Rabin Kamfanonin da Aka Yi Magana da su suna da Shafin Google+

google da

Mun gudu a Zabin Zoomerang a gefen mu na makonnin da suka gabata don samun cikakken bayanin yadda kamfanoni da yawa suka karɓi shafin Google+. Sakamakon binciken ya kasance cikakke kashi… 50% kawai na masu karatu sun ce kamfanin su yana da shafin Google+. Duk da yake hakan na iya zama mara ƙasa, ina ganin ainihin lambobin na iya zama ƙasa da ƙasa. Na kasance mai rashin fata cewa da yawa suna da su.

Yayin da muke neman abokan hamayyarmu, galibi ba ma samun su a kan Google+ kuma wannan shine ɗayan dalilan da muke ƙarfafa su su kasance a wurin. Ga misalin ɗaya daga cikin abokan cinikinmu, Lifeline, waɗanda ke da babbar cibiyar bayanai a tsakiyar yamma. VP na Siyarwa suna fitar da abun ciki na yau da kullun da jan hankalin mai kyau.

cibiyoyin bayanan rayuwa

Kwarewarmu ta nuna mana cewa tallafi da wuri ya haifar da saurin haɓaka idan ya zo ga kafofin watsa labarun. Ba lallai ba ne cewa za ku ci nasara a yau ba… amma idan kuma lokacin da shafin yanar gizon ya fara, ɗaukar ku da wuri ya sanya ku jagora a wurin. A cikin Google+, lokacin da na bincika Cibiyoyin bayanai, akwai 'yan sakamako kadan. Na farko shine Lifeline, na gaba shine kamfanin gine-ginen datacenter, kuma na ƙarshe shine kamfanin Kanada Data Center.

Wannan babban labari ne ga Doug da tawagarsa a Lifeline. Akwai miliyoyin masu amfani a kan Google+ tare da yawancin su suna gina hanyoyin sadarwar su. Tunda babu wata gasa, Doug na iya ɗaukar wasu mabiyan farko waɗanda wataƙila bai kai su ba kuma ya kafa tutarsa ​​a ƙasa a matsayin mai tunani na gaba, ƙwararren masanin Cibiyar Bayanai. Wannan babban yunƙuri ne wanda zai iya sanya Rayuwa sosai a cikin masana'antar, ba lallai ba ne dabarar da ta dawo da hannun jari kai tsaye.

Shin kayi binciken gasar ku akan Google+? Shin abokan takarar ku sun riga sun kafa shago da ikon ginawa a kan wannan hanyar sadarwar da ke da haɓaka mai girma kuma wataƙila wata rana za ta ba Facebook damar samun kuɗin ta? Dole ne ku tuna cewa ba batun ka, game da inda masu sauraron ku suke. Doug ya sami wasu daga cikin masu sauraren sa akan Google+. Ya kamata ku yi tunani game da neman naku a can, ma!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.