ofis, fayilolin PDF, software, aikace-aikacen hannu, da gajerun matani.
Bayyanawa: Ina amfani da hanyar haɗin alaƙata na don IcanLocalize.