Maginin lambar QR: Yadda Ake Ƙira da Sarrafa Kyawawan Lambobin QR Don Dijital ko Buga

Mai tsara lambar QR da Manaja - Vector, PNG, EPS, JPG, SVG

Ɗaya daga cikin abokan cinikinmu yana da jerin sunayen abokan ciniki sama da 100,000 waɗanda suka isar wa amma ba su da adireshin imel don sadarwa da su. Mun sami damar yin append ɗin imel wanda yayi daidai da nasara (ta suna da adireshin imel) kuma mun fara tafiya maraba da ta yi nasara sosai. Sauran kwastomomi 60,000 mu ne aika katin waya tare da sabon bayanin ƙaddamar da samfurin su.

Don fitar da aikin kamfen, muna haɗa da a QR code wanda ke da UTM na bin sa don mu iya sa ido kan adadin masu ziyara, masu rajista, da masu canzawa daga yakin neman wasiku kai tsaye. Da farko, Ina tsammanin wannan zai zama tsari mai sauƙi, amma ƙara lambar QR mai tushen vector ya fi matsala da zan yi tunani. Kamar kowane kalubale, akwai mafita a can… QR Code Generator.

Akwai amfani da yawa don lambobin QR ban da saƙon kai tsaye da muke yi, zaku iya haɗa lambobin QR zuwa:

 • Samar da lambar coupon ko rangwame.
 • Gina vCard don baƙi don zazzage bayanan tuntuɓar ku.
 • Hanya zuwa PDF na kan layi.
 • Bude sauti, bidiyo ko yawon shakatawa na hoto akan layi daga sa hannu.
 • Nemi kima ko tattara martani.
 • Samar da menu mara taɓawa don gidan abincin ku (wannan ya shahara sosai yayin bala'in).
 • Haɓaka taron.
 • Yi rijista ta hanyar SMS.
 • Samar da takamaiman lambobin QR na taron don kayan bugawa da aka rarraba.

Mafi kyawun duka, zaku iya bin diddigin amfani da lambobin QR ɗinku kuma ku saka bin diddigin yaƙin neman zaɓe zuwa URLs kuma. Ba koyaushe ake sayar da ni akan lambobin QR ba saboda suna buƙatar ku zazzage ƙa'idar na dogon lokaci, amma yanzu masu karanta lambar QR suna sarrafa kansu a duka iPhones da Androids lokacin da kuke amfani da kyamara. Wannan ya sa su zama abin ban mamaki don haɗawa a duk inda masu amfani da ku ke da na'urar hannu kuma kuna son yin hulɗa da su ta hanyar lambobi.

Fasalolin Generator Code QR

QR Code Generator samfuri ne na Bit.ly, ɗayan shahararrun dandamali na gajerun URL. QR Code Generator shine mafita ta tsayawa ɗaya ga masu kasuwa, sigar Pro ta haɗa da:

 • Sarrafa - zaku iya sarrafa duk lambobin QR ɗinku daga dandamali ɗaya na tsakiya, wanda ya haɗa da ikon yin lakabi da sarrafa kowane lambobin a cikin babban fayil ɗin sa.
 • Yi aiki tare - zaku iya ƙara membobin ƙungiyar tare da nasu shiga kuma kuyi aiki tare da su akan ƙira ko raba rahoton.
 • zanen - mai zanen yana da hankali, yana ba ku damar ƙirƙira cikakkiyar lambar QR mai iya daidaitawa wacce ta ƙunshi launi, alamar alama (logo), da gyare-gyaren kira-to-aiki.

QR Code Generator

 • Landing Pages - Lambobin QR suna da ginanniyar shafukan sauka da aka tsara don nunawa akan wayar hannu, kwamfutar hannu, ko tebur.
 • short URL – dandamali yana da gajeriyar URL don kada ku damu da rage URL ɗin kafin amfani da dandamali.
 • Analytics - an haɗa adadin sikanin lambar QR a cikin dandamali kuma zaku iya fitar da bayanan zuwa fayil ɗin CSV.
 • Vector - Kuna son amfani da lambar QR don bugawa? Babu matsala - zaku iya zazzage lambar QR ta nau'i-nau'i da yawa - gami da PNG, JPG, SVG, ko EPS (Baƙar fata da fari ba tare da ƙarin ƙira ba).
 • API - Kuna son haɗa APIs a cikin dandalin ku? Suna da cikakken REST API don hakan!

Sakamakon Generator Code na QR

Anan ga lambar QR da na gina a cikin 'yan mintuna kaɗan don wannan labarin. Tabbas, kuna iya karanta wannan akan na'urar hannu don haka ainihin URL ɗin yana ƙasa akan maɓalli. Amma idan kuna kallon wannan akan tebur, kawai nuna wayarku zuwa lambar QR tare da kowace na'ura kuma za ku ga cewa zaku iya buɗe URL ɗin da ake nufi nan da nan.

QR Code Generator

Yi Rajista Don Gwajin Generator Code QR Kyauta

Bayyanawa: Ina amfani da hanyar haɗin alaƙata na don QR Code Generator a cikin duka QR code da labarin.