Duba Matsayin Gidan yanar gizonku tare da Bincike Na Musamman

incognito

Ofaya daga cikin abokan cinikina ya kira a makon da ya gabata kuma ya tambayi dalilin da ya sa, lokacin da ta bincika, rukunin yanar gizonta ya kasance na farko a cikin martaba amma wani mutum ya sa ta sauka a shafin kaɗan. Da ba ku ji ruɗu ba, Google ya kunna bincike na musamman sakamakon har abada.

Wannan yana nufin cewa dangane da tarihin bincikenku, sakamakonku zai bambanta. Idan kuna bincika matsayin rukunin yanar gizonku, ƙila za ku ga cewa duk sun inganta sosai. Koyaya, tabbas sun inganta kawai a gare ku kuma ba waninku ba. Don bincika matsayin ku da gaske, kuna buƙatar kashe keɓaɓɓen sakamakon bincike.

Akwai hanyoyi guda uku don kashe keɓaɓɓen bincike:

 1. Don tabbatar da kashewa na ɗan lokaci, fita daga kowane aikace-aikacen Google da kuka shiga. A matsayin ƙarin ma'auni, kunna Bincike Masu zaman kansa a cikin burauzarku (Duk fitowar burauzan da ta gabata suna da shi .. don IE, dole ne ku kasance a kan IE8).
 2. Cire kowane kukis daga Google. Wannan zai fitar da ku sosai inda binciken bai keɓance shi ba. Bugu da ƙari, Binciken Masu Talla a Safari, Firefox ko IE8 ya kamata suyi tasiri iri ɗaya. A cikin Google Chrome, ana kiran fasalin Binciken rashin ɓoye.
 3. Don cire tarihin ku har abada, shiga zuwa ga Tarihin Binciken Yanar Gizon Google kuma musaki shi. Je zuwa Asusun na kuma danna Shirya kusa da Kayan Kayana kuma danna Share Tarihin Yana Dindindin. Lokacin da aka share tarihinka, babu wata hanyar keɓance maka sakamakon bincikenka. Kila iya buƙatar yin wannan sau da yawa.

Binciken Realasar Indy

Idan da gaske kuna son sauƙaƙa kan kanku, Ina bada shawarar sauyawa zuwa (baƙon abu) Google Chrome. Kuna iya buɗe Window na Incognito (ctrl-shift-N) kuma ba zai sami damar zuwa tarihin bincikenku ba ko saita kukis… za ku iya ci gaba da shiga cikin Google a kan taga ɗaya da ɓoye rashin fahimta a cikin sabon taga. Wannan shine yadda na ɗauki hoton hoton sama… keɓaɓɓe a hannun hagu kuma ba na keɓaɓɓe a hannun dama a cikin taga mara rufin asiri ba.
Browsing Incognito

Amfani da Google Chrome shine Binciken Masu Talla fasalulluka na sauran masu bincike suna sanya duk tagogin masu zaman kansu. Ba za ku iya samun waɗanda suke da waɗansu ba. Chrome ya yi aiki mai kyau wajen yin wannan ƙoƙari.

Ka tuna cewa wannan har yanzu ba ya samar da cikakken daidaito. Na'urarku da wurinku za su ci gaba da yin tasiri. Don kallon martaba na gaskiya, zaku iya dubawa Shafin Farko na Google kuma ina matukar ba ku shawarar ku yi rajista Semrush.

3 Comments

 1. 1
 2. 2

  Shin sahihan bayanan aiki yana da kyau kamar yadda ake tallatawa?

  (kuma me yasa ba zan iya amfani da ID na kalma ba don yin sharhi?)

 3. 3

  Wannan shine ɗayan waɗannan hanyoyin masu sauki waɗanda kawai suka tsaya a kaina. Don haka, a yau lokacin da nake buƙatar wannan bayanin, ya kasance hanya mai sauƙi don farauta ta da amfani da ilmantarwa. Godiya a gare ku, Na sauke Chrome kuma na yi amfani da shafukan Incognito don gwada wasu binciken. Godiya!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.