Yadda ake Kara mai amfani a Google Analytics

Google Analytics

Yana iya nuna wasu batutuwan amfani da software ɗinka lokacin da baka iya yin abu mai sauƙi ba kamar ƙara wani mai amfani… ahhh, amma wannan shine abin da muke so duka Google Analytics. Ina ainihin rubuta wannan sakon ga ɗaya daga cikin abokan cinikinmu don haka zasu iya ƙara mana a matsayin mai amfani. Dingara mai amfani ba shine mafi sauki aiki ba, kodayake.

Da farko, kuna buƙatar zuwa Admin, wanda Google Analytics ya motsa zuwa ƙasan hagu na allon kewayawa.

Nazarin Google - Yadda Ake Hada Mai amfani

Wannan zai kawo ku zuwa cikakken allo na kewaya don asusunku. Zaɓi dukiyar da kuke son ƙara mai amfani da ita, sannan danna Gudanarwar Masu amfani.

Gudanar da Mai Amfani da Nazarin Google - Yadda Ake Hada Mai Amfani

Wannan zai tashi gefen gefe tare da jerin duk masu amfani. Idan ka latsa alamar shuɗi da alamar a saman dama, za ka iya ƙarawa ƙarin masu amfani kuma saita izinin su.

Nazarin Google - Yadda ake Kara mai amfani a cikin Gudanar da Mai amfani

Idan kuna ƙara wani don sarrafa Webmaster da Google Analytics, dole ne ku kunna duk izini. Zan kuma duba akwatin zaɓi don in sanar dasu cewa yanzu sun sami dama.

Google Analytics - Izinin Mai amfani

Anan faifan bidiyo ne daga Google wanda aka tsawanta tsawon lokaci wanda aka bashi wannan ɗan ƙaramin dannawa ne.

2 Comments

  1. 1

    Muna yin hidimar mataimaka na kamala ga masu mallakar kasuwanci. Mun fara amfani da nazarin Google don gano game da babu ziyarar, baƙi da dai sauransu Mun gode da raba mana bayanan mai amfani. Kodayake kun rubuta wannan don ɗaya daga cikin abokan cinikin ku ya fi mana amfani.

  2. 2

    Sannu Douglas,
    Zan iya yin tambaya? Me zan iya yi idan babu bayanan martaba don zaɓar? Babu bayanan martaba da ke akwai, saboda haka ba za mu iya ƙara sabon mai amfani zuwa asusun yanar gizon ba. Shin kun san dalilin da yasa baza mu iya kara bayanin martaba daga shafi na hagu zuwa shafi na dama ba?

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.