Yadda Ake Yi Kalanda Abubuwan Tallan Bidiyo

Yadda Ake Yi Kalanda Abubuwan Tallan Bidiyo

A wannan makon da ya gabata, ɗaya daga cikin ayyukan da na isar da su shine binciken inganta wayar hannu don abokin ciniki. Yayin da suke yin aiki mai kyau a cikin binciken tebur, suna raguwa a cikin martabar wayar hannu tare da masu fafatawa. Yayin da na sake nazarin rukunin yanar gizon su da kuma wuraren masu fafatawa, tazara ɗaya a dabarun su shine tallan bidiyo.

Fiye da rabin duk kallon bidiyo sun fito daga na'urorin hannu.

TechJury

Dabarar tana da girma da yawa. Masu amfani da kasuwanci suna yin ton na bincike da bincike ta na'urar hannu. Bidiyoyin cikakken matsakaici ne:

  • YouTube ya ci gaba da zama injin bincike mafi girma na biyu, tare da yawancin bidiyoyin da ake kallo ta na'urar hannu.
  • YouTube shine fitaccen tushen hanyoyin haɗi zuwa abun cikin rukunin yanar gizon ku idan kuna Tashar YouTube da kowane bidiyo an inganta su Da kyau.
  • Shafukan tafi-da-gidanka, yayin da cikakkun bayanai kuma masu ba da labari, na iya haifar da haɗin gwiwa tare da bidiyo mai taimako akansa.

Tabbas, haɓakawa a ɗakin ɗakin karatu na bidiyo yana buƙatar tafiyar aiki daga tunani ta hanyar ingantawa. Kuma dabarun bidiyo na ku na iya kewaye da yawa nau'ikan bidiyo don ba da labarin alamar ku yadda ya kamata. Kalandarku bai kamata ya zama batun kawai da kwanan watan buga ba, yana buƙatar haɗa da gabaɗayan tafiyar aiki, gami da:

  • Kwanakin da ya kamata a harba bidiyon ku, rayarwa, shiryawa, samarwa, buga, da haɓakawa.
  • Cikakkun bayanai na dandamalin da zaku buga bidiyon ku.
  • Cikakkun bayanai akan nau'in bidiyo, gami da gajeriyar tsari reels ta hanyar dalla-dalla yadda ake yin.
  • Inda za ku iya haɗawa da haɓaka bidiyonku, gami da sauran kamfen waɗanda za su iya haɗa su.
  • Yadda zaku auna tasirin bidiyon akan tallan ku gaba ɗaya.

Kamar kowane yakin talla, zan yi amfani da a kyakkyawan lissafi don tsarawa fitar da ra'ayin ku don ku iya haɓaka tasirin tallan bidiyon ku. Yayin da bidiyo na iya buƙatar wasu ƙarin albarkatu a cikin lokaci da kuɗi, abubuwan biyan kuɗi na bidiyo suna da mahimmanci. A zahiri, zan yi gardama cewa kuna ɓacewa gabaɗaya wani muhimmin yanki na abokan cinikin ku masu zuwa ta hanyar rashin haɗa bidiyo a cikin dabarun tallan ku gabaɗaya.

A cikin wannan bayanan, Produaya daga cikin Ayyuka yana tafiya cikin duk abin da kuke buƙatar sani game da yadda ake tsarawa da tsara abubuwan ku na bidiyo tare da kalandar abun ciki. Suna bayyana yadda amfani da kalanda abun ciki zai iya taimakawa don inganta ayyukan abun ciki na bidiyo. Hakanan akwai wasu manyan bayanai daga shugabannin masana'antu kan yadda tsari shine mabuɗin don nasarar dabarun tallan abun ciki.

yadda ake tsara kalanda tallan abun ciki na bidiyo