Kasuwanci da KasuwanciImel na Imel & Siyarwar Kasuwancin ImelWayar hannu da Tallan

Yadda zaka bunkasa Siyan Tallace-Tallacen Ka tare da Ingantaccen Dabarar Rike Abokin Ciniki

Don bunƙasa da tsira a cikin kasuwanci, dole ne masu kasuwanci su rungumi dabaru da dabaru da yawa. A dabarun riƙe abokin ciniki yana da mahimmanci saboda yana da tasiri sosai fiye da kowane tsarin dabarun kasuwanci idan ya zo ga haɓaka kuɗaɗen shiga da dawo da jarin kasuwancin ku.

Samun sabon abokin ciniki na iya kashe sau biyar fiye da riƙe abokin ciniki na yanzu. Retara riƙewar abokin ciniki da 5% na iya haɓaka riba daga 25 zuwa 95%. Adadin nasarar siyarwa ga kwastomomin da kake dasu shine 60 zuwa 70%, yayin nasarar nasarar siyarwa ga sabon abokin ciniki 5 zuwa 20%.

Outbound Injin: Kasuwancin Rike Abokin Ciniki da Kasuwancin Sayen Abokin Ciniki

Samun sababbin abokan ciniki hanya ce mai mahimmanci kuma mai wahala don haɓaka ku business, Amma kara darajar kwastomomin yanzu shine hanya mafi sauki don bunkasa kudaden shiga da ribar ku. Shiryawa da aiwatar da dabarun riƙe abokin ciniki yana da mahimmanci.

Idan kun tsara kuma kun ƙaddamar da dabarun riƙe abokin ciniki da haɗin aminci shirin ga abokan cinikinku, menene gaba don haɓaka riƙewar abokin ciniki ta hanyar shirinku?

Hanyoyi 6 don Resultsara Sakamakon Riƙe Abokin Ciniki

  1. Bari abokan ciniki su san darajar ku - Tsara shirin tsarewar abokin cinikin ku akan shawarar da kuke baiwa kwastomomin ku. Yin jifa kawai da fatan zasu kara kashewa zai lalata kwastomomin ku. A bayyane yake bayyana ƙimar da kake miƙa wa kwastomomin ka ka tsara abin da za ka iya ba su, abin da zai ci, da kuma yadda za ta fahimci ƙimar da kake magana da su.
  2. Gina alaƙa ɗaya-da-ɗaya - Nesa da sabbin fasahohi sun canza yadda zamu iya inganta sadarwa da inganta kwarewar kwastomomin mu. Kowane kasuwanci, gami da na gargajiya, yanzu yana daidaitawa don haɓaka alaƙar mutum-da-ɗaya. Yana da mahimmanci a shigar da mabukata a tsakanin ziyarar don kiyaye su dawowa. Sadarwa dole ne ta wuce dangantakar dillalin ku da kwastomomin ku. 
  3. Ka sa su sabunta (Aika-imel / SMS / Sanarwa-Turawa) - Kada ka bari kwastomomin ka su manta da alama ko kuma idan suna da maki na aminci. Sabunta kwastomomin ku game da daidaiton amincin su na iya rura wutar cajin su dawo gare ku ba da daɗewa ba. Kuna iya zaɓi don aika imel, SMS, ko ma sanarwar cikin-aikace kai tsaye ga kwastomomin da ba su yi ciniki tare da ku ba kwanan nan. Ko da sauki taya murnar bayan kowane siye na iya haɓaka alaƙar ku - sa su ji daɗi da so. 
  4. Gabatar da Shirye-shiryen VIP - Shirye-shiryen VIP suna motsa kwastomomi don ci gaba da kasancewa fitattu tare da alama. Yawancin kamfanoni suna ba da matsayin VIP ga abokan cinikin su. Shirye-shiryen VIP suna ƙarfafa kwastomomin ku suyi tunanin kansu a matsayin ɓangare na al'ummarku maimakon zama kawai abokin ciniki na yau da kullun.
  5. Verageara bayanai don haɓakawa - bin diddigin yadda shirin ku yake, yin nazarin rahotannin sa, da kuma yin nazarin bayanan da kuka kama tare da dandalin sadaukarwar ku zai taimaka wajen inganta shirin ku na gaba don karawa kwastomomi riba. Hakanan bayanan suna ba ku damar rarraba abokan cinikin ku. Raba abokin ciniki hanya ce mai kyau don haɓaka martani na ƙoƙarin riƙewar ku ta hanyar tsarawa da niyya lada ga kowane ɓangare.
  6. Hada da shirin gabatarwa - Abokan cinikin ku sune manyan masu bayar da shawarwari. Kada ku rasa damar da za ku zuga da kwastomomin ku don inganta kasuwancin ku ga abokan aikin su, abokai, da dangin su tare da amfani da lada. Mutane suna amincewa da takwarorinsu akan kowane irin talla.

Juyar da abokan ciniki zuwa abokan cinikin aminci da masu ba da shawara shine abin da kowace alama ke buƙata. Nasihun da aka tattauna a sama akan yadda za'a haɓaka riƙon abokin ciniki bayan siyan kuɗi zai haɓaka haɗin kai tare da kwastomomin ku, kuma zai haɓaka layin ku. Kyakkyawan tsarin dabarun riƙe abokin ciniki bayan-sihiri tabbas zai taimaka maka inganta ƙwarewar abokin ciniki.

Software na Amincin Abokin Cinikin Poket

Aljihu shiri ne na aminci kuma CRM an gina shi ne don mabukaci da ɗan kasuwa. Fa'idodin Poket da sifofi sun haɗa da:

  • Sauƙaƙe Don Amfani - Tare da samfurin Poket mai shiri, zaka iya farawa shirye-shiryen ka na abokin ciniki cikin mintina 10.
  • Bayanai da ke Taimaka muku Sayarwa Mafi Kyawu - Fahimci halaye na kashe kwastomomin ku. Kayan aikin nazari na Poket yana ba ku kallon tsuntsaye game da ma'amalar ku.
  • Maganin Duniya mai tsada - Poket yana ba da kwatankwacin ƙwarewar kamfani a cikin farashi mafi arha wanda zaku samu a kasuwa.
  • Je dijital, tafi wayar hannu - Juya shirinka na aminci, mai nuna annashuwa don zama mai tasiri, mai jan hankali. Poket yana taimaka muku shiga cikin abokan cinikinku ta hanyar hanyoyin sadarwar da suka fi so kuma ku ƙarfafa su su dawo.

An tsara software na aminci na Poket don haɓaka tare da kasuwancin ku. Daga katin ɗan naushi mai sauƙi, zuwa ga amintaccen haɗin haɗin abokin ciniki, Poket yana taimaka muku sannu-sannu don haɓaka shirinku na aminci don ku kasance masu ƙarfin gwiwa da nishadantar da abokan cinikinku.

Farawa tare da Poket

Oliva Saikia

Oliva yana da ƙwarewar shekaru 6 + a cikin tallace-tallace da haɓaka kasuwanci a cikin yankuna da yawa tare da manya da ƙananan ƙungiyoyi. A halin yanzu, ita ce Manajan Talla a Poket. Aljihu wani dandamali ne na Gudanar da Aminci na girgije wanda ke taimakawa kasuwancin su riƙe abokan ciniki da haɓaka tallace-tallace.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.

shafi Articles