Nazari & GwajiKasuwanci da KasuwanciKasuwancin BayaniBinciken Talla

Yadda Ake Rage Lokacin Load da Shafukan Gidanku

Rage shafukan yanar gizo masu tasiri billa kudade, yawan canjin kudi, har ma da naka binciken martaba. Wancan ya ce, Ina mamakin adadin rukunin yanar gizon waɗanda har yanzu suke da rauni a hankali. Adam ya nuna min wani shafi a yau wanda ke ɗaukar sama da daƙiƙa 10 don lodawa. Wannan talakan yana tunanin suna tara kuɗaɗe biyu akan hosting… a maimakon haka suna asarar kuɗi da yawa saboda abokan cinikin da za su yi beli a kansu.

Mun ɗan inganta karatunmu a nan, kuma ban da shakku cewa wasu nasarorin sun faru ne saboda mun yi ƙaura zuwa Flywheel, Mai sarrafa WordPress mai kulawa tare da babban kaya da kuma Sadarwar Sadarwa.

Anan Akwai Kuskuren Kuskure guda 9 waɗanda ke aseara Lokutan Load ɗinku na Shafi:

  1. Babu Kamawa - tabbatar shafin yanar gizan ku yana amfani da Kach don ƙara saurin gudu. Tsarin sarrafa abun ciki na zamani suna adana abun ciki a cikin rumbun adana bayanai kuma suna haɗa shi da samfurorin ƙira don ƙirƙirar shafin da aka fitar. Buƙatar bayanan bayanai da bugawa suna da tsada, don haka injunan ɓoye suna adana fitarwa don daidaitaccen lokaci don haka babu tambayoyin da suka zama dole.
  2. Babu Ajax - yayin da kuke son ainihin abun ciki ya zama abin karantawa kuma a nuna shi don injunan bincike kuma an ɗora su akan buɗe shafi, akwai wasu abubuwan da suke na biyu kuma ana iya loda su bayan loda shafin ta hanyar JavaScript. Ajax ita ce hanyar gama gari don wannan… ana loda shafi sannan ana buƙatar wasu abun ciki bayan lodawan shafin - neman ƙarin abun ciki, sabar talla, da sauransu.
  3. JavaScript da yawa - rukunin yanar gizo na zamani suna da rikitarwa sosai har sun haɗa rubutattun ɓangare na uku daga duk yanar gizo. Ta amfani da CMS, ƙila ku sami jigogi da ƙarin abubuwa masu ɗauke da fayilolin JavaScript daban. Kiran da ba dole ba ga fayilolin rubutu da yawa za a iya rage ta kiran su duka a cikin fayil guda. Hakanan za'a iya jinkirta rubutun don ɗaukar abubuwa bayan ɗaukar shafi.
  4. Sake Gyara da yawa – Guji yin amfani da abubuwan da aka haɗa da su waɗanda ke karkata zuwa wasu shafuka. Kuma yi amfani da hanyoyin haɗin kai kai tsaye a cikin kewayawar ku. Misali ɗaya shine idan rukunin yanar gizonku yana da tsaro, kuna son tabbatar da kowane abu a cikin rukunin yanar gizon, kamar hotuna, ba a ambaton su zuwa URL ɗin su mara tsaro. Wannan zai buƙaci kowane hoto a shafi don a juyar da shi yadda ya kamata zuwa amintacciyar hanyar haɗin gwiwa.
  5. Babu HTML5 da CSS3 - tsarin zamani yana da nauyi da sauri don loda shafuka. Abin da masu haɓakawa da masu zane suke amfani dashi don aiwatarwa tare da hotuna da JavaScript yanzu zasu iya amfani da rayar CSS da tasirin ƙirar ci gaba. Wadannan suna yin sauri da sauri ta masu bincike na zamani.
  6. Babu Ragewa - Fayil ɗin rubutun da girman fayil ɗin CSS ana iya matsawa ta hanyar rage abubuwan da ba dole ba (kamar ciyarwar layi, sharhi, shafuka, da sarari. Ana kiran cire waɗannan abubuwan. karami. Wasu tsarin CMS suma zasu iya yin hakan ta atomatik kamar yadda rukunin yanar gizon ya ɗora kaya.
  7. Babban Hotuna – Masu amfani na ƙarshe sukan loda hotuna kai tsaye daga kyamarar su ko wayar su zuwa gidan yanar gizo… matsalar ita ce waɗannan matsalolin galibi yawanci megabytes ne. Ƙara gungu zuwa rukunin yanar gizon kuma rukunin yanar gizon ku zai ragu sosai. Kayan aiki kamar Kraken za a iya amfani da su kafin loda hotunan - ko haɗa su zuwa wani shafin don matse hotuna ta atomatik don haka suna da kyau amma suna da ƙaramin girman fayil.
  8. Maballin Zamani na Zamani – Maɓallan zamantakewa na asali suna da muni. Kowannen su yana lodawa kansa ne daga dandalin sada zumunta kuma ba a kula da saurin da suke yi. Yi ƙoƙarin amfani da sabis na ɓangare na uku waɗanda za su inganta lokacin lodin su sosai - ko sanya maɓallan don kada su yi tasiri ga saurin rukunin yanar gizonku kwata-kwata.
  9. Babu CDN - cibiyoyin sadarwar abun ciki suna da sabobin a duk fadin duniya wadanda suke adanawa da isar da fayiloli masu tsayayye kusa da mutum a yanayin kasa. Yin amfani da CDN babbar hanya ce ta haɓaka saurin shafinku, musamman idan akwai hotuna da yawa. Tabbatar duba BunnyCDN.

Ga bayanan bayani, Nasihu 9 don Rage Lokacin Lodi na Shafi, daga Tarwatsawa. bunsuna

Rage Saurin Shafi

Bayyanawa: Na yi amfani da hanyoyin haɗinmu a cikin wannan post ɗin.

Douglas Karr

Douglas Karr shine CMO Bude INSIGHTS kuma wanda ya kafa Martech Zone. Douglas ya taimaka da yawa na nasara MarTech farawa, ya taimaka a cikin ƙwazo na sama da $5 biliyan a Martech saye da zuba jari, kuma ya ci gaba da taimaka wa kamfanoni wajen aiwatar da sarrafa sarrafa tallace-tallace da dabarun talla. Douglas ƙwararren ƙwararren dijital ne na duniya kuma ƙwararren MarTech kuma mai magana. Douglas kuma marubuci ne da aka buga na jagorar Dummie da kuma littafin jagoranci na kasuwanci.

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Martech Zone zai iya ba ku wannan abun cikin ba tare da farashi ba saboda muna yin monetize da rukunin yanar gizon mu ta hanyar kudaden talla, hanyoyin haɗin gwiwa, da tallafi. Za mu yi godiya idan za ku cire mai hana tallan ku yayin da kuke duba rukunin yanar gizon mu.