Abubuwan da yakamata ku sani don farawa da kwafin Sauraren Masu sauraro akan Facebook

Masu sauraro na Facebook

Akwai lokuta lokacin da kuke son ƙaddamar da sabbin masu sauraro tare da ƙoƙarin tallan ku na Facebook. Koyaya, baƙon abu bane ga yawancin masu sauraron ku suyi jujjuya a manyan hanyoyi. 

Misali, wataƙila kun ƙirƙiri Masu Sauraron Al'adu tare da wasu mahimman buƙatu da siffofin alƙaluma. Tare da waccan masu sauraron, watakila kuna niyya ne da wani yanki. Samun damar yin kwafin waccan ajiyar masu sauraro na iya zama da matukar taimako idan har kuka sake sabon abu yakin kasuwanci kuma yana so a yi niyya da nau'in masu amfani iri ɗaya, amma a cikin wani ɓangaren ƙasar, ko ƙaramin yanki. 

Tare da masu sauraro biyu, duk abin da zaka yi shine canza yankin, maimakon ƙirƙirar sababbin masu sauraro da hannu tare da duk saitunan iri ɗaya banda wannan. Duk sauran saitunan zaka iya barin su kaɗai.

Facebook ba ya ba da alama don kwafin ajiyar masu sauraro. Wancan ya ce, har yanzu kuna iya yin hakan ta bin waɗannan mahimman matakan:

Farawa

Amfani Manajan Kasuwanci na Facebook (ko Manajan Talla idan ba ku da asusun Manajan Kasuwanci), zaɓi asusun talla mai dacewa, sannan zaɓi Masu sauraro ƙarƙashin kadara yanki don nemo Masu Ajiye Ku. Duba akwatin kusa da sunan masu sauraro da kuke son kwafinsu. 

Kwafin Masu Sauraro

Next, danna Shirya maballin. Wannan yana ba ka damar yin gyara ga masu sauraro. Bugu da ƙari, wannan zai tabbatar da fa'ida yayin da kuke son yin canje-canje ga masu sauraro biyu ba tare da sake shigar da duk bayanin iri ɗaya ba.

Za ku so ba wa masu sauraron ku sabon suna sabon suna don kauce wa rikicewa. Wannan na iya zama mai sauki kamar Kwafin [Sunan Masu Sauraron Asali]. Gyara sunan dai dai.

Kwafin Kallo Mai Zaɓa Na Facebook

Yanzu zaku iya yin gyare-gyare ga kowane ɗayan saitunan da kuke son canzawa. Wataƙila kuna son ƙaddamar da rukunin shekaru daban-daban tare da sabon kamfen ɗin ku. Wataƙila kuna son yin la'akari da jinsi ɗaya kawai. Gyare-gyaren da kuka yi zai dogara ne da takamaiman burin ku. Da zarar kun gamsu da gyararrakinku, abin da kawai za ku yi shi ne danna “Ajiye azaman sabo.”

Tabbatar cewa baka danna ba Update! Wannan ba zai haifar da sabon sauraro ba. Madadin haka, kawai zai yi amfani da gyararrakin zuwa wanda yake. Ba kwa son hakan ta faru.

Hakanan ya kamata a lura da cewa akwai wasu lokuta lokacin da zai iya zama mai ma'ana don kauce wa masu sauraro. Facebook yana baka damar duba overlaps, taimaka muku fahimtar abin da za ku iya yi don kare su. Koyaya, lokacin da kuke son ɗan ƙaramin jujjuya tsakanin masu sauraro, wannan aikin mai sauƙi na iya zama da taimako ƙwarai.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.