Shin Cookie na Google yana Rushewa?

Kuskuren GoogleIna da wannan ra'ayin cewa babu abin da za'a iya daidaita shi. Kasuwanci masu nasara sukan fi ƙarfin ikon sarrafa ci gaban, fasahohin da ke aiki ƙanƙani a ƙaramin sikelin ba safai suke yin aikin ba a cikin sikelin are hatta ma'aikata galibi ana haɓaka su fiye da ƙarfinsu.

Google ya ga ci gaban da ba a taɓa gani ba a cikin shekaru goma da suka gabata. Na ɗan lokaci mun riƙe su zuwa haske kuma mun yi amfani da su azaman ma'aunin nasararmu. Jiya, mun saukar da mashaya kodayake, fara bincike a waje da bangonmu kuma muna duban ƙwarewa ga Google lokacin da wani abu mai mahimmanci ya faru.

Google Ba da daɗewa ba:

 • A yau zan yi tsokaci kan shafin abokina Erik Blogger (Wani mutum yaci budurwa da cuku-cuku), amma ba zan iya samun shafin sharhin ba har ma da loda.
 • Don 'yan kwanaki, ba za mu iya yin rijistar kowane rukunin yanar gizo da su ba Shafin Farko na Google. Shafin ya ci gaba da ba mu kuskuren tabbacin cewa muna dawo da lambobin halin da ba daidai ba akan 404 ɗinmu (ba a samo shafuka ba). A gaskiya, namu dandalin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo yana dawo da lambobin da suka dace. Wata kwana ko makamancin haka, komai ya sake dawowa lafiya!
 • Google Reader koyaushe alama ta kasance loop a kaina, yana nuna min ciyarwar da na riga na karanta… akai-akai.
 • Mun aiwatar da Google Analytics asusu na abokin ciniki a wannan makon wanda ya nuna cewa an tabbatar da shafin a shafi ɗaya, ba a tabbatar dashi a wani shafin ba, kuma baya ɗaukar kowane ƙididdiga. Dole ne mu share asusun kuma mu fara.
 • mai kashe abinciGABATARWA: 12/21 - Tunda na canza ciyarwata zuwa Google, bazan iya shiga kuma in sami stats dina ba kuma tsofaffin adireshin abincin nawa baya sabuntawa.

Abinda kawai Google yayi kamar bazai taba gazawa ba shine nuna tallan da ya dace. Hmmmm.

2 Comments

 1. 1

  Ya yi kyau ka sani cewa har yanzu Google bai gaza kawo mana talla ba. Zan iya fahimtar wasu ayyukan kyauta suna sauka lokaci-lokaci, amma abin da ke damuna shi ne lokacin da aikace-aikacen “ajin kasuwancinsu” (wasiƙun da aka shirya, aikace-aikace, da sauransu) suka fara sauka don awanni ko kwanaki a lokaci guda. Ba tare da ambaton dalili ko yaushe zasu dawo. Lokaci ya ɓace, wanda a cikin kasuwanci na yana nufin asara kuɗi. Kudin da nake tsammani na tara ta rashin tafiyar da kayana.

 2. 2

  Na kasance ina fuskantar wasu batutuwa tare da mai rubutun ra'ayin yanar gizon kuma. Ba tare da ambatonsa ba, Faɗakarwar Google ɗina suna da kyau. Na yi farin ciki da sanin ba ni kaɗai ke lura da wannan ba!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.